ราคาบอล คู่ เดเฟนซอร์ สปอร์ติ้ง มอนเตวิโอ vs เซอโร่ มอนเตวิเดโอ ไฮไลท์ สถิติทีม
อุรุกวัย พรีเมียร์ดิวิชั่น
10 ต.ค. 2569 21:00 น.
🎬 ไฮไลท์
💰 ราคาบอล
| บริษัท | เหย้า | AH | เยือน |
|---|---|---|---|
| Sbobet | 0.84 | 0.5 | 1 |
| Macauslot | 0.8 | 0.5 | 0.9 |
| Crown | 0.85 | 0.5 | 0.97 |
| Ladbrokes | |||
| Bet365 | 0.85 | 0.5 | 0.95 |
| Easybet | 0.84 | 0.5 | 0.99 |
| Vcbet | 0.86 | 0.5 | 0.99 |
| Mansion88 | 0.88 | 0.5 | 0.96 |
| 12bet | 0.88 | 0.5 | 0.96 |
| 18Bet | 0.83 | 0.5 | 0.91 |
| Interwetten | 0.85 | 0.5 | 0.85 |
| บริษัท | เหย้า | เสมอ | เยือน |
|---|---|---|---|
| Sbobet | 1.84 | 3.09 | 3.94 |
| Macauslot | 1.8 | 2.92 | 3.53 |
| Crown | 1.85 | 3.15 | 3.8 |
| Ladbrokes | 1.8 | 3.2 | 4 |
| Bet365 | 1.8 | 3.1 | 4.1 |
| Easybet | 1.85 | 3.1 | 4.2 |
| Vcbet | 1.83 | 3.25 | 4.4 |
| Mansion88 | 1.88 | 3.2 | 3.6 |
| 12bet | 1.88 | 3.2 | 3.6 |
| 18Bet | 1.95 | 3.35 | 3.8 |
| Interwetten | 1.9 | 3.15 | 4.2 |
| บริษัท | สูง | O/U | ต่ำ |
|---|---|---|---|
| Sbobet | 1.04 | 2.25 | 0.78 |
| Macauslot | 0.66 | 2 | 0.96 |
| Crown | 1.02 | 2.25 | 0.78 |
| Ladbrokes | 1.25 | 2.5 | 0.57 |
| Bet365 | 1.05 | 2.25 | 0.75 |
| Easybet | 1.04 | 2.25 | 0.78 |
| Vcbet | 1.06 | 2.25 | 0.79 |
| Mansion88 | 1.07 | 2.25 | 0.75 |
| 12bet | 1.07 | 2.25 | 0.75 |
| 18Bet | 1.04 | 2.25 | 0.73 |
| Interwetten | 1.3 | 2.5 | 0.55 |
แสดงราคาก่อนแข่งเป็นหลัก (fallback เป็นราคาเปิด)
วิเคราะห์บอล คู่ เดเฟนซอร์ สปอร์ติ้ง มอนเตวิโอ vs เซอโร่ มอนเตวิเดโอ
ชนะ - เสมอ - แพ้ (เต็มรอบ)
เดเฟนซอร์ สปอร์ติ้ง มอนเตวิโอ
2-2-5
เซอโร่ มอนเตวิเดโอ
4-2-3
ชนะ
เสมอ
แพ้
ประตูได้ - ประตูเสีย
เดเฟนซอร์ สปอร์ติ้ง มอนเตวิโอ
9 : 16
เซอโร่ มอนเตวิเดโอ
9 : 11
ได้
เสีย
อัตราชนะ (Rate %)
เดเฟนซอร์ สปอร์ติ้ง มอนเตวิโอ
22.2%
เซอโร่ มอนเตวิเดโอ
44.4%
เดเฟนซอร์ สปอร์ติ้ง มอนเตวิโอ
| รวม | 9 | 2 | 2 | 5 | 9 | 16 | 8 | 12 | 22.2% |
| 5 | 2 | 0 | 3 | 3 | 8 | 6 | 10 | 40.0% | |
| 4 | 0 | 2 | 2 | 6 | 8 | 2 | 12 | 0.0% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 2 | 1 | 3 | 8 | 10 | 7 | 33.3% | |
| ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
| รวม | 9 | 3 | 3 | 3 | 4 | 5 | 12 | 9 | 33.3% |
| 5 | 1 | 2 | 2 | 2 | 3 | 5 | 11 | 20.0% | |
| 4 | 2 | 1 | 1 | 2 | 2 | 7 | 7 | 50.0% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 2 | 2 | 2 | 3 | 4 | 8 | 33.3% |
เซอโร่ มอนเตวิเดโอ
| รวม | 9 | 4 | 2 | 3 | 9 | 11 | 14 | 8 | 44.4% |
| 4 | 2 | 0 | 2 | 4 | 5 | 6 | 8 | 50.0% | |
| 5 | 2 | 2 | 1 | 5 | 6 | 8 | 5 | 40.0% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 2 | 2 | 2 | 6 | 6 | 8 | 33.3% | |
| ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
| รวม | 9 | 3 | 5 | 1 | 7 | 5 | 14 | 6 | 33.3% |
| 4 | 1 | 2 | 1 | 3 | 4 | 5 | 9 | 25.0% | |
| 5 | 2 | 3 | 0 | 4 | 1 | 9 | 2 | 40.0% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 2 | 3 | 1 | 5 | 4 | 9 | 33.3% |
⚔️ ค่าพลังเทียบกัน
เดเฟนซอร์ สปอร์ติ้ง มอนเตวิโอ
52 - 46
เซอโร่ มอนเตวิเดโอ
เดเฟนซอร์ สปอร์ติ้ง มอนเตวิโอ
เซอโร่ มอนเตวิเดโอ
🔄 สถิติ H2H (6 นัดล่าสุด)
เดเฟนซอร์ สปอร์ติ้ง มอนเตวิโอ
LLWLWD
ยิงได้1.17
เสีย1.33
เตะมุม4.33
ใบเหลือง1.83
ครองบอล%52.33
เซอโร่ มอนเตวิเดโอ
LDLLWL
ยิงได้0.83
เสีย1.50
เตะมุม3.33
ใบเหลือง2.83
ครองบอล%44.67
👥 ตัวจริง
เดเฟนซอร์ สปอร์ติ้ง มอนเตวิโอ 4-2-3-1
12เควิน ดอว์สัน
15Frugone A.
2Elizalde E.
14Francisco Sorondo
4Gianfranco Rodriguez
24กิลเลอร์โม เดอ ลอส ซานโตส
5German Barrios
10Biscayzacu X.
8Nicolas Wunsch
11Lucas Agazzi
26ไบรอัน มอนเตเนโกร
เซอโร่ มอนเตวิเดโอ 4-3-3
12Irrazabal Y.
25Diego Abella
20Caballero M.
18Cafaro L.
30Erico Cuello
7Nicolas Medina
9โจเซ่ เนริส
29Pozzo T. A.
21Nicolás Scotti
23Bruno Simone
22Torterolo A.