ราคาบอล คู่ ฟาร์ เซปาซี่ vs อลูมิเนียม อารัก เอฟซี ไฮไลท์ สถิติทีม
พรีเมียร์ลีก อิหร่าน
13 ต.ค. 2569 20:30 น.
🎬 ไฮไลท์
📊 สถิติ
0%
อัตราครองบอล
0%
0
บุก
0
0
บุกอันตราย
0
0
จำนวนการยิง
0
0
ยิงเข้ากรอบ
0
0
เตะมุม
0
💰 ราคาบอล
| บริษัท | เหย้า | AH | เยือน |
|---|---|---|---|
| Sbobet | |||
| Macauslot | |||
| Crown | |||
| Ladbrokes | |||
| Bet365 | |||
| Easybet | |||
| Vcbet | |||
| Mansion88 | |||
| 12bet | |||
| 18Bet | 0.74 | 0.25 | 1.02 |
| Interwetten | 1.05 | 0.5 | 0.65 |
| บริษัท | เหย้า | เสมอ | เยือน |
|---|---|---|---|
| Sbobet | |||
| Macauslot | |||
| Crown | |||
| Ladbrokes | 2 | 2.9 | 3.7 |
| Bet365 | |||
| Easybet | 2.02 | 2.9 | 3.7 |
| Vcbet | |||
| Mansion88 | |||
| 12bet | |||
| 18Bet | 2.1 | 3 | 3.8 |
| Interwetten | 2.05 | 2.9 | 3.7 |
| บริษัท | สูง | O/U | ต่ำ |
|---|---|---|---|
| Sbobet | |||
| Macauslot | |||
| Crown | |||
| Ladbrokes | 1.75 | 2.5 | 0.4 |
| Bet365 | |||
| Easybet | |||
| Vcbet | |||
| Mansion88 | |||
| 12bet | |||
| 18Bet | 0.74 | 1.75 | 1.02 |
| Interwetten | 0.55 | 1.5 | 1.2 |
แสดงราคาก่อนแข่งเป็นหลัก (fallback เป็นราคาเปิด)
วิเคราะห์บอล คู่ ฟาร์ เซปาซี่ vs อลูมิเนียม อารัก เอฟซี
ชนะ - เสมอ - แพ้ (เต็มรอบ)
ฟาร์ เซปาซี่
1-4-2
อลูมิเนียม อารัก เอฟซี
3-4-0
ชนะ
เสมอ
แพ้
ประตูได้ - ประตูเสีย
ฟาร์ เซปาซี่
4 : 9
อลูมิเนียม อารัก เอฟซี
9 : 4
ได้
เสีย
อัตราชนะ (Rate %)
ฟาร์ เซปาซี่
14.3%
อลูมิเนียม อารัก เอฟซี
42.9%
ฟาร์ เซปาซี่
| รวม | 7 | 1 | 4 | 2 | 4 | 9 | 7 | 12 | 14.3% |
| 3 | 0 | 3 | 0 | 1 | 1 | 3 | 14 | 0.0% | |
| 4 | 1 | 1 | 2 | 3 | 8 | 4 | 12 | 25.0% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 1 | 3 | 2 | 3 | 8 | 6 | 16.7% | |
| ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
| รวม | 7 | 2 | 4 | 1 | 3 | 2 | 10 | 9 | 28.6% |
| 3 | 1 | 2 | 0 | 1 | 0 | 5 | 7 | 33.3% | |
| 4 | 1 | 2 | 1 | 2 | 2 | 5 | 9 | 25.0% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 1 | 4 | 1 | 2 | 2 | 7 | 16.7% |
อลูมิเนียม อารัก เอฟซี
| รวม | 7 | 3 | 4 | 0 | 9 | 4 | 13 | 5 | 42.9% |
| 4 | 0 | 4 | 0 | 3 | 3 | 4 | 11 | 0.0% | |
| 3 | 3 | 0 | 0 | 6 | 1 | 9 | 1 | 100.0% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 2 | 4 | 0 | 7 | 4 | 10 | 33.3% | |
| ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
| รวม | 7 | 2 | 4 | 1 | 5 | 3 | 10 | 7 | 28.6% |
| 4 | 0 | 3 | 1 | 1 | 2 | 3 | 12 | 0.0% | |
| 3 | 2 | 1 | 0 | 4 | 1 | 7 | 2 | 66.7% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 1 | 4 | 1 | 4 | 3 | 7 | 16.7% |
⚔️ ค่าพลังเทียบกัน
ฟาร์ เซปาซี่
27 - 65
อลูมิเนียม อารัก เอฟซี
ฟาร์ เซปาซี่
อลูมิเนียม อารัก เอฟซี
🔄 สถิติ H2H (6 นัดล่าสุด)
ฟาร์ เซปาซี่
LLDDWD
ยิงได้0.50
เสีย1.33
เตะมุม0.00
ใบเหลือง1.83
ครองบอล%0.00
อลูมิเนียม อารัก เอฟซี
DDWDWD
ยิงได้1.17
เสีย0.67
เตะมุม0.00
ใบเหลือง1.50
ครองบอล%0.00