ราคาบอล คู่ EC Granollers vs กรามา ไฮไลท์ สถิติทีม
💰 ราคาบอล
| บริษัท | เหย้า | AH | เยือน |
|---|---|---|---|
| Sbobet | 0.7 | -0.5 | 1.11 |
| Macauslot | |||
| Crown | 0.73 | -0.5 | 0.97 |
| Ladbrokes | |||
| Bet365 | 0.95 | -0.25 | 0.85 |
| Easybet | |||
| Vcbet | 0.85 | -0.5 | 0.92 |
| Mansion88 | 0.66 | -0.5 | 1.22 |
| 12bet | 0.66 | -0.5 | 1.21 |
| 18Bet | 0.73 | -0.25 | 1.01 |
| Interwetten |
| บริษัท | เหย้า | เสมอ | เยือน |
|---|---|---|---|
| Sbobet | |||
| Macauslot | |||
| Crown | 3.1 | 3.15 | 1.97 |
| Ladbrokes | |||
| Bet365 | 3 | 3.4 | 2.05 |
| Easybet | |||
| Vcbet | 3.7 | 3.2 | 1.87 |
| Mansion88 | 2.83 | 3.2 | 2.21 |
| 12bet | 2.83 | 3.2 | 2.21 |
| 18Bet | 2.95 | 3.3 | 2.1 |
| Interwetten |
| บริษัท | สูง | O/U | ต่ำ |
|---|---|---|---|
| Sbobet | 0.84 | 2.25 | 0.96 |
| Macauslot | |||
| Crown | 0.97 | 2.5 | 0.73 |
| Ladbrokes | |||
| Bet365 | 0.83 | 2.25 | 0.98 |
| Easybet | |||
| Vcbet | 0.8 | 2.25 | 0.95 |
| Mansion88 | 0.82 | 2.25 | 1 |
| 12bet | 0.82 | 2.25 | 1 |
| 18Bet | 0.79 | 2.25 | 0.94 |
| Interwetten |
แสดงราคาก่อนแข่งเป็นหลัก (fallback เป็นราคาเปิด)
วิเคราะห์บอล คู่ EC Granollers vs กรามา
ชนะ - เสมอ - แพ้ (เต็มรอบ)
EC Granollers
0-0-0
กรามา
0-0-0
ชนะ
เสมอ
แพ้
ประตูได้ - ประตูเสีย
EC Granollers
0 : 0
กรามา
0 : 0
ได้
เสีย
อัตราชนะ (Rate %)
EC Granollers
0.0%
กรามา
0.0%
EC Granollers
| รวม | |||||||||
| 6นัดหลังสุด | |||||||||
| ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
| รวม | |||||||||
| 6นัดหลังสุด |
กรามา
| รวม | |||||||||
| 6นัดหลังสุด | |||||||||
| ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
| รวม | |||||||||
| 6นัดหลังสุด |
⚔️ ค่าพลังเทียบกัน
EC Granollers
21 - 62
กรามา
EC Granollers
กรามา
🔄 สถิติ H2H (6 นัดล่าสุด)
EC Granollers
LWLLLD
ยิงได้0.50
เสีย1.50
เตะมุม2.50
ใบเหลือง2.33
ครองบอล%41.17
กรามา
WWDWDW
ยิงได้1.17
เสีย0.33
เตะมุม3.17
ใบเหลือง1.67
ครองบอล%26.83