ราคาบอล คู่ คลับ อัตเลติโกโคเลกายเลส vs แอดเตริโค ราแฟล่า ไฮไลท์ สถิติทีม
อาร์เจนติน่า พรีเมียร์ B เนชั่นแนล
25 ต.ค. 2569 06:00 น.
💰 ราคาบอล
| บริษัท | เหย้า | AH | เยือน |
|---|---|---|---|
| Sbobet | 0.98 | 0.75 | 0.86 |
| Macauslot | |||
| Crown | 0.84 | 0.5 | 0.98 |
| Ladbrokes | |||
| Bet365 | 0.78 | 0.5 | 1.03 |
| Easybet | 0.79 | 0.5 | 1.04 |
| Vcbet | 1.04 | 0.75 | 0.8 |
| Mansion88 | 1.07 | 0.75 | 0.77 |
| 12bet | 1.07 | 0.75 | 0.77 |
| 18Bet | 0.5 | 0.25 | 1.48 |
| Interwetten |
| บริษัท | เหย้า | เสมอ | เยือน |
|---|---|---|---|
| Sbobet | 1.67 | 3.07 | 5 |
| Macauslot | |||
| Crown | 1.84 | 3.05 | 4.35 |
| Ladbrokes | 1.73 | 3 | 5 |
| Bet365 | 1.73 | 3.25 | 5.25 |
| Easybet | 1.73 | 3.3 | 5.3 |
| Vcbet | 1.73 | 3.13 | 5.5 |
| Mansion88 | 1.79 | 3.05 | 4.3 |
| 12bet | 1.79 | 3.05 | 4.25 |
| 18Bet | 1.78 | 3.2 | 4.7 |
| Interwetten | 1.77 | 3.05 | 5.5 |
| บริษัท | สูง | O/U | ต่ำ |
|---|---|---|---|
| Sbobet | 0.8 | 1.75 | 1.02 |
| Macauslot | |||
| Crown | 0.78 | 1.75 | 1.02 |
| Ladbrokes | 1.8 | 2.5 | 0.4 |
| Bet365 | 0.83 | 1.75 | 0.98 |
| Easybet | 0.84 | 1.75 | 0.99 |
| Vcbet | 0.79 | 1.75 | 1.01 |
| Mansion88 | 0.85 | 1.75 | 0.97 |
| 12bet | 0.79 | 1.75 | 1.03 |
| 18Bet | 0.77 | 1.75 | 0.99 |
| Interwetten | 0.55 | 1.5 | 1.3 |
แสดงราคาก่อนแข่งเป็นหลัก (fallback เป็นราคาเปิด)
วิเคราะห์บอล คู่ คลับ อัตเลติโกโคเลกายเลส vs แอดเตริโค ราแฟล่า
ชนะ - เสมอ - แพ้ (เต็มรอบ)
คลับ อัตเลติโกโคเลกายเลส
14-8-12
แอดเตริโค ราแฟล่า
12-9-13
ชนะ
เสมอ
แพ้
ประตูได้ - ประตูเสีย
คลับ อัตเลติโกโคเลกายเลส
35 : 31
แอดเตริโค ราแฟล่า
28 : 34
ได้
เสีย
อัตราชนะ (Rate %)
คลับ อัตเลติโกโคเลกายเลส
41.2%
แอดเตริโค ราแฟล่า
35.3%
คลับ อัตเลติโกโคเลกายเลส
| รวม | 34 | 14 | 8 | 12 | 35 | 31 | 50 | 13 | 41.2% |
| 17 | 11 | 5 | 1 | 26 | 9 | 38 | 5 | 64.7% | |
| 17 | 3 | 3 | 11 | 9 | 22 | 12 | 29 | 17.6% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 4 | 1 | 1 | 7 | 3 | 13 | 66.7% | |
| ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
| รวม | 34 | 8 | 18 | 8 | 13 | 13 | 42 | 16 | 23.5% |
| 17 | 6 | 10 | 1 | 10 | 4 | 28 | 8 | 35.3% | |
| 17 | 2 | 8 | 7 | 3 | 9 | 14 | 31 | 11.8% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 3 | 2 | 1 | 4 | 2 | 11 | 50.0% |
แอดเตริโค ราแฟล่า
| รวม | 34 | 12 | 9 | 13 | 28 | 34 | 45 | 19 | 35.3% |
| 17 | 11 | 3 | 3 | 22 | 12 | 36 | 7 | 64.7% | |
| 17 | 1 | 6 | 10 | 6 | 22 | 9 | 32 | 5.9% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 2 | 0 | 4 | 8 | 12 | 6 | 33.3% | |
| ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
| รวม | 34 | 5 | 19 | 10 | 10 | 16 | 34 | 31 | 14.7% |
| 17 | 5 | 9 | 3 | 8 | 6 | 24 | 17 | 29.4% | |
| 17 | 0 | 10 | 7 | 2 | 10 | 10 | 36 | 0.0% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 1 | 2 | 3 | 4 | 7 | 5 | 16.7% |
⚔️ ค่าพลังเทียบกัน
คลับ อัตเลติโกโคเลกายเลส
78 - 54
แอดเตริโค ราแฟล่า
คลับ อัตเลติโกโคเลกายเลส
แอดเตริโค ราแฟล่า
🔄 สถิติ H2H (6 นัดล่าสุด)
คลับ อัตเลติโกโคเลกายเลส
WDWWLW
ยิงได้1.17
เสีย0.50
เตะมุม4.83
ใบเหลือง3.00
ครองบอล%49.33
แอดเตริโค ราแฟล่า
WLLLWL
ยิงได้1.33
เสีย2.00
เตะมุม3.50
ใบเหลือง2.33
ครองบอล%47.33
👥 ตัวจริง
คลับ อัตเลติโกโคเลกายเลส 4-3-3
1เอมีเลียว ดี ฟุลวิโอ
3Malagueno F.
6Leonel Ortiz
2Rivero F.
4Elias Ocampo
11เอ็นโซ ตรินิแดด
5เฟเดริโก มารินี
8Gonzalez L.
10Lucio Castillo
9Albertengo M.
7Facundo Montiel
แอดเตริโค ราแฟล่า 4-4-2
3Wuattier E. R.
1Mayco Bergia
12Alcorcel A.
13Gaston C.
14Franco Hanashiro
17Lucas Juarez
18Mateo Jose Mamani
19Monserrat R.
15มาทิโอรามิเรซ
20Nicolas Toloza
16Franco Zicarelli