ราคาบอล คู่ คองเอ็น เนนเดน เอฟซี vs คาชิม่า แอนท์เลอร์ส ไฮไลท์ สถิติทีม
เอเอฟซี แชมเปี้ยนส์ ลีก
13 ต.ค. 2569 19:15 น.
📊 สถิติ
%
อัตราครองบอล
%
บุก
บุกอันตราย
จำนวนการยิง
ยิงเข้ากรอบ
0
เตะมุม
0
💰 ราคาบอล
| บริษัท | เหย้า | AH | เยือน |
|---|---|---|---|
| Sbobet | 1.06 | -1 | 0.76 |
| Macauslot | 0.99 | -1 | 0.79 |
| Crown | 0.79 | -1.25 | 1.03 |
| Ladbrokes | |||
| Bet365 | 1.03 | -1 | 0.78 |
| Easybet | 1.05 | -1 | 0.82 |
| Vcbet | 1.03 | -1 | 0.81 |
| Mansion88 | 1.03 | -1 | 0.77 |
| 12bet | 1.03 | -1 | 0.77 |
| 18Bet | 1 | -1 | 0.77 |
| Interwetten | 1.05 | -1 | 0.7 |
| บริษัท | เหย้า | เสมอ | เยือน |
|---|---|---|---|
| Sbobet | 5.4 | 3.98 | 1.41 |
| Macauslot | 5.5 | 4.45 | 1.38 |
| Crown | 5.7 | 4.5 | 1.46 |
| Ladbrokes | 5.25 | 4.2 | 1.44 |
| Bet365 | 6 | 4.1 | 1.45 |
| Easybet | 5.6 | 4.1 | 1.45 |
| Vcbet | 6 | 4.33 | 1.45 |
| Mansion88 | 5.7 | 4.4 | 1.48 |
| 12bet | 5.7 | 4.4 | 1.48 |
| 18Bet | 5.75 | 4.6 | 1.49 |
| Interwetten | 6 | 4.3 | 1.47 |
| บริษัท | สูง | O/U | ต่ำ |
|---|---|---|---|
| Sbobet | 0.8 | 2.75 | 1 |
| Macauslot | 0.95 | 3 | 0.77 |
| Crown | 0.95 | 3 | 0.85 |
| Ladbrokes | 0.57 | 2.5 | 1.25 |
| Bet365 | 0.98 | 3 | 0.83 |
| Easybet | 1.04 | 3 | 0.81 |
| Vcbet | 1 | 3 | 0.77 |
| Mansion88 | 1 | 3 | 0.8 |
| 12bet | 1 | 3 | 0.8 |
| 18Bet | 0.94 | 3 | 0.8 |
| Interwetten | 0.6 | 2.5 | 1.2 |
แสดงราคาก่อนแข่งเป็นหลัก (fallback เป็นราคาเปิด)
วิเคราะห์บอล คู่ คองเอ็น เนนเดน เอฟซี vs คาชิม่า แอนท์เลอร์ส
ชนะ - เสมอ - แพ้ (เต็มรอบ)
คองเอ็น เนนเดน เอฟซี
3-0-0
คาชิม่า แอนท์เลอร์ส
5-1-3
ชนะ
เสมอ
แพ้
ประตูได้ - ประตูเสีย
คองเอ็น เนนเดน เอฟซี
6 : 0
คาชิม่า แอนท์เลอร์ส
19 : 16
ได้
เสีย
อัตราชนะ (Rate %)
คองเอ็น เนนเดน เอฟซี
100.0%
คาชิม่า แอนท์เลอร์ส
55.6%
คองเอ็น เนนเดน เอฟซี
| รวม | 3 | 3 | 0 | 0 | 6 | 0 | 9 | 1 | 100.0% |
| 1 | 1 | 0 | 0 | 2 | 0 | 3 | 5 | 100.0% | |
| 2 | 2 | 0 | 0 | 4 | 0 | 6 | 1 | 100.0% | |
| 6นัดหลังสุด | 3 | 3 | 0 | 0 | 6 | 0 | 9 | 100.0% | |
| ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
| รวม | 3 | 1 | 2 | 0 | 1 | 0 | 5 | 4 | 33.3% |
| 1 | 1 | 0 | 0 | 1 | 0 | 3 | 7 | 100.0% | |
| 2 | 0 | 2 | 0 | 0 | 0 | 2 | 3 | 0.0% | |
| 6นัดหลังสุด | 3 | 1 | 2 | 0 | 1 | 0 | 5 | 33.3% |
คาชิม่า แอนท์เลอร์ส
| รวม | 9 | 5 | 1 | 3 | 19 | 16 | 16 | 6 | 55.6% |
| 4 | 3 | 0 | 1 | 7 | 4 | 9 | 6 | 75.0% | |
| 5 | 2 | 1 | 2 | 12 | 12 | 7 | 7 | 40.0% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 2 | 1 | 3 | 10 | 10 | 7 | 33.3% | |
| ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
| รวม | 9 | 3 | 3 | 3 | 6 | 7 | 12 | 9 | 33.3% |
| 4 | 2 | 1 | 1 | 3 | 2 | 7 | 9 | 50.0% | |
| 5 | 1 | 2 | 2 | 3 | 5 | 5 | 8 | 20.0% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 2 | 2 | 2 | 3 | 4 | 8 | 33.3% |
⚔️ ค่าพลังเทียบกัน
คองเอ็น เนนเดน เอฟซี
90 - 77
คาชิม่า แอนท์เลอร์ส
คองเอ็น เนนเดน เอฟซี
คาชิม่า แอนท์เลอร์ส
🔄 สถิติ H2H (6 นัดล่าสุด)
คองเอ็น เนนเดน เอฟซี
WWWWWW
ยิงได้2.00
เสีย0.00
เตะมุม7.00
ใบเหลือง1.50
ครองบอล%59.17
คาชิม่า แอนท์เลอร์ส
WWWWWW
ยิงได้2.50
เสีย0.50
เตะมุม3.50
ใบเหลือง1.00
ครองบอล%59.00