ราคาบอล คู่ ดรานซี่ vs อาเมียงส์ เอสซี II ไฮไลท์ สถิติทีม
💰 ราคาบอล
| บริษัท | เหย้า | AH | เยือน |
|---|---|---|---|
| Sbobet | |||
| Macauslot | |||
| Crown | |||
| Ladbrokes | |||
| Bet365 | 0.85 | 0.5 | 0.95 |
| Easybet | |||
| Vcbet | 0.86 | 0.5 | 0.93 |
| Mansion88 | |||
| 12bet | |||
| 18Bet | 0.77 | 0.5 | 0.87 |
| Interwetten |
| บริษัท | เหย้า | เสมอ | เยือน |
|---|---|---|---|
| Sbobet | |||
| Macauslot | |||
| Crown | |||
| Ladbrokes | 1.8 | 3.3 | 3.75 |
| Bet365 | 1.8 | 3.5 | 3.6 |
| Easybet | |||
| Vcbet | 1.83 | 3.25 | 4.1 |
| Mansion88 | |||
| 12bet | |||
| 18Bet | 1.83 | 3.6 | 3.7 |
| Interwetten |
| บริษัท | สูง | O/U | ต่ำ |
|---|---|---|---|
| Sbobet | |||
| Macauslot | |||
| Crown | |||
| Ladbrokes | 1 | 2.5 | 0.73 |
| Bet365 | 0.85 | 2.25 | 0.95 |
| Easybet | |||
| Vcbet | 0.92 | 2.25 | 0.87 |
| Mansion88 | |||
| 12bet | |||
| 18Bet | 0.77 | 2.25 | 0.87 |
| Interwetten |
แสดงราคาก่อนแข่งเป็นหลัก (fallback เป็นราคาเปิด)
วิเคราะห์บอล คู่ ดรานซี่ vs อาเมียงส์ เอสซี II
ชนะ - เสมอ - แพ้ (เต็มรอบ)
ดรานซี่
0-0-0
อาเมียงส์ เอสซี II
0-0-0
ชนะ
เสมอ
แพ้
ประตูได้ - ประตูเสีย
ดรานซี่
0 : 0
อาเมียงส์ เอสซี II
0 : 0
ได้
เสีย
อัตราชนะ (Rate %)
ดรานซี่
0.0%
อาเมียงส์ เอสซี II
0.0%
ดรานซี่
| รวม | |||||||||
| 6นัดหลังสุด | |||||||||
| ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
| รวม | |||||||||
| 6นัดหลังสุด |
อาเมียงส์ เอสซี II
| รวม | |||||||||
| 6นัดหลังสุด | |||||||||
| ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
| รวม | |||||||||
| 6นัดหลังสุด |
⚔️ ค่าพลังเทียบกัน
ดรานซี่
49 - 30
อาเมียงส์ เอสซี II
ดรานซี่
อาเมียงส์ เอสซี II
🔄 สถิติ H2H (6 นัดล่าสุด)
ดรานซี่
WWLWLL
ยิงได้1.17
เสีย1.17
เตะมุม5.83
ใบเหลือง1.83
ครองบอล%50.33
อาเมียงส์ เอสซี II
LLDL
ยิงได้1.50
เสีย2.75
เตะมุม2.50
ใบเหลือง2.50
ครองบอล%33.25