ราคาบอล คู่ เดนเวอร์ ซัมมิต (ญ) vs แองเจิล ซิตี้ (ญ) ไฮไลท์ สถิติทีม
ฟุตบอลอาชีพ สหรัฐอเมริกา(ญ)
18 ต.ค. 2569 07:45 น.
🎬 ไฮไลท์
💰 ราคาบอล
| บริษัท | เหย้า | AH | เยือน |
|---|---|---|---|
| Sbobet | |||
| Macauslot | 0.78 | 0.25 | 0.92 |
| Crown | |||
| Ladbrokes | |||
| Bet365 | 0.95 | 0.25 | 0.85 |
| Easybet | 0.95 | 0.25 | 0.82 |
| Vcbet | |||
| Mansion88 | |||
| 12bet | |||
| 18Bet | 0.9 | 0.25 | 0.75 |
| Interwetten | 1.1 | 0.5 | 0.65 |
| บริษัท | เหย้า | เสมอ | เยือน |
|---|---|---|---|
| Sbobet | |||
| Macauslot | 1.98 | 3.43 | 2.61 |
| Crown | |||
| Ladbrokes | 2.15 | 3.4 | 2.8 |
| Bet365 | 2.1 | 3.5 | 3 |
| Easybet | 2.14 | 3.5 | 2.6 |
| Vcbet | 2 | 3.2 | 2.55 |
| Mansion88 | |||
| 12bet | |||
| 18Bet | 2.15 | 3.6 | 2.8 |
| Interwetten | 2.15 | 3.4 | 3 |
| บริษัท | สูง | O/U | ต่ำ |
|---|---|---|---|
| Sbobet | |||
| Macauslot | 0.88 | 3 | 0.74 |
| Crown | |||
| Ladbrokes | 0.57 | 2.5 | 1.25 |
| Bet365 | 0.98 | 3 | 0.83 |
| Easybet | 0.94 | 3 | 0.83 |
| Vcbet | 0.72 | 3 | 0.62 |
| Mansion88 | |||
| 12bet | |||
| 18Bet | 0.86 | 3 | 0.78 |
| Interwetten | 0.6 | 2.5 | 1.2 |
แสดงราคาก่อนแข่งเป็นหลัก (fallback เป็นราคาเปิด)
วิเคราะห์บอล คู่ เดนเวอร์ ซัมมิต (ญ) vs แองเจิล ซิตี้ (ญ)
ชนะ - เสมอ - แพ้ (เต็มรอบ)
เดนเวอร์ ซัมมิต (ญ)
10-8-9
แองเจิล ซิตี้ (ญ)
12-7-8
ชนะ
เสมอ
แพ้
ประตูได้ - ประตูเสีย
เดนเวอร์ ซัมมิต (ญ)
45 : 37
แองเจิล ซิตี้ (ญ)
45 : 29
ได้
เสีย
อัตราชนะ (Rate %)
เดนเวอร์ ซัมมิต (ญ)
37.0%
แองเจิล ซิตี้ (ญ)
44.4%
เดนเวอร์ ซัมมิต (ญ)
| รวม | 27 | 10 | 8 | 9 | 45 | 37 | 38 | 10 | 37.0% |
| 13 | 6 | 4 | 3 | 25 | 18 | 22 | 7 | 46.2% | |
| 14 | 4 | 4 | 6 | 20 | 19 | 16 | 8 | 28.6% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 3 | 2 | 1 | 14 | 10 | 11 | 50.0% | |
| ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
| รวม | 27 | 9 | 12 | 6 | 19 | 13 | 39 | 5 | 33.3% |
| 13 | 6 | 5 | 2 | 10 | 4 | 23 | 3 | 46.2% | |
| 14 | 3 | 7 | 4 | 9 | 9 | 16 | 11 | 21.4% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 3 | 2 | 1 | 5 | 2 | 11 | 50.0% |
แองเจิล ซิตี้ (ญ)
| รวม | 27 | 12 | 7 | 8 | 45 | 29 | 43 | 6 | 44.4% |
| 13 | 5 | 3 | 5 | 21 | 16 | 18 | 11 | 38.5% | |
| 14 | 7 | 4 | 3 | 24 | 13 | 25 | 4 | 50.0% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 4 | 2 | 0 | 13 | 5 | 14 | 66.7% | |
| ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
| รวม | 27 | 9 | 14 | 4 | 17 | 8 | 41 | 4 | 33.3% |
| 13 | 4 | 6 | 3 | 6 | 4 | 18 | 8 | 30.8% | |
| 14 | 5 | 8 | 1 | 11 | 4 | 23 | 1 | 35.7% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 3 | 3 | 0 | 4 | 0 | 12 | 50.0% |
⚔️ ค่าพลังเทียบกัน
เดนเวอร์ ซัมมิต (ญ)
61 - 76
แองเจิล ซิตี้ (ญ)
เดนเวอร์ ซัมมิต (ญ)
แองเจิล ซิตี้ (ญ)
🔄 สถิติ H2H (6 นัดล่าสุด)
เดนเวอร์ ซัมมิต (ญ)
WLWDDW
ยิงได้2.33
เสีย1.67
เตะมุม3.83
ใบเหลือง0.67
ครองบอล%54.50
แองเจิล ซิตี้ (ญ)
DWWWDW
ยิงได้2.17
เสีย0.83
เตะมุม5.00
ใบเหลือง1.33
ครองบอล%52.50