ราคาบอล คู่ คลับ ลูจัน vs เจนเนอรัลลามาดริด ไฮไลท์ สถิติทีม
อาร์เจนติน่า กลุ่ม C เตโบลิดุน ลีก แมนเชสเตอร์
6 ต.ค. 2569 01:00 น.
💰 ราคาบอล
| บริษัท | เหย้า | AH | เยือน |
|---|---|---|---|
| Sbobet | 0.92 | 0.75 | 0.84 |
| Macauslot | |||
| Crown | 0.83 | 0.75 | 0.87 |
| Ladbrokes | |||
| Bet365 | 0.88 | 0.75 | 0.93 |
| Easybet | 0.86 | 0.75 | 0.96 |
| Vcbet | |||
| Mansion88 | 0.86 | 0.75 | 0.98 |
| 12bet | 0.84 | 0.75 | 1 |
| 18Bet | 0.77 | 0.75 | 0.87 |
| Interwetten |
| บริษัท | เหย้า | เสมอ | เยือน |
|---|---|---|---|
| Sbobet | 1.63 | 3.06 | 4.7 |
| Macauslot | |||
| Crown | 1.61 | 3.1 | 4.8 |
| Ladbrokes | 1.65 | 3.25 | 5 |
| Bet365 | 1.6 | 3.25 | 5.5 |
| Easybet | 1.61 | 3.3 | 5.7 |
| Vcbet | 1.53 | 3 | 4.75 |
| Mansion88 | 1.64 | 3.1 | 5.3 |
| 12bet | 1.66 | 3.05 | 5.3 |
| 18Bet | 1.64 | 3.25 | 5.5 |
| Interwetten | 1.65 | 3.3 | 5 |
| บริษัท | สูง | O/U | ต่ำ |
|---|---|---|---|
| Sbobet | 0.96 | 2 | 0.8 |
| Macauslot | |||
| Crown | 0.92 | 2 | 0.78 |
| Ladbrokes | 1.5 | 2.5 | 0.48 |
| Bet365 | 0.85 | 2 | 0.95 |
| Easybet | 0.89 | 2 | 0.94 |
| Vcbet | 0.62 | 2 | 0.72 |
| Mansion88 | 0.88 | 2 | 0.94 |
| 12bet | 0.99 | 2 | 0.83 |
| 18Bet | 0.83 | 2 | 0.81 |
| Interwetten | 1.3 | 2.5 | 0.5 |
แสดงราคาก่อนแข่งเป็นหลัก (fallback เป็นราคาเปิด)
วิเคราะห์บอล คู่ คลับ ลูจัน vs เจนเนอรัลลามาดริด
ชนะ - เสมอ - แพ้ (เต็มรอบ)
คลับ ลูจัน
17-7-6
เจนเนอรัลลามาดริด
9-13-8
ชนะ
เสมอ
แพ้
ประตูได้ - ประตูเสีย
คลับ ลูจัน
44 : 22
เจนเนอรัลลามาดริด
23 : 26
ได้
เสีย
อัตราชนะ (Rate %)
คลับ ลูจัน
56.7%
เจนเนอรัลลามาดริด
30.0%
คลับ ลูจัน
| รวม | 30 | 17 | 7 | 6 | 44 | 22 | 58 | 1 | 56.7% |
| 15 | 8 | 3 | 4 | 22 | 10 | 27 | 4 | 53.3% | |
| 15 | 9 | 4 | 2 | 22 | 12 | 31 | 1 | 60.0% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 4 | 1 | 1 | 11 | 3 | 13 | 66.7% | |
| ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
| รวม | 30 | 13 | 15 | 2 | 22 | 7 | 54 | 1 | 43.3% |
| 15 | 7 | 7 | 1 | 10 | 2 | 28 | 2 | 46.7% | |
| 15 | 6 | 8 | 1 | 12 | 5 | 26 | 1 | 40.0% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 2 | 3 | 1 | 4 | 2 | 9 | 33.3% |
เจนเนอรัลลามาดริด
| รวม | 30 | 9 | 13 | 8 | 23 | 26 | 40 | 14 | 30.0% |
| 15 | 7 | 6 | 2 | 14 | 8 | 27 | 7 | 46.7% | |
| 15 | 2 | 7 | 6 | 9 | 18 | 13 | 23 | 13.3% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 1 | 4 | 1 | 3 | 3 | 7 | 16.7% | |
| ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
| รวม | 30 | 6 | 16 | 8 | 8 | 13 | 34 | 19 | 20.0% |
| 15 | 4 | 8 | 3 | 5 | 4 | 20 | 10 | 26.7% | |
| 15 | 2 | 8 | 5 | 3 | 9 | 14 | 23 | 13.3% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 1 | 4 | 1 | 1 | 2 | 7 | 16.7% |
⚔️ ค่าพลังเทียบกัน
คลับ ลูจัน
77 - 44
เจนเนอรัลลามาดริด
คลับ ลูจัน
เจนเนอรัลลามาดริด
🔄 สถิติ H2H (6 นัดล่าสุด)
คลับ ลูจัน
WWWLWD
ยิงได้1.83
เสีย0.50
เตะมุม4.33
ใบเหลือง1.50
ครองบอล%56.67
เจนเนอรัลลามาดริด
DDDDLW
ยิงได้0.50
เสีย0.50
เตะมุม4.00
ใบเหลือง2.17
ครองบอล%50.33