ราคาบอล คู่ อี.จีเอส กัฟซ่า vs เอเอส คัสเซรีน ไฮไลท์ สถิติทีม
ตูนิเซีย ดิวิชั่น 2
27 ก.ย. 2569 21:00 น.
📊 สถิติ
37%
อัตราครองบอล
63%
4
บุก
4
1
บุกอันตราย
0
6
จำนวนการยิง
3
0
ยิงเข้ากรอบ
0
1
เตะมุม
1
💰 ราคาบอล
| บริษัท | เหย้า | AH | เยือน |
|---|---|---|---|
| Sbobet | |||
| Macauslot | |||
| Crown | |||
| Ladbrokes | |||
| Bet365 | 1.05 | 0.25 | 0.75 |
| Easybet | |||
| Vcbet | |||
| Mansion88 | |||
| 12bet | |||
| 18Bet | 0.83 | -0.5 | 0.81 |
| Interwetten | 0.62 | 0 | 1.07 |
| บริษัท | เหย้า | เสมอ | เยือน |
|---|---|---|---|
| Sbobet | |||
| Macauslot | |||
| Crown | |||
| Ladbrokes | 2.4 | 2.7 | 2.9 |
| Bet365 | 2.6 | 3 | 2.55 |
| Easybet | |||
| Vcbet | 4.33 | 3 | 1.57 |
| Mansion88 | |||
| 12bet | |||
| 18Bet | 4.6 | 3.45 | 1.69 |
| Interwetten | 4.3 | 3.25 | 1.75 |
| บริษัท | สูง | O/U | ต่ำ |
|---|---|---|---|
| Sbobet | |||
| Macauslot | |||
| Crown | |||
| Ladbrokes | 1.4 | 2.5 | 0.5 |
| Bet365 | 0.85 | 2 | 0.95 |
| Easybet | |||
| Vcbet | 0.67 | 2.25 | 0.66 |
| Mansion88 | |||
| 12bet | |||
| 18Bet | 0.94 | 2.25 | 0.71 |
| Interwetten | 1.2 | 2.5 | 0.55 |
แสดงราคาก่อนแข่งเป็นหลัก (fallback เป็นราคาเปิด)
วิเคราะห์บอล คู่ อี.จีเอส กัฟซ่า vs เอเอส คัสเซรีน
ชนะ - เสมอ - แพ้ (เต็มรอบ)
อี.จีเอส กัฟซ่า
9-7-10
เอเอส คัสเซรีน
14-5-7
ชนะ
เสมอ
แพ้
ประตูได้ - ประตูเสีย
อี.จีเอส กัฟซ่า
28 : 31
เอเอส คัสเซรีน
31 : 18
ได้
เสีย
อัตราชนะ (Rate %)
อี.จีเอส กัฟซ่า
34.6%
เอเอส คัสเซรีน
53.8%
อี.จีเอส กัฟซ่า
| รวม | 26 | 9 | 7 | 10 | 28 | 31 | 34 | 8 | 34.6% |
| 13 | 7 | 4 | 2 | 18 | 7 | 25 | 7 | 53.8% | |
| 13 | 2 | 3 | 8 | 10 | 24 | 9 | 8 | 15.4% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 2 | 2 | 2 | 10 | 9 | 8 | 33.3% | |
| ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
| รวม | 26 | 8 | 12 | 6 | 12 | 9 | 36 | 5 | 30.8% |
| 13 | 7 | 5 | 1 | 9 | 2 | 26 | 2 | 53.8% | |
| 13 | 1 | 7 | 5 | 3 | 7 | 10 | 10 | 7.7% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 1 | 3 | 2 | 5 | 5 | 6 | 16.7% |
เอเอส คัสเซรีน
| รวม | 26 | 14 | 5 | 7 | 31 | 18 | 47 | 3 | 53.8% |
| 13 | 9 | 3 | 1 | 21 | 9 | 30 | 4 | 69.2% | |
| 13 | 5 | 2 | 6 | 10 | 9 | 17 | 3 | 38.5% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 3 | 1 | 2 | 5 | 4 | 10 | 50.0% | |
| ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
| รวม | 26 | 10 | 9 | 7 | 17 | 11 | 39 | 3 | 38.5% |
| 13 | 5 | 6 | 2 | 10 | 5 | 21 | 7 | 38.5% | |
| 13 | 5 | 3 | 5 | 7 | 6 | 18 | 2 | 38.5% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 2 | 2 | 2 | 3 | 3 | 8 | 33.3% |
⚔️ ค่าพลังเทียบกัน
อี.จีเอส กัฟซ่า
49 - 47
เอเอส คัสเซรีน
อี.จีเอส กัฟซ่า
เอเอส คัสเซรีน
🔄 สถิติ H2H (6 นัดล่าสุด)
อี.จีเอส กัฟซ่า
WDWLDL
ยิงได้1.67
เสีย1.50
เตะมุม0.50
ใบเหลือง0.50
ครองบอล%14.00
เอเอส คัสเซรีน
LWLDLW
ยิงได้0.67
เสีย0.83
เตะมุม0.17
ใบเหลือง0.17
ครองบอล%7.50