ราคาบอล คู่ ถ่านหินอินเดีย vs เบงกอลตะวันออกคลับ II ไฮไลท์ สถิติทีม
💰 ราคาบอล
| บริษัท | เหย้า | AH | เยือน |
|---|---|---|---|
| Sbobet | |||
| Macauslot | |||
| Crown | |||
| Ladbrokes | |||
| Bet365 | 0.8 | -1 | 1 |
| Easybet | 0.78 | -1 | 0.92 |
| Vcbet | |||
| Mansion88 | |||
| 12bet | |||
| 18Bet | 0.74 | -1 | 0.9 |
| Interwetten |
| บริษัท | เหย้า | เสมอ | เยือน |
|---|---|---|---|
| Sbobet | |||
| Macauslot | |||
| Crown | |||
| Ladbrokes | 4.6 | 3.8 | 1.57 |
| Bet365 | 4.33 | 4 | 1.57 |
| Easybet | 4.6 | 4 | 1.57 |
| Vcbet | |||
| Mansion88 | |||
| 12bet | |||
| 18Bet | 4.7 | 4 | 1.58 |
| Interwetten | 4.6 | 3.95 | 1.57 |
| บริษัท | สูง | O/U | ต่ำ |
|---|---|---|---|
| Sbobet | |||
| Macauslot | |||
| Crown | |||
| Ladbrokes | 0.67 | 2.5 | 1.1 |
| Bet365 | 0.93 | 2.75 | 0.88 |
| Easybet | 0.84 | 2.75 | 0.86 |
| Vcbet | |||
| Mansion88 | |||
| 12bet | |||
| 18Bet | 0.84 | 2.75 | 0.8 |
| Interwetten | 0.65 | 2.5 | 1.05 |
แสดงราคาก่อนแข่งเป็นหลัก (fallback เป็นราคาเปิด)
วิเคราะห์บอล คู่ ถ่านหินอินเดีย vs เบงกอลตะวันออกคลับ II
ชนะ - เสมอ - แพ้ (เต็มรอบ)
ถ่านหินอินเดีย
0-0-0
เบงกอลตะวันออกคลับ II
0-0-0
ชนะ
เสมอ
แพ้
ประตูได้ - ประตูเสีย
ถ่านหินอินเดีย
0 : 0
เบงกอลตะวันออกคลับ II
0 : 0
ได้
เสีย
อัตราชนะ (Rate %)
ถ่านหินอินเดีย
0.0%
เบงกอลตะวันออกคลับ II
0.0%
ถ่านหินอินเดีย
| รวม | |||||||||
| 6นัดหลังสุด | |||||||||
| ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
| รวม | |||||||||
| 6นัดหลังสุด |
เบงกอลตะวันออกคลับ II
| รวม | |||||||||
| 6นัดหลังสุด | |||||||||
| ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
| รวม | |||||||||
| 6นัดหลังสุด |
⚔️ ค่าพลังเทียบกัน
ถ่านหินอินเดีย
44 - 56
เบงกอลตะวันออกคลับ II
ถ่านหินอินเดีย
เบงกอลตะวันออกคลับ II
🔄 สถิติ H2H (6 นัดล่าสุด)
ถ่านหินอินเดีย
LLWWDW
ยิงได้1.67
เสีย1.83
เตะมุม4.67
ใบเหลือง1.67
ครองบอล%47.83
เบงกอลตะวันออกคลับ II
DDDWWW
ยิงได้1.50
เสีย0.33
เตะมุม4.67
ใบเหลือง1.83
ครองบอล%19.33