ราคาบอล คู่ เอฮิเมะเอฟซี vs รีโนฟา ยามากูชิ ไฮไลท์ สถิติทีม
🎬 ไฮไลท์
💰 ราคาบอล
| บริษัท | เหย้า | AH | เยือน |
|---|---|---|---|
| Sbobet | 0.8 | 0 | 1.04 |
| Macauslot | 0.74 | 0 | 0.96 |
| Crown | 1.03 | 0.25 | 0.85 |
| Ladbrokes | |||
| Bet365 | 0.85 | 0.25 | 0.95 |
| Easybet | 1.11 | 0.25 | 0.74 |
| Vcbet | |||
| Mansion88 | 0.81 | 0 | 1.07 |
| 12bet | 0.81 | 0 | 1.07 |
| 18Bet | 0.71 | 0 | 0.95 |
| Interwetten |
| บริษัท | เหย้า | เสมอ | เยือน |
|---|---|---|---|
| Sbobet | 2.29 | 3.25 | 2.65 |
| Macauslot | 2.13 | 3.43 | 2.4 |
| Crown | 2.21 | 3.6 | 2.71 |
| Ladbrokes | 2.37 | 3.3 | 2.5 |
| Bet365 | 2.38 | 3.2 | 2.6 |
| Easybet | 2.38 | 3.2 | 2.6 |
| Vcbet | 2.1 | 3.1 | 2.5 |
| Mansion88 | 2.36 | 3.35 | 2.68 |
| 12bet | 2.36 | 3.35 | 2.68 |
| 18Bet | 2.35 | 3.35 | 2.65 |
| Interwetten | 2.35 | 3.3 | 2.7 |
| บริษัท | สูง | O/U | ต่ำ |
|---|---|---|---|
| Sbobet | 0.93 | 2.75 | 0.89 |
| Macauslot | 0.85 | 2.75 | 0.77 |
| Crown | 0.95 | 2.75 | 0.91 |
| Ladbrokes | 0.7 | 2.5 | 1.05 |
| Bet365 | 0.95 | 2.75 | 0.85 |
| Easybet | 0.93 | 2.75 | 0.93 |
| Vcbet | 0.69 | 2.75 | 0.64 |
| Mansion88 | 0.93 | 2.75 | 0.93 |
| 12bet | 0.95 | 2.75 | 0.91 |
| 18Bet | 0.83 | 2.75 | 0.81 |
| Interwetten | 0.7 | 2.5 | 0.95 |
แสดงราคาก่อนแข่งเป็นหลัก (fallback เป็นราคาเปิด)
วิเคราะห์บอล คู่ เอฮิเมะเอฟซี vs รีโนฟา ยามากูชิ
ชนะ - เสมอ - แพ้ (เต็มรอบ)
เอฮิเมะเอฟซี
7-2-2
รีโนฟา ยามากูชิ
7-2-2
ชนะ
เสมอ
แพ้
ประตูได้ - ประตูเสีย
เอฮิเมะเอฟซี
26 : 14
รีโนฟา ยามากูชิ
16 : 7
ได้
เสีย
อัตราชนะ (Rate %)
เอฮิเมะเอฟซี
63.6%
รีโนฟา ยามากูชิ
63.6%
เอฮิเมะเอฟซี
| รวม | 11 | 7 | 2 | 2 | 26 | 14 | 23 | 2 | 63.6% |
| 5 | 5 | 0 | 0 | 17 | 5 | 15 | 2 | 100.0% | |
| 6 | 2 | 2 | 2 | 9 | 9 | 8 | 10 | 33.3% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 3 | 1 | 2 | 11 | 9 | 10 | 50.0% | |
| ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
| รวม | 11 | 4 | 4 | 3 | 8 | 6 | 16 | 7 | 36.4% |
| 5 | 3 | 1 | 1 | 6 | 2 | 10 | 4 | 60.0% | |
| 6 | 1 | 3 | 2 | 2 | 4 | 6 | 16 | 16.7% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 2 | 1 | 3 | 2 | 4 | 7 | 33.3% |
รีโนฟา ยามากูชิ
| รวม | 11 | 7 | 2 | 2 | 16 | 7 | 23 | 3 | 63.6% |
| 5 | 3 | 2 | 0 | 7 | 2 | 11 | 6 | 60.0% | |
| 6 | 4 | 0 | 2 | 9 | 5 | 12 | 2 | 66.7% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 5 | 1 | 0 | 11 | 3 | 16 | 83.3% | |
| ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
| รวม | 11 | 6 | 3 | 2 | 10 | 4 | 21 | 2 | 54.5% |
| 5 | 3 | 1 | 1 | 4 | 2 | 10 | 6 | 60.0% | |
| 6 | 3 | 2 | 1 | 6 | 2 | 11 | 1 | 50.0% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 4 | 1 | 1 | 6 | 2 | 13 | 66.7% |
⚔️ ค่าพลังเทียบกัน
เอฮิเมะเอฟซี
60 - 83
รีโนฟา ยามากูชิ
เอฮิเมะเอฟซี
รีโนฟา ยามากูชิ
🔄 สถิติ H2H (6 นัดล่าสุด)
เอฮิเมะเอฟซี
LWWLDW
ยิงได้1.67
เสีย1.50
เตะมุม6.33
ใบเหลือง1.17
ครองบอล%53.50
รีโนฟา ยามากูชิ
WWWDWW
ยิงได้1.83
เสีย0.50
เตะมุม4.33
ใบเหลือง1.17
ครองบอล%48.17