ราคาบอล คู่ เอล โอบัวร์ เอสซี vs เอล อลามีน ไฮไลท์ สถิติทีม
💰 ราคาบอล
| บริษัท | เหย้า | AH | เยือน |
|---|---|---|---|
| Sbobet | |||
| Macauslot | |||
| Crown | 0.87 | 0.5 | 0.95 |
| Ladbrokes | |||
| Bet365 | 0.9 | 0.5 | 0.9 |
| Easybet | 0.86 | 0.5 | 0.96 |
| Vcbet | 0.86 | 0.5 | 0.93 |
| Mansion88 | |||
| 12bet | 0.83 | 0.5 | 0.93 |
| 18Bet | 0.84 | 0.5 | 0.8 |
| Interwetten |
| บริษัท | เหย้า | เสมอ | เยือน |
|---|---|---|---|
| Sbobet | |||
| Macauslot | |||
| Crown | 1.87 | 3.05 | 3.85 |
| Ladbrokes | 1.83 | 3.1 | 4 |
| Bet365 | 1.85 | 3.1 | 4 |
| Easybet | 1.85 | 3.1 | 4 |
| Vcbet | 1.8 | 3.1 | 4.1 |
| Mansion88 | |||
| 12bet | 1.83 | 3.05 | 3.65 |
| 18Bet | 1.87 | 3.15 | 4 |
| Interwetten |
| บริษัท | สูง | O/U | ต่ำ |
|---|---|---|---|
| Sbobet | |||
| Macauslot | |||
| Crown | 0.86 | 2 | 0.94 |
| Ladbrokes | 1.37 | 2.5 | 0.5 |
| Bet365 | 0.83 | 2 | 0.98 |
| Easybet | 0.89 | 2 | 0.94 |
| Vcbet | 0.83 | 2 | 0.97 |
| Mansion88 | |||
| 12bet | 0.83 | 2 | 0.93 |
| 18Bet | 0.76 | 2 | 0.89 |
| Interwetten |
แสดงราคาก่อนแข่งเป็นหลัก (fallback เป็นราคาเปิด)
วิเคราะห์บอล คู่ เอล โอบัวร์ เอสซี vs เอล อลามีน
ชนะ - เสมอ - แพ้ (เต็มรอบ)
เอล โอบัวร์ เอสซี
0-0-0
เอล อลามีน
0-0-0
ชนะ
เสมอ
แพ้
ประตูได้ - ประตูเสีย
เอล โอบัวร์ เอสซี
0 : 0
เอล อลามีน
0 : 0
ได้
เสีย
อัตราชนะ (Rate %)
เอล โอบัวร์ เอสซี
0.0%
เอล อลามีน
0.0%
เอล โอบัวร์ เอสซี
| รวม | |||||||||
| 6นัดหลังสุด | |||||||||
| ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
| รวม | |||||||||
| 6นัดหลังสุด |
เอล อลามีน
| รวม | |||||||||
| 6นัดหลังสุด | |||||||||
| ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
| รวม | |||||||||
| 6นัดหลังสุด |
⚔️ ค่าพลังเทียบกัน
เอล โอบัวร์ เอสซี
64 - 49
เอล อลามีน
เอล โอบัวร์ เอสซี
เอล อลามีน
🔄 สถิติ H2H (6 นัดล่าสุด)
เอล โอบัวร์ เอสซี
WWDWWW
ยิงได้2.33
เสีย0.33
เตะมุม4.00
ใบเหลือง0.83
ครองบอล%40.67
เอล อลามีน
WLDWWD
ยิงได้2.17
เสีย0.67
เตะมุม5.17
ใบเหลือง1.67
ครองบอล%42.17