ราคาบอล คู่ เดยัน เอฟซี vs ซิเลกอน ยูไนเต็ด ไฮไลท์ สถิติทีม
🎬 ไฮไลท์
💰 ราคาบอล
| บริษัท | เหย้า | AH | เยือน |
|---|---|---|---|
| Sbobet | 0.94 | 0.5 | 0.82 |
| Macauslot | |||
| Crown | 0.92 | 0.5 | 0.78 |
| Ladbrokes | |||
| Bet365 | 0.98 | 0.5 | 0.83 |
| Easybet | |||
| Vcbet | |||
| Mansion88 | |||
| 12bet | 0.88 | 0.5 | 0.88 |
| 18Bet | 0.93 | 0.5 | 0.72 |
| Interwetten |
| บริษัท | เหย้า | เสมอ | เยือน |
|---|---|---|---|
| Sbobet | 1.94 | 3.06 | 3.23 |
| Macauslot | |||
| Crown | 1.92 | 3.25 | 3.15 |
| Ladbrokes | 1.95 | 3.2 | 3.3 |
| Bet365 | 1.9 | 3.25 | 3.6 |
| Easybet | |||
| Vcbet | |||
| Mansion88 | |||
| 12bet | 1.88 | 3.15 | 3.7 |
| 18Bet | 2 | 3.2 | 3.4 |
| Interwetten | 2 | 3.25 | 3.35 |
| บริษัท | สูง | O/U | ต่ำ |
|---|---|---|---|
| Sbobet | 0.92 | 2.5 | 0.84 |
| Macauslot | |||
| Crown | 0.9 | 2.5 | 0.8 |
| Ladbrokes | 0.91 | 2.5 | 0.8 |
| Bet365 | 1 | 2.5 | 0.8 |
| Easybet | |||
| Vcbet | |||
| Mansion88 | |||
| 12bet | 0.92 | 2.5 | 0.84 |
| 18Bet | 0.89 | 2.5 | 0.76 |
| Interwetten | 0.9 | 2.5 | 0.75 |
แสดงราคาก่อนแข่งเป็นหลัก (fallback เป็นราคาเปิด)
วิเคราะห์บอล คู่ เดยัน เอฟซี vs ซิเลกอน ยูไนเต็ด
ชนะ - เสมอ - แพ้ (เต็มรอบ)
เดยัน เอฟซี
0-0-1
ซิเลกอน ยูไนเต็ด
1-0-0
ชนะ
เสมอ
แพ้
ประตูได้ - ประตูเสีย
เดยัน เอฟซี
0 : 1
ซิเลกอน ยูไนเต็ด
3 : 2
ได้
เสีย
อัตราชนะ (Rate %)
เดยัน เอฟซี
0.0%
ซิเลกอน ยูไนเต็ด
100.0%
เดยัน เอฟซี
| รวม | 1 | 0 | 0 | 1 | 0 | 1 | 0 | 8 | 0.0% |
| 1 | 0 | 0 | 1 | 0 | 1 | 0 | 9 | 0.0% | |
| 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 7 | 0.0% | |
| 6นัดหลังสุด | 1 | 0 | 0 | 1 | 0 | 1 | 0 | 0.0% | |
| ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
| รวม | 1 | 0 | 1 | 0 | 0 | 0 | 1 | 6 | 0.0% |
| 1 | 0 | 1 | 0 | 0 | 0 | 1 | 4 | 0.0% | |
| 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 8 | 0.0% | |
| 6นัดหลังสุด | 1 | 0 | 1 | 0 | 0 | 0 | 1 | 0.0% |
ซิเลกอน ยูไนเต็ด
| รวม | 1 | 1 | 0 | 0 | 3 | 2 | 3 | 5 | 100.0% |
| 1 | 1 | 0 | 0 | 3 | 2 | 3 | 3 | 100.0% | |
| 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 6 | 0.0% | |
| 6นัดหลังสุด | 1 | 1 | 0 | 0 | 3 | 2 | 3 | 100.0% | |
| ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
| รวม | 1 | 0 | 0 | 1 | 0 | 2 | 0 | 9 | 0.0% |
| 1 | 0 | 0 | 1 | 0 | 2 | 0 | 9 | 0.0% | |
| 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 7 | 0.0% | |
| 6นัดหลังสุด | 1 | 0 | 0 | 1 | 0 | 2 | 0 | 0.0% |
⚔️ ค่าพลังเทียบกัน
เดยัน เอฟซี
54 - 60
ซิเลกอน ยูไนเต็ด
เดยัน เอฟซี
ซิเลกอน ยูไนเต็ด
🔄 สถิติ H2H (6 นัดล่าสุด)
เดยัน เอฟซี
LDWDWD
ยิงได้1.67
เสีย0.67
เตะมุม3.67
ใบเหลือง2.33
ครองบอล%52.50
ซิเลกอน ยูไนเต็ด
WLDWWL
ยิงได้1.50
เสีย1.50
เตะมุม4.50
ใบเหลือง2.50
ครองบอล%51.00