ราคาบอล คู่ คลูเบ โอเรียนทัล ลิสบัว ยู 19 vs ซานตา คลารา ยู 19 ไฮไลท์ สถิติทีม
โปรตุเกส ลีกา เรเบลาเคา U19
19 ก.ย. 2569 17:00 น.
💰 ราคาบอล
| บริษัท | เหย้า | AH | เยือน |
|---|---|---|---|
| Sbobet | |||
| Macauslot | |||
| Crown | |||
| Ladbrokes | |||
| Bet365 | 0.88 | -0.75 | 0.93 |
| Easybet | 0.88 | -0.75 | 0.93 |
| Vcbet | 0.85 | -0.75 | 0.96 |
| Mansion88 | |||
| 12bet | 0.85 | -0.75 | 0.91 |
| 18Bet | |||
| Interwetten |
| บริษัท | เหย้า | เสมอ | เยือน |
|---|---|---|---|
| Sbobet | |||
| Macauslot | |||
| Crown | |||
| Ladbrokes | 4.2 | 3.5 | 1.7 |
| Bet365 | 3.9 | 3.8 | 1.67 |
| Easybet | 4.1 | 3.7 | 1.71 |
| Vcbet | 4.4 | 3.6 | 1.7 |
| Mansion88 | |||
| 12bet | 4.1 | 3.4 | 1.72 |
| 18Bet | |||
| Interwetten |
| บริษัท | สูง | O/U | ต่ำ |
|---|---|---|---|
| Sbobet | |||
| Macauslot | |||
| Crown | |||
| Ladbrokes | 0.75 | 2.5 | 0.95 |
| Bet365 | 0.8 | 2.5 | 1 |
| Easybet | 0.8 | 2.5 | 1 |
| Vcbet | 0.85 | 2.5 | 0.96 |
| Mansion88 | |||
| 12bet | 0.78 | 2.5 | 0.98 |
| 18Bet | |||
| Interwetten |
แสดงราคาก่อนแข่งเป็นหลัก (fallback เป็นราคาเปิด)
วิเคราะห์บอล คู่ คลูเบ โอเรียนทัล ลิสบัว ยู 19 vs ซานตา คลารา ยู 19
ชนะ - เสมอ - แพ้ (เต็มรอบ)
คลูเบ โอเรียนทัล ลิสบัว ยู 19
2-2-1
ซานตา คลารา ยู 19
2-0-1
ชนะ
เสมอ
แพ้
ประตูได้ - ประตูเสีย
คลูเบ โอเรียนทัล ลิสบัว ยู 19
5 : 4
ซานตา คลารา ยู 19
9 : 3
ได้
เสีย
อัตราชนะ (Rate %)
คลูเบ โอเรียนทัล ลิสบัว ยู 19
40.0%
ซานตา คลารา ยู 19
66.7%
คลูเบ โอเรียนทัล ลิสบัว ยู 19
| รวม | 5 | 2 | 2 | 1 | 5 | 4 | 8 | 3 | 40.0% |
| 2 | 1 | 1 | 0 | 1 | 0 | 4 | 4 | 50.0% | |
| 3 | 1 | 1 | 1 | 4 | 4 | 4 | 5 | 33.3% | |
| 6นัดหลังสุด | 5 | 2 | 2 | 1 | 5 | 4 | 8 | 40.0% | |
| ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
| รวม | 5 | 1 | 2 | 2 | 2 | 3 | 5 | 8 | 20.0% |
| 2 | 1 | 1 | 0 | 1 | 0 | 4 | 4 | 50.0% | |
| 3 | 0 | 1 | 2 | 1 | 3 | 1 | 8 | 0.0% | |
| 6นัดหลังสุด | 5 | 1 | 2 | 2 | 2 | 3 | 5 | 20.0% |
ซานตา คลารา ยู 19
| รวม | 3 | 2 | 0 | 1 | 9 | 3 | 6 | 5 | 66.7% |
| 1 | 1 | 0 | 0 | 7 | 0 | 3 | 5 | 100.0% | |
| 2 | 1 | 0 | 1 | 2 | 3 | 3 | 6 | 50.0% | |
| 6นัดหลังสุด | 3 | 2 | 0 | 1 | 9 | 3 | 6 | 66.7% | |
| ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
| รวม | 3 | 2 | 0 | 1 | 7 | 1 | 6 | 2 | 66.7% |
| 1 | 1 | 0 | 0 | 6 | 0 | 3 | 6 | 100.0% | |
| 2 | 1 | 0 | 1 | 1 | 1 | 3 | 4 | 50.0% | |
| 6นัดหลังสุด | 3 | 2 | 0 | 1 | 7 | 1 | 6 | 66.7% |
⚔️ ค่าพลังเทียบกัน
คลูเบ โอเรียนทัล ลิสบัว ยู 19
48 - 60
ซานตา คลารา ยู 19
คลูเบ โอเรียนทัล ลิสบัว ยู 19
ซานตา คลารา ยู 19
🔄 สถิติ H2H (6 นัดล่าสุด)
คลูเบ โอเรียนทัล ลิสบัว ยู 19
DWLDWL
ยิงได้0.83
เสีย0.83
เตะมุม3.33
ใบเหลือง2.17
ครองบอล%43.50
ซานตา คลารา ยู 19
WWLWLL
ยิงได้1.83
เสีย1.33
เตะมุม4.83
ใบเหลือง2.50
ครองบอล%49.83