ราคาบอล คู่ ซีพี ปาร์ลา เอสคูเอลา vs ฟูเอนลาบราดา ไฮไลท์ สถิติทีม
💰 ราคาบอล
| บริษัท | เหย้า | AH | เยือน |
|---|---|---|---|
| Sbobet | 0.93 | -0.25 | 0.83 |
| Macauslot | |||
| Crown | 0.92 | -0.25 | 0.78 |
| Ladbrokes | |||
| Bet365 | 0.98 | -0.25 | 0.83 |
| Easybet | |||
| Vcbet | |||
| Mansion88 | 0.95 | -0.25 | 0.81 |
| 12bet | 0.95 | -0.25 | 0.81 |
| 18Bet | 0.94 | -0.25 | 0.81 |
| Interwetten |
| บริษัท | เหย้า | เสมอ | เยือน |
|---|---|---|---|
| Sbobet | 3.08 | 2.97 | 2.04 |
| Macauslot | |||
| Crown | 3.05 | 3.05 | 2.03 |
| Ladbrokes | 3.3 | 3 | 2.05 |
| Bet365 | 3.4 | 3.1 | 2 |
| Easybet | |||
| Vcbet | |||
| Mansion88 | 3.4 | 3.05 | 2.02 |
| 12bet | 3.4 | 3.05 | 2.02 |
| 18Bet | 3.4 | 3.25 | 2.1 |
| Interwetten | 3.35 | 3.05 | 2.1 |
| บริษัท | สูง | O/U | ต่ำ |
|---|---|---|---|
| Sbobet | 0.92 | 2.25 | 0.84 |
| Macauslot | |||
| Crown | 0.86 | 2.25 | 0.84 |
| Ladbrokes | 1.2 | 2.5 | 0.6 |
| Bet365 | 0.98 | 2.25 | 0.83 |
| Easybet | |||
| Vcbet | |||
| Mansion88 | 0.97 | 2.25 | 0.79 |
| 12bet | 0.97 | 2.25 | 0.79 |
| 18Bet | 0.92 | 2.25 | 0.83 |
| Interwetten | 1.1 | 2.5 | 0.6 |
แสดงราคาก่อนแข่งเป็นหลัก (fallback เป็นราคาเปิด)
วิเคราะห์บอล คู่ ซีพี ปาร์ลา เอสคูเอลา vs ฟูเอนลาบราดา
ชนะ - เสมอ - แพ้ (เต็มรอบ)
ซีพี ปาร์ลา เอสคูเอลา
1-2-2
ฟูเอนลาบราดา
2-2-1
ชนะ
เสมอ
แพ้
ประตูได้ - ประตูเสีย
ซีพี ปาร์ลา เอสคูเอลา
7 : 8
ฟูเอนลาบราดา
7 : 6
ได้
เสีย
อัตราชนะ (Rate %)
ซีพี ปาร์ลา เอสคูเอลา
20.0%
ฟูเอนลาบราดา
40.0%
ซีพี ปาร์ลา เอสคูเอลา
| รวม | 5 | 1 | 2 | 2 | 7 | 8 | 5 | 13 | 20.0% |
| 2 | 0 | 2 | 0 | 2 | 2 | 2 | 14 | 0.0% | |
| 3 | 1 | 0 | 2 | 5 | 6 | 3 | 10 | 33.3% | |
| 6นัดหลังสุด | 5 | 1 | 2 | 2 | 7 | 8 | 5 | 20.0% | |
| ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
| รวม | 5 | 2 | 2 | 1 | 4 | 3 | 8 | 6 | 40.0% |
| 2 | 1 | 1 | 0 | 2 | 1 | 4 | 8 | 50.0% | |
| 3 | 1 | 1 | 1 | 2 | 2 | 4 | 9 | 33.3% | |
| 6นัดหลังสุด | 5 | 2 | 2 | 1 | 4 | 3 | 8 | 40.0% |
ฟูเอนลาบราดา
| รวม | 5 | 2 | 2 | 1 | 7 | 6 | 8 | 8 | 40.0% |
| 3 | 2 | 0 | 1 | 5 | 4 | 6 | 7 | 66.7% | |
| 2 | 0 | 2 | 0 | 2 | 2 | 2 | 11 | 0.0% | |
| 6นัดหลังสุด | 5 | 2 | 2 | 1 | 7 | 6 | 8 | 40.0% | |
| ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
| รวม | 5 | 2 | 1 | 2 | 3 | 3 | 7 | 10 | 40.0% |
| 3 | 2 | 0 | 1 | 3 | 2 | 6 | 4 | 66.7% | |
| 2 | 0 | 1 | 1 | 0 | 1 | 1 | 15 | 0.0% | |
| 6นัดหลังสุด | 5 | 2 | 1 | 2 | 3 | 3 | 7 | 40.0% |
⚔️ ค่าพลังเทียบกัน
ซีพี ปาร์ลา เอสคูเอลา
41 - 69
ฟูเอนลาบราดา
ซีพี ปาร์ลา เอสคูเอลา
ฟูเอนลาบราดา
🔄 สถิติ H2H (6 นัดล่าสุด)
ซีพี ปาร์ลา เอสคูเอลา
LDWDLD
ยิงได้1.50
เสีย1.67
เตะมุม0.67
ใบเหลือง1.33
ครองบอล%22.83
ฟูเอนลาบราดา
WDWLDW
ยิงได้1.83
เสีย1.00
เตะมุม4.83
ใบเหลือง2.33
ครองบอล%33.83