ราคาบอล คู่ ดอราดอส เดอ ซินาลัว vs คลับ ชีวาส ทาปาติโอ ไฮไลท์ สถิติทีม
เม็กซิโก ดิวิชั่น 1 เอ
13 ก.ย. 2569 08:00 น.
💰 ราคาบอล
| บริษัท | เหย้า | AH | เยือน |
|---|---|---|---|
| Sbobet | 0.73 | 0 | 1.17 |
| Macauslot | 0.66 | 0 | 1.12 |
| Crown | 0.88 | 0.25 | 0.94 |
| Ladbrokes | |||
| Bet365 | 0.83 | 0 | 0.98 |
| Easybet | 1.02 | 0.25 | 0.82 |
| Vcbet | 0.94 | 0.25 | 0.84 |
| Mansion88 | 1.02 | 0.25 | 0.82 |
| 12bet | 1.03 | 0.25 | 0.81 |
| 18Bet | 0.92 | 0.25 | 0.73 |
| Interwetten | 1.2 | 0.5 | 0.55 |
| บริษัท | เหย้า | เสมอ | เยือน |
|---|---|---|---|
| Sbobet | 2.19 | 3.31 | 2.76 |
| Macauslot | 2.08 | 3.68 | 2.67 |
| Crown | 2.12 | 3.55 | 2.88 |
| Ladbrokes | 2.15 | 3.4 | 2.75 |
| Bet365 | 2.5 | 3.4 | 2.7 |
| Easybet | 2.21 | 3.4 | 2.9 |
| Vcbet | 2.2 | 3.5 | 2.88 |
| Mansion88 | 2.25 | 3.5 | 2.58 |
| 12bet | 2.26 | 3.5 | 2.56 |
| 18Bet | 2.3 | 3.6 | 2.6 |
| Interwetten | 2.3 | 3.3 | 2.8 |
| บริษัท | สูง | O/U | ต่ำ |
|---|---|---|---|
| Sbobet | 0.86 | 2.75 | 1 |
| Macauslot | 0.8 | 2.75 | 0.92 |
| Crown | 0.76 | 2.75 | 1.04 |
| Ladbrokes | 0.61 | 2.5 | 1.15 |
| Bet365 | 0.83 | 2.75 | 0.98 |
| Easybet | 0.92 | 3 | 0.82 |
| Vcbet | 0.81 | 2.75 | 0.99 |
| Mansion88 | 0.77 | 2.75 | 1.05 |
| 12bet | 0.77 | 2.75 | 1.05 |
| 18Bet | 0.94 | 3 | 0.71 |
| Interwetten | 0.6 | 2.5 | 1.1 |
แสดงราคาก่อนแข่งเป็นหลัก (fallback เป็นราคาเปิด)
วิเคราะห์บอล คู่ ดอราดอส เดอ ซินาลัว vs คลับ ชีวาส ทาปาติโอ
ชนะ - เสมอ - แพ้ (เต็มรอบ)
ดอราดอส เดอ ซินาลัว
2-2-2
คลับ ชีวาส ทาปาติโอ
3-2-2
ชนะ
เสมอ
แพ้
ประตูได้ - ประตูเสีย
ดอราดอส เดอ ซินาลัว
12 : 10
คลับ ชีวาส ทาปาติโอ
12 : 11
ได้
เสีย
อัตราชนะ (Rate %)
ดอราดอส เดอ ซินาลัว
33.3%
คลับ ชีวาส ทาปาติโอ
42.9%
ดอราดอส เดอ ซินาลัว
| รวม | 6 | 2 | 2 | 2 | 12 | 10 | 8 | 12 | 33.3% |
| 3 | 0 | 2 | 1 | 4 | 5 | 2 | 15 | 0.0% | |
| 3 | 2 | 0 | 1 | 8 | 5 | 6 | 5 | 66.7% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 2 | 2 | 2 | 12 | 10 | 8 | 33.3% | |
| ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
| รวม | 6 | 2 | 1 | 3 | 7 | 7 | 7 | 12 | 33.3% |
| 3 | 0 | 0 | 3 | 0 | 4 | 0 | 16 | 0.0% | |
| 3 | 2 | 1 | 0 | 7 | 3 | 7 | 3 | 66.7% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 2 | 1 | 3 | 7 | 7 | 7 | 33.3% |
คลับ ชีวาส ทาปาติโอ
| รวม | 7 | 3 | 2 | 2 | 12 | 11 | 11 | 7 | 42.9% |
| 4 | 2 | 1 | 1 | 6 | 5 | 7 | 6 | 50.0% | |
| 3 | 1 | 1 | 1 | 6 | 6 | 4 | 8 | 33.3% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 3 | 1 | 2 | 12 | 11 | 10 | 50.0% | |
| ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
| รวม | 7 | 2 | 2 | 3 | 4 | 4 | 8 | 9 | 28.6% |
| 4 | 2 | 1 | 1 | 3 | 1 | 7 | 4 | 50.0% | |
| 3 | 0 | 1 | 2 | 1 | 3 | 1 | 14 | 0.0% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 2 | 1 | 3 | 4 | 4 | 7 | 33.3% |
⚔️ ค่าพลังเทียบกัน
ดอราดอส เดอ ซินาลัว
58 - 61
คลับ ชีวาส ทาปาติโอ
ดอราดอส เดอ ซินาลัว
คลับ ชีวาส ทาปาติโอ
🔄 สถิติ H2H (6 นัดล่าสุด)
ดอราดอส เดอ ซินาลัว
WLLDDW
ยิงได้2.00
เสีย1.67
เตะมุม3.50
ใบเหลือง2.67
ครองบอล%50.83
คลับ ชีวาส ทาปาติโอ
LDWWLW
ยิงได้2.00
เสีย1.83
เตะมุม3.50
ใบเหลือง2.33
ครองบอล%46.17