ราคาบอล คู่ คอนสตานเซีย vs พอร์เรเรส ไฮไลท์ สถิติทีม
💰 ราคาบอล
| บริษัท | เหย้า | AH | เยือน |
|---|---|---|---|
| Sbobet | 0.94 | 0.5 | 0.82 |
| Macauslot | |||
| Crown | |||
| Ladbrokes | |||
| Bet365 | 0.95 | 0.25 | 0.85 |
| Easybet | 0.96 | 0.25 | 0.86 |
| Vcbet | |||
| Mansion88 | |||
| 12bet | |||
| 18Bet | 0.95 | 0.5 | 0.8 |
| Interwetten |
| บริษัท | เหย้า | เสมอ | เยือน |
|---|---|---|---|
| Sbobet | 1.94 | 3.05 | 3.25 |
| Macauslot | |||
| Crown | |||
| Ladbrokes | 1.95 | 3.25 | 3.4 |
| Bet365 | 1.95 | 3.4 | 3.2 |
| Easybet | 2.15 | 3.3 | 2.8 |
| Vcbet | |||
| Mansion88 | |||
| 12bet | |||
| 18Bet | 2.2 | 3.45 | 3.05 |
| Interwetten | 1.97 | 3.2 | 3.45 |
| บริษัท | สูง | O/U | ต่ำ |
|---|---|---|---|
| Sbobet | 0.94 | 2.5 | 0.82 |
| Macauslot | |||
| Crown | |||
| Ladbrokes | 0.95 | 2.5 | 0.75 |
| Bet365 | 0.75 | 2.25 | 0.95 |
| Easybet | 1.04 | 2.5 | 0.79 |
| Vcbet | |||
| Mansion88 | |||
| 12bet | |||
| 18Bet | 0.98 | 2.5 | 0.77 |
| Interwetten | 0.9 | 2.5 | 0.75 |
แสดงราคาก่อนแข่งเป็นหลัก (fallback เป็นราคาเปิด)
วิเคราะห์บอล คู่ คอนสตานเซีย vs พอร์เรเรส
ชนะ - เสมอ - แพ้ (เต็มรอบ)
คอนสตานเซีย
3-1-1
พอร์เรเรส
3-0-2
ชนะ
เสมอ
แพ้
ประตูได้ - ประตูเสีย
คอนสตานเซีย
9 : 3
พอร์เรเรส
7 : 6
ได้
เสีย
อัตราชนะ (Rate %)
คอนสตานเซีย
60.0%
พอร์เรเรส
60.0%
คอนสตานเซีย
| รวม | 5 | 3 | 1 | 1 | 9 | 3 | 10 | 4 | 60.0% |
| 2 | 2 | 0 | 0 | 5 | 0 | 6 | 6 | 100.0% | |
| 3 | 1 | 1 | 1 | 4 | 3 | 4 | 5 | 33.3% | |
| 6นัดหลังสุด | 5 | 3 | 1 | 1 | 9 | 3 | 10 | 60.0% | |
| ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
| รวม | 5 | 3 | 1 | 1 | 4 | 1 | 10 | 2 | 60.0% |
| 2 | 2 | 0 | 0 | 3 | 0 | 6 | 1 | 100.0% | |
| 3 | 1 | 1 | 1 | 1 | 1 | 4 | 9 | 33.3% | |
| 6นัดหลังสุด | 5 | 3 | 1 | 1 | 4 | 1 | 10 | 60.0% |
พอร์เรเรส
| รวม | 5 | 3 | 0 | 2 | 7 | 6 | 9 | 8 | 60.0% |
| 3 | 2 | 0 | 1 | 4 | 2 | 6 | 8 | 66.7% | |
| 2 | 1 | 0 | 1 | 3 | 4 | 3 | 10 | 50.0% | |
| 6นัดหลังสุด | 5 | 3 | 0 | 2 | 7 | 6 | 9 | 60.0% | |
| ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
| รวม | 5 | 4 | 0 | 1 | 6 | 1 | 12 | 1 | 80.0% |
| 3 | 2 | 0 | 1 | 3 | 1 | 6 | 2 | 66.7% | |
| 2 | 2 | 0 | 0 | 3 | 0 | 6 | 2 | 100.0% | |
| 6นัดหลังสุด | 5 | 4 | 0 | 1 | 6 | 1 | 12 | 80.0% |
⚔️ ค่าพลังเทียบกัน
คอนสตานเซีย
65 - 50
พอร์เรเรส
คอนสตานเซีย
พอร์เรเรส
🔄 สถิติ H2H (6 นัดล่าสุด)
คอนสตานเซีย
WWLDWL
ยิงได้1.67
เสีย0.83
เตะมุม4.00
ใบเหลือง1.83
ครองบอล%32.17
พอร์เรเรส
LWWLLW
ยิงได้1.17
เสีย1.17
เตะมุม4.83
ใบเหลือง0.67
ครองบอล%31.00