ราคาบอล คู่ เดเฟนซอร์ สปอร์ติ้ง มอนเตวิโอ vs สปอร์ทติ้ง คลับ มอนเตวิดีโอ ไฮไลท์ สถิติทีม
อุรุกวัย พรีเมียร์ดิวิชั่น
25 ต.ค. 2569 02:00 น.
🎬 ไฮไลท์
💰 ราคาบอล
| บริษัท | เหย้า | AH | เยือน |
|---|---|---|---|
| Sbobet | 1.36 | 0 | 0.57 |
| Macauslot | 1.2 | 0 | 0.5 |
| Crown | 0.98 | -0.25 | 0.84 |
| Ladbrokes | |||
| Bet365 | 0.98 | -0.25 | 0.83 |
| Easybet | 1.01 | -0.25 | 0.84 |
| Vcbet | 1.01 | -0.25 | 0.84 |
| Mansion88 | 1 | -0.25 | 0.84 |
| 12bet | 1 | -0.25 | 0.84 |
| 18Bet | 0.93 | -0.25 | 0.81 |
| Interwetten | 0.65 | -0.5 | 1.1 |
| บริษัท | เหย้า | เสมอ | เยือน |
|---|---|---|---|
| Sbobet | 3.17 | 3.01 | 2.11 |
| Macauslot | 2.98 | 3.03 | 1.95 |
| Crown | 3.1 | 3.1 | 2.09 |
| Ladbrokes | 3.2 | 3.1 | 2.05 |
| Bet365 | 3.25 | 3.1 | 2 |
| Easybet | 3.3 | 3.1 | 2.02 |
| Vcbet | 3.5 | 3.13 | 2.1 |
| Mansion88 | 3.05 | 3.15 | 2.11 |
| 12bet | 3.05 | 3.15 | 2.11 |
| 18Bet | 3.25 | 3.2 | 2.2 |
| Interwetten | 3.4 | 3.05 | 2.15 |
| บริษัท | สูง | O/U | ต่ำ |
|---|---|---|---|
| Sbobet | 1.02 | 2.25 | 0.8 |
| Macauslot | 0.91 | 2.25 | 0.71 |
| Crown | 0.99 | 2.25 | 0.81 |
| Ladbrokes | 1.2 | 2.5 | 0.6 |
| Bet365 | 1 | 2.25 | 0.8 |
| Easybet | 1.02 | 2.25 | 0.83 |
| Vcbet | 1 | 2.25 | 0.83 |
| Mansion88 | 1 | 2.25 | 0.82 |
| 12bet | 1 | 2.25 | 0.82 |
| 18Bet | 0.95 | 2.25 | 0.79 |
| Interwetten | 1.2 | 2.5 | 0.6 |
แสดงราคาก่อนแข่งเป็นหลัก (fallback เป็นราคาเปิด)
วิเคราะห์บอล คู่ เดเฟนซอร์ สปอร์ติ้ง มอนเตวิโอ vs สปอร์ทติ้ง คลับ มอนเตวิดีโอ
ชนะ - เสมอ - แพ้ (เต็มรอบ)
เดเฟนซอร์ สปอร์ติ้ง มอนเตวิโอ
2-2-7
สปอร์ทติ้ง คลับ มอนเตวิดีโอ
4-3-4
ชนะ
เสมอ
แพ้
ประตูได้ - ประตูเสีย
เดเฟนซอร์ สปอร์ติ้ง มอนเตวิโอ
11 : 20
สปอร์ทติ้ง คลับ มอนเตวิดีโอ
12 : 10
ได้
เสีย
อัตราชนะ (Rate %)
เดเฟนซอร์ สปอร์ติ้ง มอนเตวิโอ
18.2%
สปอร์ทติ้ง คลับ มอนเตวิดีโอ
36.4%
เดเฟนซอร์ สปอร์ติ้ง มอนเตวิโอ
| รวม | 11 | 2 | 2 | 7 | 11 | 20 | 8 | 14 | 18.2% |
| 6 | 2 | 0 | 4 | 5 | 11 | 6 | 14 | 33.3% | |
| 5 | 0 | 2 | 3 | 6 | 9 | 2 | 13 | 0.0% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 2 | 0 | 4 | 8 | 10 | 6 | 33.3% | |
| ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
| รวม | 11 | 4 | 3 | 4 | 5 | 6 | 15 | 10 | 36.4% |
| 6 | 2 | 2 | 2 | 3 | 3 | 8 | 9 | 33.3% | |
| 5 | 2 | 1 | 2 | 2 | 3 | 7 | 8 | 40.0% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 3 | 1 | 2 | 3 | 3 | 10 | 50.0% |
สปอร์ทติ้ง คลับ มอนเตวิดีโอ
| รวม | 11 | 4 | 3 | 4 | 12 | 10 | 15 | 9 | 36.4% |
| 5 | 4 | 0 | 1 | 9 | 3 | 12 | 5 | 80.0% | |
| 6 | 0 | 3 | 3 | 3 | 7 | 3 | 12 | 0.0% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 2 | 1 | 3 | 7 | 7 | 7 | 33.3% | |
| ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
| รวม | 11 | 1 | 7 | 3 | 3 | 6 | 10 | 13 | 9.1% |
| 5 | 1 | 4 | 0 | 1 | 0 | 7 | 11 | 20.0% | |
| 6 | 0 | 3 | 3 | 2 | 6 | 3 | 15 | 0.0% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 1 | 3 | 2 | 1 | 3 | 6 | 16.7% |
⚔️ ค่าพลังเทียบกัน
เดเฟนซอร์ สปอร์ติ้ง มอนเตวิโอ
44 - 49
สปอร์ทติ้ง คลับ มอนเตวิดีโอ
เดเฟนซอร์ สปอร์ติ้ง มอนเตวิโอ
สปอร์ทติ้ง คลับ มอนเตวิดีโอ
🔄 สถิติ H2H (6 นัดล่าสุด)
เดเฟนซอร์ สปอร์ติ้ง มอนเตวิโอ
LLLLWL
ยิงได้1.17
เสีย1.83
เตะมุม4.33
ใบเหลือง2.33
ครองบอล%51.83
สปอร์ทติ้ง คลับ มอนเตวิดีโอ
WLLLDL
ยิงได้0.67
เสีย1.33
เตะมุม4.83
ใบเหลือง3.33
ครองบอล%47.50
👥 ตัวจริง
เดเฟนซอร์ สปอร์ติ้ง มอนเตวิโอ 3-4-1-2
12เควิน ดอว์สัน
2Elizalde E.
3กิลเลอร์โม เดอ ลอส ซานโตส
14Francisco Sorondo
4Gianfranco Rodriguez
18Cafaro L.
5German Barrios
11Lucas Agazzi
8Nicolas Wunsch
99Lautaro Navarro
22Torterolo A.
สปอร์ทติ้ง คลับ มอนเตวิดีโอ 4-4-2
12Federico Varese
25Diego Abella
10Biscayzacu X.
20Caballero M.
30Erico Cuello
15Frugone A.
1Lucas Machado Solari
26ไบรอัน มอนเตเนโกร
9โจเซ่ เนริส
6Pereira B.
29Pozzo T. A.