ราคาบอล คู่ ดินาโม มินส์ค vs สลาเวีย โมซีร์ ไฮไลท์ สถิติทีม
💰 ราคาบอล
| บริษัท | เหย้า | AH | เยือน |
|---|---|---|---|
| Sbobet | 0.78 | 1 | 1.06 |
| Macauslot | |||
| Crown | 0.93 | 1.25 | 0.89 |
| Ladbrokes | |||
| Bet365 | |||
| Easybet | |||
| Vcbet | 0.99 | 1.25 | 0.79 |
| Mansion88 | 0.62 | 1 | 1.16 |
| 12bet | 0.62 | 1 | 1.16 |
| 18Bet | 0.81 | 1.25 | 0.79 |
| Interwetten |
| บริษัท | เหย้า | เสมอ | เยือน |
|---|---|---|---|
| Sbobet | 1.42 | 3.95 | 6 |
| Macauslot | |||
| Crown | 1.38 | 4.45 | 6.6 |
| Ladbrokes | 1.4 | 4 | 6.5 |
| Bet365 | |||
| Easybet | |||
| Vcbet | 1.4 | 4.2 | 7 |
| Mansion88 | 1.4 | 4.25 | 5.9 |
| 12bet | 1.4 | 4.25 | 5.9 |
| 18Bet | 1.37 | 4.4 | 6.5 |
| Interwetten |
| บริษัท | สูง | O/U | ต่ำ |
|---|---|---|---|
| Sbobet | 0.84 | 2.5 | 0.98 |
| Macauslot | |||
| Crown | 1 | 2.75 | 0.8 |
| Ladbrokes | 0.8 | 2.5 | 0.95 |
| Bet365 | |||
| Easybet | |||
| Vcbet | 1.01 | 2.75 | 0.81 |
| Mansion88 | 0.74 | 2.5 | 1.02 |
| 12bet | 0.74 | 2.5 | 1.02 |
| 18Bet | 0.86 | 2.75 | 0.74 |
| Interwetten |
แสดงราคาก่อนแข่งเป็นหลัก (fallback เป็นราคาเปิด)
วิเคราะห์บอล คู่ ดินาโม มินส์ค vs สลาเวีย โมซีร์
ชนะ - เสมอ - แพ้ (เต็มรอบ)
ดินาโม มินส์ค
14-4-4
สลาเวีย โมซีร์
6-7-10
ชนะ
เสมอ
แพ้
ประตูได้ - ประตูเสีย
ดินาโม มินส์ค
40 : 18
สลาเวีย โมซีร์
24 : 28
ได้
เสีย
อัตราชนะ (Rate %)
ดินาโม มินส์ค
63.6%
สลาเวีย โมซีร์
26.1%
ดินาโม มินส์ค
| รวม | 22 | 14 | 4 | 4 | 40 | 18 | 46 | 2 | 63.6% |
| 11 | 6 | 2 | 3 | 22 | 10 | 20 | 4 | 54.5% | |
| 11 | 8 | 2 | 1 | 18 | 8 | 26 | 2 | 72.7% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 3 | 1 | 2 | 10 | 5 | 10 | 50.0% | |
| ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
| รวม | 22 | 8 | 11 | 3 | 17 | 7 | 35 | 4 | 36.4% |
| 11 | 5 | 4 | 2 | 12 | 4 | 19 | 3 | 45.5% | |
| 11 | 3 | 7 | 1 | 5 | 3 | 16 | 6 | 27.3% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 3 | 3 | 0 | 7 | 0 | 12 | 50.0% |
สลาเวีย โมซีร์
| รวม | 23 | 6 | 7 | 10 | 24 | 28 | 25 | 10 | 26.1% |
| 12 | 3 | 4 | 5 | 14 | 14 | 13 | 12 | 25.0% | |
| 11 | 3 | 3 | 5 | 10 | 14 | 12 | 11 | 27.3% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 1 | 1 | 4 | 4 | 5 | 4 | 16.7% | |
| ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
| รวม | 23 | 5 | 11 | 7 | 10 | 12 | 26 | 11 | 21.7% |
| 12 | 4 | 5 | 3 | 7 | 5 | 17 | 7 | 33.3% | |
| 11 | 1 | 6 | 4 | 3 | 7 | 9 | 13 | 9.1% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 1 | 4 | 1 | 2 | 2 | 7 | 16.7% |
⚔️ ค่าพลังเทียบกัน
ดินาโม มินส์ค
72 - 32
สลาเวีย โมซีร์
ดินาโม มินส์ค
สลาเวีย โมซีร์
🔄 สถิติ H2H (6 นัดล่าสุด)
ดินาโม มินส์ค
WWWLDW
ยิงได้2.17
เสีย0.67
เตะมุม4.67
ใบเหลือง1.67
ครองบอล%43.83
สลาเวีย โมซีร์
LLLWLD
ยิงได้0.67
เสีย0.83
เตะมุม6.33
ใบเหลือง2.50
ครองบอล%50.67