ราคาบอล คู่ เอ็มโปลี vs วิเชนซ่า ไฮไลท์ สถิติทีม
💰 ราคาบอล
| บริษัท | เหย้า | AH | เยือน |
|---|---|---|---|
| Sbobet | |||
| Macauslot | |||
| Crown | |||
| Ladbrokes | |||
| Bet365 | 1.03 | 0.25 | 0.78 |
| Easybet | |||
| Vcbet | |||
| Mansion88 | |||
| 12bet | |||
| 18Bet | 0.96 | 0.25 | 0.77 |
| Interwetten | 0.65 | 0 | 1.1 |
| บริษัท | เหย้า | เสมอ | เยือน |
|---|---|---|---|
| Sbobet | |||
| Macauslot | |||
| Crown | |||
| Ladbrokes | |||
| Bet365 | |||
| Easybet | |||
| Vcbet | |||
| Mansion88 | |||
| 12bet | |||
| 18Bet | 2.3 | 3.2 | 2.95 |
| Interwetten | 2.35 | 3.2 | 3 |
| บริษัท | สูง | O/U | ต่ำ |
|---|---|---|---|
| Sbobet | |||
| Macauslot | |||
| Crown | |||
| Ladbrokes | |||
| Bet365 | 1.03 | 2.5 | 0.78 |
| Easybet | |||
| Vcbet | |||
| Mansion88 | |||
| 12bet | |||
| 18Bet | 0.86 | 2.5 | 0.86 |
| Interwetten | 0.85 | 2.5 | 0.85 |
แสดงราคาก่อนแข่งเป็นหลัก (fallback เป็นราคาเปิด)
วิเคราะห์บอล คู่ เอ็มโปลี vs วิเชนซ่า
ชนะ - เสมอ - แพ้ (เต็มรอบ)
เอ็มโปลี
2-0-4
วิเชนซ่า
1-2-3
ชนะ
เสมอ
แพ้
ประตูได้ - ประตูเสีย
เอ็มโปลี
6 : 10
วิเชนซ่า
7 : 13
ได้
เสีย
อัตราชนะ (Rate %)
เอ็มโปลี
33.3%
วิเชนซ่า
16.7%
เอ็มโปลี
| รวม | 6 | 2 | 0 | 4 | 6 | 10 | 6 | 16 | 33.3% |
| 3 | 1 | 0 | 2 | 3 | 5 | 3 | 15 | 33.3% | |
| 3 | 1 | 0 | 2 | 3 | 5 | 3 | 14 | 33.3% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 2 | 0 | 4 | 6 | 10 | 6 | 33.3% | |
| ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
| รวม | 6 | 2 | 4 | 0 | 2 | 0 | 10 | 7 | 33.3% |
| 3 | 1 | 2 | 0 | 1 | 0 | 5 | 6 | 33.3% | |
| 3 | 1 | 2 | 0 | 1 | 0 | 5 | 7 | 33.3% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 2 | 4 | 0 | 2 | 0 | 10 | 33.3% |
วิเชนซ่า
| รวม | 6 | 1 | 2 | 3 | 7 | 13 | 5 | 17 | 16.7% |
| 3 | 1 | 1 | 1 | 4 | 6 | 4 | 11 | 33.3% | |
| 3 | 0 | 1 | 2 | 3 | 7 | 1 | 18 | 0.0% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 1 | 2 | 3 | 7 | 13 | 5 | 16.7% | |
| ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
| รวม | 6 | 0 | 4 | 2 | 2 | 5 | 4 | 16 | 0.0% |
| 3 | 0 | 2 | 1 | 1 | 2 | 2 | 14 | 0.0% | |
| 3 | 0 | 2 | 1 | 1 | 3 | 2 | 17 | 0.0% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 0 | 4 | 2 | 2 | 5 | 4 | 0.0% |
⚔️ ค่าพลังเทียบกัน
เอ็มโปลี
60 - 40
วิเชนซ่า
เอ็มโปลี
วิเชนซ่า
🔄 สถิติ H2H (6 นัดล่าสุด)
เอ็มโปลี
LLLWLW
ยิงได้1.00
เสีย1.67
เตะมุม3.50
ใบเหลือง2.17
ครองบอล%43.83
วิเชนซ่า
LLLDDL
ยิงได้0.83
เสีย2.17
เตะมุม5.00
ใบเหลือง1.67
ครองบอล%39.83