ราคาบอล คู่ เอสโตริล(ยู 23) vs ซานตา คลารา ยู23 ไฮไลท์ สถิติทีม
🎬 ไฮไลท์
💰 ราคาบอล
| บริษัท | เหย้า | AH | เยือน |
|---|---|---|---|
| Sbobet | 0.89 | 0.25 | 0.95 |
| Macauslot | |||
| Crown | 0.86 | 0.25 | 1 |
| Ladbrokes | |||
| Bet365 | 0.85 | 0.25 | 0.95 |
| Easybet | 0.86 | 0.25 | 0.96 |
| Vcbet | 0.81 | 0.25 | 1.01 |
| Mansion88 | 0.89 | 0.25 | 0.95 |
| 12bet | 0.89 | 0.25 | 0.95 |
| 18Bet | 0.81 | 0.25 | 0.83 |
| Interwetten |
| บริษัท | เหย้า | เสมอ | เยือน |
|---|---|---|---|
| Sbobet | 2.1 | 3.51 | 2.77 |
| Macauslot | |||
| Crown | 2.08 | 3.55 | 2.79 |
| Ladbrokes | 2.05 | 3.5 | 2.9 |
| Bet365 | 2.25 | 3.7 | 2.55 |
| Easybet | 1.96 | 3.7 | 3.1 |
| Vcbet | 2 | 3.6 | 3.1 |
| Mansion88 | 2.12 | 3.4 | 2.83 |
| 12bet | 2.12 | 3.4 | 2.82 |
| 18Bet | 2.05 | 3.6 | 3 |
| Interwetten | 2.1 | 3.55 | 2.85 |
| บริษัท | สูง | O/U | ต่ำ |
|---|---|---|---|
| Sbobet | 0.96 | 3 | 0.86 |
| Macauslot | |||
| Crown | 0.99 | 3 | 0.85 |
| Ladbrokes | 0.53 | 2.5 | 1.3 |
| Bet365 | 0.95 | 3 | 0.85 |
| Easybet | 0.96 | 3 | 0.86 |
| Vcbet | 0.94 | 3 | 0.87 |
| Mansion88 | 0.99 | 3 | 0.83 |
| 12bet | 0.94 | 3 | 0.88 |
| 18Bet | 0.83 | 3 | 0.82 |
| Interwetten | 0.5 | 2.5 | 1.3 |
แสดงราคาก่อนแข่งเป็นหลัก (fallback เป็นราคาเปิด)
วิเคราะห์บอล คู่ เอสโตริล(ยู 23) vs ซานตา คลารา ยู23
ชนะ - เสมอ - แพ้ (เต็มรอบ)
เอสโตริล(ยู 23)
4-5-0
ซานตา คลารา ยู23
2-4-1
ชนะ
เสมอ
แพ้
ประตูได้ - ประตูเสีย
เอสโตริล(ยู 23)
19 : 14
ซานตา คลารา ยู23
6 : 11
ได้
เสีย
อัตราชนะ (Rate %)
เอสโตริล(ยู 23)
44.4%
ซานตา คลารา ยู23
28.6%
เอสโตริล(ยู 23)
| รวม | 9 | 4 | 5 | 0 | 19 | 14 | 17 | 3 | 44.4% |
| 4 | 3 | 1 | 0 | 10 | 6 | 10 | 1 | 75.0% | |
| 5 | 1 | 4 | 0 | 9 | 8 | 7 | 7 | 20.0% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 3 | 3 | 0 | 13 | 9 | 12 | 50.0% | |
| ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
| รวม | 9 | 3 | 3 | 3 | 5 | 6 | 12 | 10 | 33.3% |
| 4 | 1 | 2 | 1 | 2 | 3 | 5 | 13 | 25.0% | |
| 5 | 2 | 1 | 2 | 3 | 3 | 7 | 5 | 40.0% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 3 | 1 | 2 | 4 | 3 | 10 | 50.0% |
ซานตา คลารา ยู23
| รวม | 7 | 2 | 4 | 1 | 6 | 11 | 10 | 14 | 28.6% |
| 4 | 1 | 3 | 0 | 4 | 3 | 6 | 8 | 25.0% | |
| 3 | 1 | 1 | 1 | 2 | 8 | 4 | 18 | 33.3% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 1 | 4 | 1 | 5 | 11 | 7 | 16.7% | |
| ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
| รวม | 7 | 1 | 5 | 1 | 1 | 3 | 8 | 16 | 14.3% |
| 4 | 1 | 3 | 0 | 1 | 0 | 6 | 11 | 25.0% | |
| 3 | 0 | 2 | 1 | 0 | 3 | 2 | 19 | 0.0% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 1 | 4 | 1 | 1 | 3 | 7 | 16.7% |
⚔️ ค่าพลังเทียบกัน
เอสโตริล(ยู 23)
67 - 38
ซานตา คลารา ยู23
เอสโตริล(ยู 23)
ซานตา คลารา ยู23
🔄 สถิติ H2H (6 นัดล่าสุด)
เอสโตริล(ยู 23)
DWWDWD
ยิงได้2.17
เสีย1.50
เตะมุม4.33
ใบเหลือง1.67
ครองบอล%42.50
ซานตา คลารา ยู23
DLDDDW
ยิงได้0.83
เสีย1.83
เตะมุม4.17
ใบเหลือง3.33
ครองบอล%49.83