ราคาบอล คู่ อีเอส เมทเลาอิ vs สตาดิ ตูนิเซียน ไฮไลท์ สถิติทีม
🎬 ไฮไลท์
💰 ราคาบอล
| บริษัท | เหย้า | AH | เยือน |
|---|---|---|---|
| Sbobet | 0.83 | -0.25 | 0.97 |
| Macauslot | |||
| Crown | 0.91 | -0.25 | 0.91 |
| Ladbrokes | |||
| Bet365 | 1 | -0.25 | 0.8 |
| Easybet | 0.85 | -0.25 | 0.95 |
| Vcbet | |||
| Mansion88 | 0.88 | -0.25 | 0.96 |
| 12bet | 0.88 | -0.25 | 0.96 |
| 18Bet | 0.83 | -0.25 | 0.91 |
| Interwetten | 0.55 | -0.5 | 1.2 |
| บริษัท | เหย้า | เสมอ | เยือน |
|---|---|---|---|
| Sbobet | 3.09 | 2.67 | 2.21 |
| Macauslot | |||
| Crown | 3.1 | 2.83 | 2.25 |
| Ladbrokes | 3.2 | 2.75 | 2.25 |
| Bet365 | 3.6 | 2.88 | 2.05 |
| Easybet | 3.5 | 2.9 | 2.16 |
| Vcbet | |||
| Mansion88 | 3.4 | 2.78 | 2.17 |
| 12bet | 3.4 | 2.78 | 2.17 |
| 18Bet | 3.45 | 2.85 | 2.3 |
| Interwetten | 3.35 | 2.65 | 2.3 |
| บริษัท | สูง | O/U | ต่ำ |
|---|---|---|---|
| Sbobet | 0.87 | 1.75 | 0.93 |
| Macauslot | |||
| Crown | 0.88 | 1.75 | 0.92 |
| Ladbrokes | 1.9 | 2.5 | 0.35 |
| Bet365 | 0.83 | 1.75 | 0.98 |
| Easybet | 0.86 | 1.75 | 0.94 |
| Vcbet | |||
| Mansion88 | 0.9 | 1.75 | 0.92 |
| 12bet | 0.9 | 1.75 | 0.92 |
| 18Bet | 0.85 | 1.75 | 0.89 |
| Interwetten | 0.6 | 1.5 | 1.1 |
แสดงราคาก่อนแข่งเป็นหลัก (fallback เป็นราคาเปิด)
วิเคราะห์บอล คู่ อีเอส เมทเลาอิ vs สตาดิ ตูนิเซียน
ชนะ - เสมอ - แพ้ (เต็มรอบ)
อีเอส เมทเลาอิ
1-0-3
สตาดิ ตูนิเซียน
1-1-1
ชนะ
เสมอ
แพ้
ประตูได้ - ประตูเสีย
อีเอส เมทเลาอิ
2 : 4
สตาดิ ตูนิเซียน
5 : 4
ได้
เสีย
อัตราชนะ (Rate %)
อีเอส เมทเลาอิ
25.0%
สตาดิ ตูนิเซียน
33.3%
อีเอส เมทเลาอิ
| รวม | 4 | 1 | 0 | 3 | 2 | 4 | 3 | 13 | 25.0% |
| 2 | 1 | 0 | 1 | 1 | 1 | 3 | 12 | 50.0% | |
| 2 | 0 | 0 | 2 | 1 | 3 | 0 | 14 | 0.0% | |
| 6นัดหลังสุด | 4 | 1 | 0 | 3 | 2 | 4 | 3 | 25.0% | |
| ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
| รวม | 4 | 0 | 3 | 1 | 0 | 1 | 3 | 14 | 0.0% |
| 2 | 0 | 2 | 0 | 0 | 0 | 2 | 10 | 0.0% | |
| 2 | 0 | 1 | 1 | 0 | 1 | 1 | 15 | 0.0% | |
| 6นัดหลังสุด | 4 | 0 | 3 | 1 | 0 | 1 | 3 | 0.0% |
สตาดิ ตูนิเซียน
| รวม | 3 | 1 | 1 | 1 | 5 | 4 | 4 | 9 | 33.3% |
| 1 | 0 | 1 | 0 | 1 | 1 | 1 | 13 | 0.0% | |
| 2 | 1 | 0 | 1 | 4 | 3 | 3 | 3 | 50.0% | |
| 6นัดหลังสุด | 3 | 1 | 1 | 1 | 5 | 4 | 4 | 33.3% | |
| ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
| รวม | 3 | 0 | 1 | 2 | 2 | 4 | 1 | 15 | 0.0% |
| 1 | 0 | 0 | 1 | 0 | 1 | 0 | 16 | 0.0% | |
| 2 | 0 | 1 | 1 | 2 | 3 | 1 | 12 | 0.0% | |
| 6นัดหลังสุด | 3 | 0 | 1 | 2 | 2 | 4 | 1 | 0.0% |
⚔️ ค่าพลังเทียบกัน
อีเอส เมทเลาอิ
35 - 53
สตาดิ ตูนิเซียน
อีเอส เมทเลาอิ
สตาดิ ตูนิเซียน
🔄 สถิติ H2H (6 นัดล่าสุด)
อีเอส เมทเลาอิ
LWLLDL
ยิงได้0.50
เสีย1.17
เตะมุม2.00
ใบเหลือง1.17
ครองบอล%33.67
สตาดิ ตูนิเซียน
WLDDDL
ยิงได้1.33
เสีย1.50
เตะมุม2.00
ใบเหลือง0.83
ครองบอล%27.50