ราคาบอล คู่ อีเอส ซาร์ซิส vs ยูเอส โมนาสตีร์ ไฮไลท์ สถิติทีม
💰 ราคาบอล
| บริษัท | เหย้า | AH | เยือน |
|---|---|---|---|
| Sbobet | 1.08 | 0.25 | 0.76 |
| Macauslot | |||
| Crown | 1.08 | 0.25 | 0.74 |
| Ladbrokes | |||
| Bet365 | 1.08 | 0.25 | 0.73 |
| Easybet | 0.75 | 0 | 1.02 |
| Vcbet | |||
| Mansion88 | 1.16 | 0.25 | 0.7 |
| 12bet | 1.14 | 0.25 | 0.71 |
| 18Bet | 0.71 | 0 | 1.06 |
| Interwetten | 1.3 | 0.5 | 0.5 |
| บริษัท | เหย้า | เสมอ | เยือน |
|---|---|---|---|
| Sbobet | 2.38 | 2.71 | 3.01 |
| Macauslot | |||
| Crown | 2.29 | 2.59 | 3.35 |
| Ladbrokes | 2.4 | 2.62 | 3.1 |
| Bet365 | 2.3 | 2.75 | 3.1 |
| Easybet | 2.4 | 2.7 | 3 |
| Vcbet | 2.3 | 2.45 | 2.75 |
| Mansion88 | 2.46 | 2.54 | 3.15 |
| 12bet | 2.44 | 2.56 | 3.15 |
| 18Bet | 2.6 | 2.7 | 3 |
| Interwetten | 2.45 | 2.65 | 3.2 |
| บริษัท | สูง | O/U | ต่ำ |
|---|---|---|---|
| Sbobet | 0.94 | 1.75 | 0.88 |
| Macauslot | |||
| Crown | 0.95 | 1.75 | 0.85 |
| Ladbrokes | 2.1 | 2.5 | 0.3 |
| Bet365 | 0.9 | 1.75 | 0.9 |
| Easybet | 0.79 | 1.5 | 1.04 |
| Vcbet | 0.71 | 1.75 | 0.63 |
| Mansion88 | 1.06 | 1.75 | 0.76 |
| 12bet | 1.03 | 1.75 | 0.79 |
| 18Bet | 0.76 | 1.5 | 1 |
| Interwetten | 0.65 | 1.5 | 1.05 |
แสดงราคาก่อนแข่งเป็นหลัก (fallback เป็นราคาเปิด)
วิเคราะห์บอล คู่ อีเอส ซาร์ซิส vs ยูเอส โมนาสตีร์
ชนะ - เสมอ - แพ้ (เต็มรอบ)
อีเอส ซาร์ซิส
1-0-1
ยูเอส โมนาสตีร์
1-2-0
ชนะ
เสมอ
แพ้
ประตูได้ - ประตูเสีย
อีเอส ซาร์ซิส
2 : 2
ยูเอส โมนาสตีร์
5 : 4
ได้
เสีย
อัตราชนะ (Rate %)
อีเอส ซาร์ซิส
50.0%
ยูเอส โมนาสตีร์
33.3%
อีเอส ซาร์ซิส
| รวม | 2 | 1 | 0 | 1 | 2 | 2 | 3 | 12 | 50.0% |
| 1 | 1 | 0 | 0 | 1 | 0 | 3 | 10 | 100.0% | |
| 1 | 0 | 0 | 1 | 1 | 2 | 0 | 11 | 0.0% | |
| 6นัดหลังสุด | 2 | 1 | 0 | 1 | 2 | 2 | 3 | 50.0% | |
| ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
| รวม | 2 | 0 | 1 | 1 | 0 | 1 | 1 | 14 | 0.0% |
| 1 | 0 | 1 | 0 | 0 | 0 | 1 | 10 | 0.0% | |
| 1 | 0 | 0 | 1 | 0 | 1 | 0 | 15 | 0.0% | |
| 6นัดหลังสุด | 2 | 0 | 1 | 1 | 0 | 1 | 1 | 0.0% |
ยูเอส โมนาสตีร์
| รวม | 3 | 1 | 2 | 0 | 5 | 4 | 5 | 6 | 33.3% |
| 2 | 1 | 1 | 0 | 5 | 4 | 4 | 4 | 50.0% | |
| 1 | 0 | 1 | 0 | 0 | 0 | 1 | 8 | 0.0% | |
| 6นัดหลังสุด | 3 | 1 | 2 | 0 | 5 | 4 | 5 | 33.3% | |
| ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
| รวม | 3 | 1 | 1 | 1 | 3 | 3 | 4 | 8 | 33.3% |
| 2 | 1 | 0 | 1 | 3 | 3 | 3 | 6 | 50.0% | |
| 1 | 0 | 1 | 0 | 0 | 0 | 1 | 11 | 0.0% | |
| 6นัดหลังสุด | 3 | 1 | 1 | 1 | 3 | 3 | 4 | 33.3% |
⚔️ ค่าพลังเทียบกัน
อีเอส ซาร์ซิส
46 - 61
ยูเอส โมนาสตีร์
อีเอส ซาร์ซิส
ยูเอส โมนาสตีร์
🔄 สถิติ H2H (6 นัดล่าสุด)
อีเอส ซาร์ซิส
LWLWLL
ยิงได้1.00
เสีย1.17
เตะมุม4.17
ใบเหลือง0.83
ครองบอล%32.50
ยูเอส โมนาสตีร์
DWDDWL
ยิงได้1.50
เสีย1.00
เตะมุม3.67
ใบเหลือง2.00
ครองบอล%43.33