ราคาบอล คู่ เยอร์การ์เด้น (ญ) vs คริสเตียนสตัดส์ ดีเอฟเอฟ (ญ) ไฮไลท์ สถิติทีม
สวีเดน ดามัลสเวนสคาน
13 ก.ย. 2569 18:00 น.
💰 ราคาบอล
| บริษัท | เหย้า | AH | เยือน |
|---|---|---|---|
| Sbobet | 0.89 | 0 | 0.95 |
| Macauslot | |||
| Crown | 0.86 | 0 | 0.96 |
| Ladbrokes | |||
| Bet365 | 0.85 | 0 | 0.95 |
| Easybet | |||
| Vcbet | 0.84 | 0 | 0.88 |
| Mansion88 | 0.86 | 0 | 0.98 |
| 12bet | 0.86 | 0 | 0.98 |
| 18Bet | 0.78 | 0 | 0.86 |
| Interwetten |
| บริษัท | เหย้า | เสมอ | เยือน |
|---|---|---|---|
| Sbobet | 2.42 | 3.24 | 2.49 |
| Macauslot | |||
| Crown | 2.31 | 3.6 | 2.44 |
| Ladbrokes | 2.4 | 3.4 | 2.45 |
| Bet365 | 2.38 | 3.7 | 2.38 |
| Easybet | |||
| Vcbet | 2.45 | 3.5 | 2.5 |
| Mansion88 | 2.35 | 3.4 | 2.5 |
| 12bet | 2.35 | 3.4 | 2.5 |
| 18Bet | 2.45 | 3.45 | 2.5 |
| Interwetten | 2.5 | 3.35 | 2.5 |
| บริษัท | สูง | O/U | ต่ำ |
|---|---|---|---|
| Sbobet | 0.88 | 2.75 | 0.94 |
| Macauslot | |||
| Crown | 1.01 | 3 | 0.79 |
| Ladbrokes | 0.61 | 2.5 | 1.15 |
| Bet365 | 0.83 | 2.75 | 0.98 |
| Easybet | |||
| Vcbet | 0.8 | 2.75 | 0.98 |
| Mansion88 | 0.84 | 2.75 | 0.98 |
| 12bet | 0.84 | 2.75 | 0.98 |
| 18Bet | 0.74 | 2.75 | 0.91 |
| Interwetten | 0.55 | 2.5 | 1.2 |
แสดงราคาก่อนแข่งเป็นหลัก (fallback เป็นราคาเปิด)
วิเคราะห์บอล คู่ เยอร์การ์เด้น (ญ) vs คริสเตียนสตัดส์ ดีเอฟเอฟ (ญ)
ชนะ - เสมอ - แพ้ (เต็มรอบ)
เยอร์การ์เด้น (ญ)
5-3-9
คริสเตียนสตัดส์ ดีเอฟเอฟ (ญ)
7-4-6
ชนะ
เสมอ
แพ้
ประตูได้ - ประตูเสีย
เยอร์การ์เด้น (ญ)
21 : 27
คริสเตียนสตัดส์ ดีเอฟเอฟ (ญ)
28 : 27
ได้
เสีย
อัตราชนะ (Rate %)
เยอร์การ์เด้น (ญ)
29.4%
คริสเตียนสตัดส์ ดีเอฟเอฟ (ญ)
41.2%
เยอร์การ์เด้น (ญ)
| รวม | 17 | 5 | 3 | 9 | 21 | 27 | 18 | 10 | 29.4% |
| 8 | 2 | 3 | 3 | 13 | 8 | 9 | 11 | 25.0% | |
| 9 | 3 | 0 | 6 | 8 | 19 | 9 | 10 | 33.3% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 3 | 1 | 2 | 15 | 7 | 10 | 50.0% | |
| ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
| รวม | 17 | 3 | 7 | 7 | 10 | 13 | 16 | 12 | 17.6% |
| 8 | 1 | 5 | 2 | 6 | 5 | 8 | 12 | 12.5% | |
| 9 | 2 | 2 | 5 | 4 | 8 | 8 | 9 | 22.2% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 3 | 2 | 1 | 7 | 2 | 11 | 50.0% |
คริสเตียนสตัดส์ ดีเอฟเอฟ (ญ)
| รวม | 17 | 7 | 4 | 6 | 28 | 27 | 25 | 6 | 41.2% |
| 9 | 4 | 2 | 3 | 14 | 12 | 14 | 6 | 44.4% | |
| 8 | 3 | 2 | 3 | 14 | 15 | 11 | 5 | 37.5% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 3 | 1 | 2 | 10 | 4 | 10 | 50.0% | |
| ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
| รวม | 17 | 9 | 3 | 5 | 16 | 14 | 30 | 3 | 52.9% |
| 9 | 5 | 3 | 1 | 10 | 5 | 18 | 3 | 55.6% | |
| 8 | 4 | 0 | 4 | 6 | 9 | 12 | 5 | 50.0% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 3 | 2 | 1 | 6 | 2 | 11 | 50.0% |
⚔️ ค่าพลังเทียบกัน
เยอร์การ์เด้น (ญ)
57 - 63
คริสเตียนสตัดส์ ดีเอฟเอฟ (ญ)
เยอร์การ์เด้น (ญ)
คริสเตียนสตัดส์ ดีเอฟเอฟ (ญ)
🔄 สถิติ H2H (6 นัดล่าสุด)
เยอร์การ์เด้น (ญ)
LWDWWL
ยิงได้2.50
เสีย1.17
เตะมุม6.17
ใบเหลือง0.67
ครองบอล%54.67
คริสเตียนสตัดส์ ดีเอฟเอฟ (ญ)
LWDWLW
ยิงได้1.67
เสีย0.67
เตะมุม4.17
ใบเหลือง0.67
ครองบอล%50.67