ราคาบอล คู่ เอซเตรมาดูรา vs เรอัล ยูนิโอน ไฮไลท์ สถิติทีม
🎬 ไฮไลท์
💰 ราคาบอล
| บริษัท | เหย้า | AH | เยือน |
|---|---|---|---|
| Sbobet | 0.99 | 0.25 | 0.85 |
| Macauslot | |||
| Crown | 0.86 | 0.25 | 0.84 |
| Ladbrokes | |||
| Bet365 | 0.88 | 0.25 | 0.93 |
| Easybet | 0.98 | 0.25 | 0.86 |
| Vcbet | |||
| Mansion88 | 0.91 | 0.25 | 0.93 |
| 12bet | 0.91 | 0.25 | 0.93 |
| 18Bet | 0.81 | 0.25 | 0.83 |
| Interwetten | 1.1 | 0.5 | 0.6 |
| บริษัท | เหย้า | เสมอ | เยือน |
|---|---|---|---|
| Sbobet | 2.2 | 3.17 | 2.84 |
| Macauslot | |||
| Crown | 2.07 | 3.25 | 2.78 |
| Ladbrokes | 2.15 | 3.3 | 2.9 |
| Bet365 | 2.15 | 3.2 | 3.1 |
| Easybet | 2.16 | 3.2 | 3.1 |
| Vcbet | |||
| Mansion88 | 2.06 | 3.25 | 2.92 |
| 12bet | 2.06 | 3.25 | 2.92 |
| 18Bet | 2.2 | 3.3 | 2.9 |
| Interwetten | 2.2 | 3.2 | 3 |
| บริษัท | สูง | O/U | ต่ำ |
|---|---|---|---|
| Sbobet | 0.87 | 2.5 | 0.95 |
| Macauslot | |||
| Crown | 0.87 | 2.5 | 0.83 |
| Ladbrokes | 0.85 | 2.5 | 0.85 |
| Bet365 | 0.9 | 2.5 | 0.9 |
| Easybet | 0.87 | 2.5 | 0.94 |
| Vcbet | |||
| Mansion88 | 0.91 | 2.5 | 0.91 |
| 12bet | 0.91 | 2.5 | 0.91 |
| 18Bet | 0.82 | 2.5 | 0.82 |
| Interwetten | 0.8 | 2.5 | 0.85 |
แสดงราคาก่อนแข่งเป็นหลัก (fallback เป็นราคาเปิด)
วิเคราะห์บอล คู่ เอซเตรมาดูรา vs เรอัล ยูนิโอน
ชนะ - เสมอ - แพ้ (เต็มรอบ)
เอซเตรมาดูรา
3-0-4
เรอัล ยูนิโอน
2-3-2
ชนะ
เสมอ
แพ้
ประตูได้ - ประตูเสีย
เอซเตรมาดูรา
9 : 8
เรอัล ยูนิโอน
13 : 11
ได้
เสีย
อัตราชนะ (Rate %)
เอซเตรมาดูรา
42.9%
เรอัล ยูนิโอน
28.6%
เอซเตรมาดูรา
| รวม | 7 | 3 | 0 | 4 | 9 | 8 | 9 | 12 | 42.9% |
| 3 | 1 | 0 | 2 | 1 | 2 | 3 | 19 | 33.3% | |
| 4 | 2 | 0 | 2 | 8 | 6 | 6 | 5 | 50.0% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 3 | 0 | 3 | 8 | 6 | 9 | 50.0% | |
| ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
| รวม | 7 | 1 | 3 | 3 | 2 | 5 | 6 | 17 | 14.3% |
| 3 | 0 | 3 | 0 | 0 | 0 | 3 | 15 | 0.0% | |
| 4 | 1 | 0 | 3 | 2 | 5 | 3 | 14 | 25.0% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 1 | 3 | 2 | 2 | 4 | 6 | 16.7% |
เรอัล ยูนิโอน
| รวม | 7 | 2 | 3 | 2 | 13 | 11 | 9 | 11 | 28.6% |
| 3 | 1 | 2 | 0 | 7 | 4 | 5 | 12 | 33.3% | |
| 4 | 1 | 1 | 2 | 6 | 7 | 4 | 8 | 25.0% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 1 | 3 | 2 | 9 | 10 | 6 | 16.7% | |
| ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
| รวม | 7 | 2 | 5 | 0 | 3 | 1 | 11 | 7 | 28.6% |
| 3 | 2 | 1 | 0 | 2 | 0 | 7 | 8 | 66.7% | |
| 4 | 0 | 4 | 0 | 1 | 1 | 4 | 8 | 0.0% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 1 | 5 | 0 | 2 | 1 | 8 | 16.7% |
⚔️ ค่าพลังเทียบกัน
เอซเตรมาดูรา
66 - 54
เรอัล ยูนิโอน
เอซเตรมาดูรา
เรอัล ยูนิโอน
🔄 สถิติ H2H (6 นัดล่าสุด)
เอซเตรมาดูรา
WWLLLW
ยิงได้1.33
เสีย1.00
เตะมุม3.33
ใบเหลือง2.83
ครองบอล%47.50
เรอัล ยูนิโอน
DDLDLW
ยิงได้1.50
เสีย1.67
เตะมุม3.67
ใบเหลือง2.50
ครองบอล%46.83