ราคาบอล คู่ เอสตูเดียนเตส ลา พลาต้า vs ฟลาเมงโก ไฮไลท์ สถิติทีม
💰 ราคาบอล
| บริษัท | เหย้า | AH | เยือน |
|---|---|---|---|
| Sbobet | 1 | -0.25 | 0.86 |
| Macauslot | 0.97 | -0.25 | 0.81 |
| Crown | 1.07 | -0.25 | 0.82 |
| Ladbrokes | |||
| Bet365 | 1.03 | -0.25 | 0.83 |
| Easybet | 0.98 | -0.25 | 0.83 |
| Vcbet | 0.99 | -0.25 | 0.81 |
| Mansion88 | 1.04 | -0.25 | 0.83 |
| 12bet | 1.04 | -0.25 | 0.83 |
| 18Bet | 1 | -0.25 | 0.79 |
| Interwetten | 0.65 | -0.5 | 1.1 |
| บริษัท | เหย้า | เสมอ | เยือน |
|---|---|---|---|
| Sbobet | 3.24 | 2.81 | 2.19 |
| Macauslot | 3.15 | 3.03 | 2.1 |
| Crown | 3.6 | 2.9 | 2.19 |
| Ladbrokes | 3.4 | 2.87 | 2.1 |
| Bet365 | 3.7 | 3.2 | 2.15 |
| Easybet | 3.5 | 3 | 2.17 |
| Vcbet | 3.75 | 3.1 | 2.15 |
| Mansion88 | 3.5 | 2.99 | 2.17 |
| 12bet | 3.5 | 2.99 | 2.17 |
| 18Bet | 3.6 | 3 | 2.2 |
| Interwetten | 3.5 | 3.05 | 2.2 |
| บริษัท | สูง | O/U | ต่ำ |
|---|---|---|---|
| Sbobet | 0.96 | 2 | 0.88 |
| Macauslot | 0.86 | 2 | 0.86 |
| Crown | 0.99 | 2 | 0.88 |
| Ladbrokes | 1.5 | 2.5 | 0.48 |
| Bet365 | 0.98 | 2 | 0.88 |
| Easybet | 0.96 | 2 | 0.87 |
| Vcbet | 0.92 | 2 | 0.87 |
| Mansion88 | 0.95 | 2 | 0.89 |
| 12bet | 0.95 | 2 | 0.89 |
| 18Bet | 0.93 | 2 | 0.85 |
| Interwetten | 0.5 | 1.5 | 1.4 |
แสดงราคาก่อนแข่งเป็นหลัก (fallback เป็นราคาเปิด)
วิเคราะห์บอล คู่ เอสตูเดียนเตส ลา พลาต้า vs ฟลาเมงโก
ชนะ - เสมอ - แพ้ (เต็มรอบ)
เอสตูเดียนเตส ลา พลาต้า
4-2-6
ฟลาเมงโก
19-7-4
ชนะ
เสมอ
แพ้
ประตูได้ - ประตูเสีย
เอสตูเดียนเตส ลา พลาต้า
15 : 13
ฟลาเมงโก
58 : 25
ได้
เสีย
อัตราชนะ (Rate %)
เอสตูเดียนเตส ลา พลาต้า
33.3%
ฟลาเมงโก
63.3%
เอสตูเดียนเตส ลา พลาต้า
| รวม | 12 | 4 | 2 | 6 | 15 | 13 | 14 | 18 | 33.3% |
| 6 | 4 | 1 | 1 | 12 | 3 | 13 | 5 | 66.7% | |
| 6 | 0 | 1 | 5 | 3 | 10 | 1 | 30 | 0.0% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 2 | 2 | 2 | 8 | 6 | 8 | 33.3% | |
| ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
| รวม | 12 | 2 | 5 | 5 | 7 | 8 | 11 | 23 | 16.7% |
| 6 | 2 | 4 | 0 | 5 | 1 | 10 | 9 | 33.3% | |
| 6 | 0 | 1 | 5 | 2 | 7 | 1 | 29 | 0.0% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 0 | 4 | 2 | 3 | 5 | 4 | 0.0% |
ฟลาเมงโก
| รวม | 30 | 19 | 7 | 4 | 58 | 25 | 64 | 1 | 63.3% |
| 15 | 11 | 3 | 1 | 29 | 10 | 36 | 1 | 73.3% | |
| 15 | 8 | 4 | 3 | 29 | 15 | 28 | 1 | 53.3% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 5 | 1 | 0 | 10 | 4 | 16 | 83.3% | |
| ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
| รวม | 30 | 17 | 8 | 5 | 25 | 7 | 59 | 2 | 56.7% |
| 15 | 9 | 4 | 2 | 10 | 2 | 31 | 2 | 60.0% | |
| 15 | 8 | 4 | 3 | 15 | 5 | 28 | 2 | 53.3% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 3 | 3 | 0 | 5 | 0 | 12 | 50.0% |
⚔️ ค่าพลังเทียบกัน
เอสตูเดียนเตส ลา พลาต้า
45 - 75
ฟลาเมงโก
เอสตูเดียนเตส ลา พลาต้า
ฟลาเมงโก
🔄 สถิติ H2H (6 นัดล่าสุด)
เอสตูเดียนเตส ลา พลาต้า
DWLLLW
ยิงได้1.33
เสีย1.33
เตะมุม4.50
ใบเหลือง2.17
ครองบอล%54.67
ฟลาเมงโก
WDWDWW
ยิงได้1.67
เสีย0.83
เตะมุม6.50
ใบเหลือง3.17
ครองบอล%53.00