ราคาบอล คู่ ไอน์ทรัค แฟร้งค์เฟิร์ต(ญ) vs ฮอฟเฟ่นไฮม์ (ญ) ไฮไลท์ สถิติทีม
บุนเดสลีกาหญิงเยอรมัน
13 ก.ย. 2569 21:00 น.
💰 ราคาบอล
| บริษัท | เหย้า | AH | เยือน |
|---|---|---|---|
| Sbobet | 1.01 | 1.25 | 0.83 |
| Macauslot | 0.9 | 1.25 | 0.8 |
| Crown | 0.87 | 1.25 | 0.83 |
| Ladbrokes | |||
| Bet365 | 0.93 | 1 | 0.88 |
| Easybet | 0.98 | 1.25 | 0.8 |
| Vcbet | |||
| Mansion88 | 1.03 | 1.25 | 0.81 |
| 12bet | 1.03 | 1.25 | 0.81 |
| 18Bet | 1.05 | 1.25 | 0.64 |
| Interwetten | 1.1 | 1.5 | 0.6 |
| บริษัท | เหย้า | เสมอ | เยือน |
|---|---|---|---|
| Sbobet | 1.43 | 4.3 | 5.2 |
| Macauslot | 1.31 | 4.55 | 5.15 |
| Crown | 1.42 | 4.3 | 4.7 |
| Ladbrokes | 1.44 | 4.5 | 5.25 |
| Bet365 | 1.44 | 4.33 | 5 |
| Easybet | 1.46 | 4.4 | 4.4 |
| Vcbet | 1.36 | 3.9 | 4.75 |
| Mansion88 | 1.47 | 4.25 | 4.85 |
| 12bet | 1.48 | 4.25 | 4.8 |
| 18Bet | 1.43 | 4.4 | 5.75 |
| Interwetten | 1.47 | 4.4 | 5.25 |
| บริษัท | สูง | O/U | ต่ำ |
|---|---|---|---|
| Sbobet | 0.92 | 3.25 | 0.9 |
| Macauslot | 0.77 | 3.25 | 0.85 |
| Crown | 0.79 | 3.25 | 0.91 |
| Ladbrokes | 0.4 | 2.5 | 1.7 |
| Bet365 | 0.85 | 3.25 | 0.95 |
| Easybet | 0.84 | 3.25 | 0.93 |
| Vcbet | 0.65 | 3.25 | 0.68 |
| Mansion88 | 0.91 | 3.25 | 0.91 |
| 12bet | 0.9 | 3.25 | 0.92 |
| 18Bet | 0.8 | 3.25 | 0.84 |
| Interwetten | 0.95 | 3.5 | 0.7 |
แสดงราคาก่อนแข่งเป็นหลัก (fallback เป็นราคาเปิด)
วิเคราะห์บอล คู่ ไอน์ทรัค แฟร้งค์เฟิร์ต(ญ) vs ฮอฟเฟ่นไฮม์ (ญ)
ชนะ - เสมอ - แพ้ (เต็มรอบ)
ไอน์ทรัค แฟร้งค์เฟิร์ต(ญ)
2-1-0
ฮอฟเฟ่นไฮม์ (ญ)
0-0-3
ชนะ
เสมอ
แพ้
ประตูได้ - ประตูเสีย
ไอน์ทรัค แฟร้งค์เฟิร์ต(ญ)
4 : 1
ฮอฟเฟ่นไฮม์ (ญ)
2 : 5
ได้
เสีย
อัตราชนะ (Rate %)
ไอน์ทรัค แฟร้งค์เฟิร์ต(ญ)
66.7%
ฮอฟเฟ่นไฮม์ (ญ)
0.0%
ไอน์ทรัค แฟร้งค์เฟิร์ต(ญ)
| รวม | 3 | 2 | 1 | 0 | 4 | 1 | 7 | 5 | 66.7% |
| 2 | 1 | 1 | 0 | 3 | 1 | 4 | 4 | 50.0% | |
| 1 | 1 | 0 | 0 | 1 | 0 | 3 | 6 | 100.0% | |
| 6นัดหลังสุด | 3 | 2 | 1 | 0 | 4 | 1 | 7 | 66.7% | |
| ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
| รวม | 3 | 2 | 0 | 1 | 3 | 1 | 6 | 5 | 66.7% |
| 2 | 1 | 0 | 1 | 2 | 1 | 3 | 6 | 50.0% | |
| 1 | 1 | 0 | 0 | 1 | 0 | 3 | 4 | 100.0% | |
| 6นัดหลังสุด | 3 | 2 | 0 | 1 | 3 | 1 | 6 | 66.7% |
ฮอฟเฟ่นไฮม์ (ญ)
| รวม | 3 | 0 | 0 | 3 | 2 | 5 | 0 | 12 | 0.0% |
| 2 | 0 | 0 | 2 | 2 | 4 | 0 | 12 | 0.0% | |
| 1 | 0 | 0 | 1 | 0 | 1 | 0 | 11 | 0.0% | |
| 6นัดหลังสุด | 3 | 0 | 0 | 3 | 2 | 5 | 0 | 0.0% | |
| ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
| รวม | 3 | 0 | 3 | 0 | 2 | 2 | 3 | 8 | 0.0% |
| 2 | 0 | 2 | 0 | 2 | 2 | 2 | 7 | 0.0% | |
| 1 | 0 | 1 | 0 | 0 | 0 | 1 | 9 | 0.0% | |
| 6นัดหลังสุด | 3 | 0 | 3 | 0 | 2 | 2 | 3 | 0.0% |
⚔️ ค่าพลังเทียบกัน
ไอน์ทรัค แฟร้งค์เฟิร์ต(ญ)
70 - 34
ฮอฟเฟ่นไฮม์ (ญ)
ไอน์ทรัค แฟร้งค์เฟิร์ต(ญ)
ฮอฟเฟ่นไฮม์ (ญ)
🔄 สถิติ H2H (6 นัดล่าสุด)
ไอน์ทรัค แฟร้งค์เฟิร์ต(ญ)
WDDDWW
ยิงได้1.33
เสีย0.67
เตะมุม5.50
ใบเหลือง2.00
ครองบอล%37.83
ฮอฟเฟ่นไฮม์ (ญ)
LLLWWD
ยิงได้1.00
เสีย1.00
เตะมุม3.17
ใบเหลือง1.17
ครองบอล%48.83