ราคาบอล คู่ ดันเดลา เอฟซี vs มหาวิทยาลัยควีนส์ ไฮไลท์ สถิติทีม
ไอร์แลนด์เหนือ ไอเอฟเอ แชมป์เปี้ยนชิพ
3 ต.ค. 2569 21:00 น.
💰 ราคาบอล
| บริษัท | เหย้า | AH | เยือน |
|---|---|---|---|
| Sbobet | |||
| Macauslot | |||
| Crown | |||
| Ladbrokes | |||
| Bet365 | 0.88 | -0.25 | 0.93 |
| Easybet | |||
| Vcbet | 0.76 | -0.25 | 1.05 |
| Mansion88 | |||
| 12bet | |||
| 18Bet | 0.89 | 0 | 0.75 |
| Interwetten |
| บริษัท | เหย้า | เสมอ | เยือน |
|---|---|---|---|
| Sbobet | |||
| Macauslot | |||
| Crown | |||
| Ladbrokes | 2.62 | 3.5 | 2.25 |
| Bet365 | 2.8 | 3.5 | 2.1 |
| Easybet | |||
| Vcbet | 2.7 | 3.5 | 2.3 |
| Mansion88 | |||
| 12bet | |||
| 18Bet | 2.65 | 3.45 | 2.3 |
| Interwetten | 2.7 | 3.4 | 2.3 |
| บริษัท | สูง | O/U | ต่ำ |
|---|---|---|---|
| Sbobet | |||
| Macauslot | |||
| Crown | |||
| Ladbrokes | 0.65 | 2.5 | 1.15 |
| Bet365 | 0.83 | 2.75 | 0.98 |
| Easybet | |||
| Vcbet | 0.83 | 2.75 | 0.97 |
| Mansion88 | |||
| 12bet | |||
| 18Bet | 0.75 | 2.75 | 0.9 |
| Interwetten | 0.6 | 2.5 | 1.1 |
แสดงราคาก่อนแข่งเป็นหลัก (fallback เป็นราคาเปิด)
วิเคราะห์บอล คู่ ดันเดลา เอฟซี vs มหาวิทยาลัยควีนส์
ชนะ - เสมอ - แพ้ (เต็มรอบ)
ดันเดลา เอฟซี
2-5-2
มหาวิทยาลัยควีนส์
5-1-3
ชนะ
เสมอ
แพ้
ประตูได้ - ประตูเสีย
ดันเดลา เอฟซี
18 : 18
มหาวิทยาลัยควีนส์
18 : 7
ได้
เสีย
อัตราชนะ (Rate %)
ดันเดลา เอฟซี
22.2%
มหาวิทยาลัยควีนส์
55.6%
ดันเดลา เอฟซี
| รวม | 9 | 2 | 5 | 2 | 18 | 18 | 11 | 10 | 22.2% |
| 4 | 1 | 3 | 0 | 8 | 7 | 6 | 8 | 25.0% | |
| 5 | 1 | 2 | 2 | 10 | 11 | 5 | 11 | 20.0% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 2 | 2 | 2 | 12 | 12 | 8 | 33.3% | |
| ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
| รวม | 9 | 5 | 4 | 0 | 11 | 6 | 19 | 2 | 55.6% |
| 4 | 4 | 0 | 0 | 6 | 2 | 12 | 2 | 100.0% | |
| 5 | 1 | 4 | 0 | 5 | 4 | 7 | 5 | 20.0% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 3 | 3 | 0 | 8 | 5 | 12 | 50.0% |
มหาวิทยาลัยควีนส์
| รวม | 9 | 5 | 1 | 3 | 18 | 7 | 16 | 4 | 55.6% |
| 5 | 4 | 0 | 1 | 13 | 3 | 12 | 3 | 80.0% | |
| 4 | 1 | 1 | 2 | 5 | 4 | 4 | 13 | 25.0% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 4 | 0 | 2 | 14 | 3 | 12 | 66.7% | |
| ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
| รวม | 9 | 3 | 4 | 2 | 9 | 5 | 13 | 6 | 33.3% |
| 5 | 2 | 3 | 0 | 7 | 2 | 9 | 3 | 40.0% | |
| 4 | 1 | 1 | 2 | 2 | 3 | 4 | 11 | 25.0% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 2 | 4 | 0 | 7 | 1 | 10 | 33.3% |
⚔️ ค่าพลังเทียบกัน
ดันเดลา เอฟซี
53 - 62
มหาวิทยาลัยควีนส์
ดันเดลา เอฟซี
มหาวิทยาลัยควีนส์
🔄 สถิติ H2H (6 นัดล่าสุด)
ดันเดลา เอฟซี
WDDWWL
ยิงได้2.67
เสีย2.17
เตะมุม2.33
ใบเหลือง1.17
ครองบอล%33.17
มหาวิทยาลัยควีนส์
LLWWLW
ยิงได้2.17
เสีย1.17
เตะมุม1.33
ใบเหลือง0.50
ครองบอล%25.67