ราคาบอล คู่ คริสตัล พาเลซ (ญ) vs เวสต์ แฮม ยูไนเต็ด (ญ) ไฮไลท์ สถิติทีม
อังกฤษ ซูเปอร์ลีก หญิง
18 ต.ค. 2569 18:00 น.
🎬 ไฮไลท์
💰 ราคาบอล
| บริษัท | เหย้า | AH | เยือน |
|---|---|---|---|
| Sbobet | 1 | -0.25 | 0.8 |
| Macauslot | 1.06 | -0.25 | 0.64 |
| Crown | 1.14 | -0.25 | 0.57 |
| Ladbrokes | |||
| Bet365 | 0.9 | -0.5 | 0.9 |
| Easybet | 0.9 | -0.5 | 0.8 |
| Vcbet | 0.82 | -0.5 | 0.98 |
| Mansion88 | 1.14 | -0.25 | 0.63 |
| 12bet | 1.14 | -0.25 | 0.63 |
| 18Bet | 0.83 | -0.5 | 0.81 |
| Interwetten | 0.65 | -0.5 | 1.05 |
| บริษัท | เหย้า | เสมอ | เยือน |
|---|---|---|---|
| Sbobet | 3 | 3.24 | 1.96 |
| Macauslot | 2.88 | 3.41 | 1.85 |
| Crown | 3.05 | 3.4 | 1.9 |
| Ladbrokes | 3.1 | 3.4 | 2 |
| Bet365 | 3.7 | 3.7 | 1.9 |
| Easybet | 3.7 | 3.7 | 1.66 |
| Vcbet | 3.4 | 3.5 | 1.95 |
| Mansion88 | 3.6 | 3.5 | 1.8 |
| 12bet | 3.6 | 3.5 | 1.8 |
| 18Bet | 3.15 | 3.7 | 1.95 |
| Interwetten | 3.25 | 3.45 | 1.97 |
| บริษัท | สูง | O/U | ต่ำ |
|---|---|---|---|
| Sbobet | 0.86 | 2.75 | 0.94 |
| Macauslot | 0.75 | 2.75 | 0.87 |
| Crown | 0.8 | 2.75 | 0.9 |
| Ladbrokes | 0.65 | 2.5 | 1.1 |
| Bet365 | 0.9 | 2.75 | 0.9 |
| Easybet | 0.77 | 2.75 | 0.94 |
| Vcbet | 0.87 | 2.75 | 0.92 |
| Mansion88 | 0.94 | 2.75 | 0.82 |
| 12bet | 0.94 | 2.75 | 0.82 |
| 18Bet | 0.88 | 2.75 | 0.77 |
| Interwetten | 0.6 | 2.5 | 1.1 |
แสดงราคาก่อนแข่งเป็นหลัก (fallback เป็นราคาเปิด)
วิเคราะห์บอล คู่ คริสตัล พาเลซ (ญ) vs เวสต์ แฮม ยูไนเต็ด (ญ)
ชนะ - เสมอ - แพ้ (เต็มรอบ)
คริสตัล พาเลซ (ญ)
1-3-1
เวสต์ แฮม ยูไนเต็ด (ญ)
1-0-4
ชนะ
เสมอ
แพ้
ประตูได้ - ประตูเสีย
คริสตัล พาเลซ (ญ)
5 : 11
เวสต์ แฮม ยูไนเต็ด (ญ)
4 : 10
ได้
เสีย
อัตราชนะ (Rate %)
คริสตัล พาเลซ (ญ)
20.0%
เวสต์ แฮม ยูไนเต็ด (ญ)
20.0%
คริสตัล พาเลซ (ญ)
| รวม | 5 | 1 | 3 | 1 | 5 | 11 | 6 | 9 | 20.0% |
| 2 | 1 | 0 | 1 | 1 | 7 | 3 | 11 | 50.0% | |
| 3 | 0 | 3 | 0 | 4 | 4 | 3 | 6 | 0.0% | |
| 6นัดหลังสุด | 5 | 1 | 3 | 1 | 5 | 11 | 6 | 20.0% | |
| ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
| รวม | 5 | 1 | 3 | 1 | 2 | 2 | 6 | 9 | 20.0% |
| 2 | 1 | 1 | 0 | 1 | 0 | 4 | 6 | 50.0% | |
| 3 | 0 | 2 | 1 | 1 | 2 | 2 | 8 | 0.0% | |
| 6นัดหลังสุด | 5 | 1 | 3 | 1 | 2 | 2 | 6 | 20.0% |
เวสต์ แฮม ยูไนเต็ด (ญ)
| รวม | 5 | 1 | 0 | 4 | 4 | 10 | 3 | 12 | 20.0% |
| 3 | 1 | 0 | 2 | 2 | 5 | 3 | 10 | 33.3% | |
| 2 | 0 | 0 | 2 | 2 | 5 | 0 | 13 | 0.0% | |
| 6นัดหลังสุด | 5 | 1 | 0 | 4 | 4 | 10 | 3 | 20.0% | |
| ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
| รวม | 5 | 1 | 1 | 3 | 1 | 4 | 4 | 11 | 20.0% |
| 3 | 1 | 1 | 1 | 1 | 1 | 4 | 7 | 33.3% | |
| 2 | 0 | 0 | 2 | 0 | 3 | 0 | 14 | 0.0% | |
| 6นัดหลังสุด | 5 | 1 | 1 | 3 | 1 | 4 | 4 | 20.0% |
⚔️ ค่าพลังเทียบกัน
คริสตัล พาเลซ (ญ)
59 - 50
เวสต์ แฮม ยูไนเต็ด (ญ)
คริสตัล พาเลซ (ญ)
เวสต์ แฮม ยูไนเต็ด (ญ)
🔄 สถิติ H2H (6 นัดล่าสุด)
คริสตัล พาเลซ (ญ)
DWDWLD
ยิงได้1.33
เสีย1.83
เตะมุม5.17
ใบเหลือง1.50
ครองบอล%41.50
เวสต์ แฮม ยูไนเต็ด (ญ)
LWLDLW
ยิงได้1.00
เสีย1.33
เตะมุม3.83
ใบเหลือง1.00
ครองบอล%46.00