ราคาบอล คู่ ดันเดลา เอฟซี vs ลาร์นเอฟซี ไฮไลท์ สถิติทีม
💰 ราคาบอล
| บริษัท | เหย้า | AH | เยือน |
|---|---|---|---|
| Sbobet | |||
| Macauslot | |||
| Crown | |||
| Ladbrokes | |||
| Bet365 | 0.83 | -2 | 0.98 |
| Easybet | |||
| Vcbet | 0.8 | -2.25 | 1 |
| Mansion88 | |||
| 12bet | |||
| 18Bet | 0.9 | -2 | 0.74 |
| Interwetten |
| บริษัท | เหย้า | เสมอ | เยือน |
|---|---|---|---|
| Sbobet | |||
| Macauslot | |||
| Crown | |||
| Ladbrokes | 12 | 6.5 | 1.15 |
| Bet365 | 10 | 6.5 | 1.18 |
| Easybet | |||
| Vcbet | 15 | 7 | 1.13 |
| Mansion88 | |||
| 12bet | |||
| 18Bet | 10.5 | 6.25 | 1.18 |
| Interwetten | 15 | 7.5 | 1.12 |
| บริษัท | สูง | O/U | ต่ำ |
|---|---|---|---|
| Sbobet | |||
| Macauslot | |||
| Crown | |||
| Ladbrokes | 0.35 | 2.5 | 2 |
| Bet365 | 0.88 | 3.25 | 0.93 |
| Easybet | |||
| Vcbet | 0.94 | 3.5 | 0.85 |
| Mansion88 | |||
| 12bet | |||
| 18Bet | 0.85 | 3.5 | 0.79 |
| Interwetten | 0.8 | 3.5 | 0.9 |
แสดงราคาก่อนแข่งเป็นหลัก (fallback เป็นราคาเปิด)
วิเคราะห์บอล คู่ ดันเดลา เอฟซี vs ลาร์นเอฟซี
ชนะ - เสมอ - แพ้ (เต็มรอบ)
ดันเดลา เอฟซี
2-5-4
ลาร์นเอฟซี
6-1-0
ชนะ
เสมอ
แพ้
ประตูได้ - ประตูเสีย
ดันเดลา เอฟซี
19 : 23
ลาร์นเอฟซี
15 : 3
ได้
เสีย
อัตราชนะ (Rate %)
ดันเดลา เอฟซี
18.2%
ลาร์นเอฟซี
85.7%
ดันเดลา เอฟซี
| รวม | 11 | 2 | 5 | 4 | 19 | 23 | 11 | 13 | 18.2% |
| 5 | 1 | 3 | 1 | 8 | 9 | 6 | 10 | 20.0% | |
| 6 | 1 | 2 | 3 | 11 | 14 | 5 | 14 | 16.7% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 2 | 2 | 2 | 12 | 13 | 8 | 33.3% | |
| ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
| รวม | 11 | 5 | 5 | 1 | 12 | 9 | 20 | 3 | 45.5% |
| 5 | 4 | 1 | 0 | 6 | 2 | 13 | 1 | 80.0% | |
| 6 | 1 | 4 | 1 | 6 | 7 | 7 | 7 | 16.7% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 3 | 2 | 1 | 8 | 7 | 11 | 50.0% |
ลาร์นเอฟซี
| รวม | 7 | 6 | 1 | 0 | 15 | 3 | 19 | 3 | 85.7% |
| 3 | 3 | 0 | 0 | 5 | 1 | 9 | 5 | 100.0% | |
| 4 | 3 | 1 | 0 | 10 | 2 | 10 | 2 | 75.0% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 6 | 0 | 0 | 15 | 3 | 18 | 100.0% | |
| ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
| รวม | 7 | 4 | 3 | 0 | 7 | 2 | 15 | 5 | 57.1% |
| 3 | 1 | 2 | 0 | 2 | 0 | 5 | 7 | 33.3% | |
| 4 | 3 | 1 | 0 | 5 | 2 | 10 | 5 | 75.0% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 4 | 2 | 0 | 7 | 2 | 14 | 66.7% |
⚔️ ค่าพลังเทียบกัน
ดันเดลา เอฟซี
40 - 89
ลาร์นเอฟซี
ดันเดลา เอฟซี
ลาร์นเอฟซี
🔄 สถิติ H2H (6 นัดล่าสุด)
ดันเดลา เอฟซี
LLWDDW
ยิงได้2.00
เสีย2.17
เตะมุม3.67
ใบเหลือง0.83
ครองบอล%31.67
ลาร์นเอฟซี
WWWWWW
ยิงได้2.50
เสีย0.50
เตะมุม4.83
ใบเหลือง0.67
ครองบอล%51.50