ราคาบอล คู่ ซีเอสเอ็ม สลาตินา vs เอฟซี ยูนิเรีย 2004 โซลโบเซีย ไฮไลท์ สถิติทีม
โรมาเนีย ลีกา 2
17 ต.ค. 2569 15:00 น.
💰 ราคาบอล
| บริษัท | เหย้า | AH | เยือน |
|---|---|---|---|
| Sbobet | 0.93 | 0.75 | 0.91 |
| Macauslot | |||
| Crown | 0.87 | 0.75 | 0.95 |
| Ladbrokes | |||
| Bet365 | 0.85 | 0.75 | 0.95 |
| Easybet | 0.92 | 0.75 | 0.91 |
| Vcbet | 0.86 | 0.75 | 0.88 |
| Mansion88 | 0.9 | 0.75 | 0.94 |
| 12bet | 0.9 | 0.75 | 0.94 |
| 18Bet | 0.82 | 0.75 | 0.83 |
| Interwetten |
| บริษัท | เหย้า | เสมอ | เยือน |
|---|---|---|---|
| Sbobet | 1.66 | 3.58 | 4.17 |
| Macauslot | |||
| Crown | 1.62 | 3.8 | 4.15 |
| Ladbrokes | 1.67 | 3.7 | 4 |
| Bet365 | 1.65 | 3.6 | 4.2 |
| Easybet | 1.64 | 3.6 | 4.3 |
| Vcbet | 1.67 | 3.75 | 4.4 |
| Mansion88 | 1.65 | 3.7 | 4.05 |
| 12bet | 1.65 | 3.7 | 4.05 |
| 18Bet | 1.68 | 3.7 | 4.2 |
| Interwetten | 1.7 | 3.6 | 4.1 |
| บริษัท | สูง | O/U | ต่ำ |
|---|---|---|---|
| Sbobet | 0.93 | 2.75 | 0.89 |
| Macauslot | |||
| Crown | 0.93 | 2.75 | 0.87 |
| Ladbrokes | 0.67 | 2.5 | 1.05 |
| Bet365 | 0.9 | 2.75 | 0.9 |
| Easybet | 0.93 | 2.75 | 0.89 |
| Vcbet | 0.9 | 2.75 | 0.89 |
| Mansion88 | 0.9 | 2.75 | 0.92 |
| 12bet | 0.9 | 2.75 | 0.92 |
| 18Bet | 0.8 | 2.75 | 0.84 |
| Interwetten | 0.65 | 2.5 | 1.05 |
แสดงราคาก่อนแข่งเป็นหลัก (fallback เป็นราคาเปิด)
วิเคราะห์บอล คู่ ซีเอสเอ็ม สลาตินา vs เอฟซี ยูนิเรีย 2004 โซลโบเซีย
ชนะ - เสมอ - แพ้ (เต็มรอบ)
ซีเอสเอ็ม สลาตินา
7-1-1
เอฟซี ยูนิเรีย 2004 โซลโบเซีย
2-1-6
ชนะ
เสมอ
แพ้
ประตูได้ - ประตูเสีย
ซีเอสเอ็ม สลาตินา
18 : 8
เอฟซี ยูนิเรีย 2004 โซลโบเซีย
12 : 12
ได้
เสีย
อัตราชนะ (Rate %)
ซีเอสเอ็ม สลาตินา
77.8%
เอฟซี ยูนิเรีย 2004 โซลโบเซีย
22.2%
ซีเอสเอ็ม สลาตินา
| รวม | 9 | 7 | 1 | 1 | 18 | 8 | 22 | 1 | 77.8% |
| 4 | 4 | 0 | 0 | 12 | 4 | 12 | 2 | 100.0% | |
| 5 | 3 | 1 | 1 | 6 | 4 | 10 | 2 | 60.0% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 4 | 1 | 1 | 10 | 6 | 13 | 66.7% | |
| ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
| รวม | 9 | 5 | 3 | 1 | 8 | 2 | 18 | 3 | 55.6% |
| 4 | 3 | 0 | 1 | 5 | 1 | 9 | 5 | 75.0% | |
| 5 | 2 | 3 | 0 | 3 | 1 | 9 | 4 | 40.0% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 3 | 2 | 1 | 4 | 2 | 11 | 50.0% |
เอฟซี ยูนิเรีย 2004 โซลโบเซีย
| รวม | 9 | 2 | 1 | 6 | 12 | 12 | 7 | 16 | 22.2% |
| 4 | 1 | 0 | 3 | 9 | 6 | 3 | 17 | 25.0% | |
| 5 | 1 | 1 | 3 | 3 | 6 | 4 | 14 | 20.0% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 2 | 0 | 4 | 11 | 7 | 6 | 33.3% | |
| ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
| รวม | 9 | 3 | 5 | 1 | 8 | 2 | 14 | 8 | 33.3% |
| 4 | 2 | 2 | 0 | 6 | 0 | 8 | 6 | 50.0% | |
| 5 | 1 | 3 | 1 | 2 | 2 | 6 | 10 | 20.0% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 3 | 3 | 0 | 8 | 1 | 12 | 50.0% |
⚔️ ค่าพลังเทียบกัน
ซีเอสเอ็ม สลาตินา
56 - 48
เอฟซี ยูนิเรีย 2004 โซลโบเซีย
ซีเอสเอ็ม สลาตินา
เอฟซี ยูนิเรีย 2004 โซลโบเซีย
🔄 สถิติ H2H (6 นัดล่าสุด)
ซีเอสเอ็ม สลาตินา
LLDWWW
ยิงได้1.33
เสีย1.67
เตะมุม5.33
ใบเหลือง2.17
ครองบอล%56.17
เอฟซี ยูนิเรีย 2004 โซลโบเซีย
WLLWLL
ยิงได้1.83
เสีย1.17
เตะมุม2.50
ใบเหลือง1.50
ครองบอล%37.83