ราคาบอล คู่ คลับ ชีวาส ทาปาติโอ vs ตลัซกาลาเอฟซี ไฮไลท์ สถิติทีม
💰 ราคาบอล
| บริษัท | เหย้า | AH | เยือน |
|---|---|---|---|
| Sbobet | 0.9 | 0.5 | 0.98 |
| Macauslot | 0.76 | 0.5 | 1.02 |
| Crown | 0.79 | 0.5 | 1.03 |
| Ladbrokes | |||
| Bet365 | 0.8 | 0.5 | 1 |
| Easybet | 0.87 | 0.5 | 0.97 |
| Vcbet | 1.01 | 0.75 | 0.78 |
| Mansion88 | 0.85 | 0.5 | 0.99 |
| 12bet | 0.85 | 0.5 | 0.99 |
| 18Bet | 0.72 | 0.5 | 0.93 |
| Interwetten | 0.83 | 0.5 | 0.83 |
| บริษัท | เหย้า | เสมอ | เยือน |
|---|---|---|---|
| Sbobet | 1.89 | 3.36 | 3.39 |
| Macauslot | 1.76 | 3.7 | 3.53 |
| Crown | 1.79 | 3.75 | 3.6 |
| Ladbrokes | 1.8 | 3.6 | 3.6 |
| Bet365 | 1.8 | 3.8 | 4.2 |
| Easybet | 1.79 | 3.7 | 4 |
| Vcbet | 1.75 | 3.8 | 4 |
| Mansion88 | 1.85 | 3.65 | 3.25 |
| 12bet | 1.85 | 3.65 | 3.25 |
| 18Bet | 1.82 | 3.6 | 3.6 |
| Interwetten | 1.9 | 3.55 | 3.5 |
| บริษัท | สูง | O/U | ต่ำ |
|---|---|---|---|
| Sbobet | 0.86 | 2.75 | 1 |
| Macauslot | 0.78 | 2.75 | 0.94 |
| Crown | 0.79 | 2.75 | 1.01 |
| Ladbrokes | 0.61 | 2.5 | 1.15 |
| Bet365 | 1 | 3 | 0.8 |
| Easybet | 1.17 | 3 | 0.71 |
| Vcbet | 0.8 | 2.75 | 1 |
| Mansion88 | 0.74 | 2.75 | 1.08 |
| 12bet | 0.74 | 2.75 | 1.08 |
| 18Bet | 0.7 | 2.75 | 0.96 |
| Interwetten | 0.6 | 2.5 | 1.1 |
แสดงราคาก่อนแข่งเป็นหลัก (fallback เป็นราคาเปิด)
วิเคราะห์บอล คู่ คลับ ชีวาส ทาปาติโอ vs ตลัซกาลาเอฟซี
ชนะ - เสมอ - แพ้ (เต็มรอบ)
คลับ ชีวาส ทาปาติโอ
3-2-3
ตลัซกาลาเอฟซี
2-2-4
ชนะ
เสมอ
แพ้
ประตูได้ - ประตูเสีย
คลับ ชีวาส ทาปาติโอ
13 : 14
ตลัซกาลาเอฟซี
14 : 17
ได้
เสีย
อัตราชนะ (Rate %)
คลับ ชีวาส ทาปาติโอ
37.5%
ตลัซกาลาเอฟซี
25.0%
คลับ ชีวาส ทาปาติโอ
| รวม | 8 | 3 | 2 | 3 | 13 | 14 | 11 | 10 | 37.5% |
| 4 | 2 | 1 | 1 | 6 | 5 | 7 | 8 | 50.0% | |
| 4 | 1 | 1 | 2 | 7 | 9 | 4 | 9 | 25.0% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 2 | 1 | 3 | 12 | 14 | 7 | 33.3% | |
| ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
| รวม | 8 | 2 | 3 | 3 | 5 | 5 | 9 | 11 | 25.0% |
| 4 | 2 | 1 | 1 | 3 | 1 | 7 | 6 | 50.0% | |
| 4 | 0 | 2 | 2 | 2 | 4 | 2 | 13 | 0.0% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 1 | 2 | 3 | 4 | 5 | 5 | 16.7% |
ตลัซกาลาเอฟซี
| รวม | 8 | 2 | 2 | 4 | 14 | 17 | 8 | 14 | 25.0% |
| 4 | 2 | 0 | 2 | 8 | 8 | 6 | 11 | 50.0% | |
| 4 | 0 | 2 | 2 | 6 | 9 | 2 | 12 | 0.0% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 2 | 2 | 2 | 11 | 10 | 8 | 33.3% | |
| ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
| รวม | 8 | 3 | 2 | 3 | 5 | 5 | 11 | 9 | 37.5% |
| 4 | 1 | 2 | 1 | 2 | 3 | 5 | 12 | 25.0% | |
| 4 | 2 | 0 | 2 | 3 | 2 | 6 | 6 | 50.0% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 3 | 2 | 1 | 5 | 2 | 11 | 50.0% |
⚔️ ค่าพลังเทียบกัน
คลับ ชีวาส ทาปาติโอ
62 - 53
ตลัซกาลาเอฟซี
คลับ ชีวาส ทาปาติโอ
ตลัซกาลาเอฟซี
🔄 สถิติ H2H (6 นัดล่าสุด)
คลับ ชีวาส ทาปาติโอ
WLLDWW
ยิงได้2.33
เสีย2.17
เตะมุม4.50
ใบเหลือง2.33
ครองบอล%47.83
ตลัซกาลาเอฟซี
WDWLDL
ยิงได้1.83
เสีย1.67
เตะมุม3.00
ใบเหลือง3.50
ครองบอล%44.00