ราคาบอล คู่ คริสตัล พาเลซ vs นิวคาสเซิ่ล ยูไนเต็ด ไฮไลท์ สถิติทีม
💰 ราคาบอล
| บริษัท | เหย้า | AH | เยือน |
|---|---|---|---|
| Sbobet | 0.96 | 0 | 0.94 |
| Macauslot | |||
| Crown | 0.99 | 0 | 0.89 |
| Ladbrokes | |||
| Bet365 | 0.98 | 0 | 0.88 |
| Easybet | 0.96 | 0 | 0.94 |
| Vcbet | 0.94 | 0 | 0.85 |
| Mansion88 | 0.99 | 0 | 0.89 |
| 12bet | 0.99 | 0 | 0.89 |
| 18Bet | 0.98 | 0 | 0.79 |
| Interwetten | 0.9 | 0 | 0.83 |
| บริษัท | เหย้า | เสมอ | เยือน |
|---|---|---|---|
| Sbobet | 2.51 | 3.35 | 2.47 |
| Macauslot | |||
| Crown | 2.65 | 3.75 | 2.53 |
| Ladbrokes | |||
| Bet365 | 2.6 | 3.4 | 2.5 |
| Easybet | 2.6 | 3.4 | 2.5 |
| Vcbet | 2.55 | 3.6 | 2.45 |
| Mansion88 | 2.56 | 3.6 | 2.43 |
| 12bet | 2.56 | 3.6 | 2.43 |
| 18Bet | 2.6 | 3.5 | 2.5 |
| Interwetten | 2.65 | 3.55 | 2.55 |
| บริษัท | สูง | O/U | ต่ำ |
|---|---|---|---|
| Sbobet | 0.84 | 2.75 | 1.04 |
| Macauslot | |||
| Crown | 1.05 | 3 | 0.83 |
| Ladbrokes | |||
| Bet365 | 0.8 | 2.75 | 1.05 |
| Easybet | 0.84 | 2.75 | 1.04 |
| Vcbet | 1 | 3 | 0.8 |
| Mansion88 | 0.8 | 2.75 | 1.06 |
| 12bet | 0.8 | 2.75 | 1.06 |
| 18Bet | 0.99 | 3 | 0.78 |
| Interwetten | 0.6 | 2.5 | 1.3 |
แสดงราคาก่อนแข่งเป็นหลัก (fallback เป็นราคาเปิด)
วิเคราะห์บอล คู่ คริสตัล พาเลซ vs นิวคาสเซิ่ล ยูไนเต็ด
ชนะ - เสมอ - แพ้ (เต็มรอบ)
คริสตัล พาเลซ
2-1-3
นิวคาสเซิ่ล ยูไนเต็ด
2-2-2
ชนะ
เสมอ
แพ้
ประตูได้ - ประตูเสีย
คริสตัล พาเลซ
9 : 12
นิวคาสเซิ่ล ยูไนเต็ด
10 : 13
ได้
เสีย
อัตราชนะ (Rate %)
คริสตัล พาเลซ
33.3%
นิวคาสเซิ่ล ยูไนเต็ด
33.3%
คริสตัล พาเลซ
| รวม | 6 | 2 | 1 | 3 | 9 | 12 | 7 | 12 | 33.3% |
| 3 | 1 | 0 | 2 | 6 | 8 | 3 | 13 | 33.3% | |
| 3 | 1 | 1 | 1 | 3 | 4 | 4 | 9 | 33.3% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 2 | 1 | 3 | 9 | 12 | 7 | 33.3% | |
| ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
| รวม | 6 | 1 | 1 | 4 | 4 | 7 | 4 | 19 | 16.7% |
| 3 | 1 | 0 | 2 | 3 | 4 | 3 | 17 | 33.3% | |
| 3 | 0 | 1 | 2 | 1 | 3 | 1 | 18 | 0.0% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 1 | 1 | 4 | 4 | 7 | 4 | 16.7% |
นิวคาสเซิ่ล ยูไนเต็ด
| รวม | 6 | 2 | 2 | 2 | 10 | 13 | 8 | 11 | 33.3% |
| 3 | 1 | 2 | 0 | 6 | 5 | 5 | 10 | 33.3% | |
| 3 | 1 | 0 | 2 | 4 | 8 | 3 | 15 | 33.3% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 2 | 2 | 2 | 10 | 13 | 8 | 33.3% | |
| ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
| รวม | 6 | 2 | 1 | 3 | 4 | 6 | 7 | 12 | 33.3% |
| 3 | 2 | 0 | 1 | 4 | 2 | 6 | 7 | 66.7% | |
| 3 | 0 | 1 | 2 | 0 | 4 | 1 | 20 | 0.0% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 2 | 1 | 3 | 4 | 6 | 7 | 33.3% |
⚔️ ค่าพลังเทียบกัน
คริสตัล พาเลซ
61 - 50
นิวคาสเซิ่ล ยูไนเต็ด
คริสตัล พาเลซ
นิวคาสเซิ่ล ยูไนเต็ด
🔄 สถิติ H2H (6 นัดล่าสุด)
คริสตัล พาเลซ
LWLDWL
ยิงได้1.83
เสีย1.50
เตะมุม4.83
ใบเหลือง1.50
ครองบอล%50.83
นิวคาสเซิ่ล ยูไนเต็ด
LLWLWD
ยิงได้1.17
เสีย2.00
เตะมุม6.33
ใบเหลือง2.17
ครองบอล%57.17