ราคาบอล คู่ คลับ ชีวาส ทาปาติโอ vs เทปาติทแลน เดอ โมเรลอส ไฮไลท์ สถิติทีม
เม็กซิโก ดิวิชั่น 1 เอ
14 ต.ค. 2569 06:00 น.
💰 ราคาบอล
| บริษัท | เหย้า | AH | เยือน |
|---|---|---|---|
| Sbobet | 0.88 | 1.25 | 0.96 |
| Macauslot | 0.79 | 1.25 | 0.99 |
| Crown | 0.91 | 1.25 | 0.97 |
| Ladbrokes | |||
| Bet365 | 0.85 | 1.25 | 0.95 |
| Easybet | 0.88 | 1.25 | 0.98 |
| Vcbet | 0.85 | 1.25 | 0.93 |
| Mansion88 | 1.16 | 1.5 | 0.74 |
| 12bet | 0.87 | 1.25 | 1.01 |
| 18Bet | 0.76 | 1 | 0.85 |
| Interwetten | 0.95 | 1.5 | 0.7 |
| บริษัท | เหย้า | เสมอ | เยือน |
|---|---|---|---|
| Sbobet | 1.36 | 4.59 | 5.8 |
| Macauslot | 1.31 | 5.15 | 6 |
| Crown | 1.39 | 4.75 | 5.8 |
| Ladbrokes | 1.4 | 4.6 | 5.5 |
| Bet365 | 1.44 | 5 | 5.75 |
| Easybet | 1.46 | 5 | 5.6 |
| Vcbet | 1.4 | 5 | 6 |
| Mansion88 | 1.39 | 4.7 | 5.3 |
| 12bet | 1.4 | 4.65 | 5.2 |
| 18Bet | 1.49 | 4.3 | 4.9 |
| Interwetten | 1.43 | 4.7 | 5.5 |
| บริษัท | สูง | O/U | ต่ำ |
|---|---|---|---|
| Sbobet | 0.83 | 3.25 | 0.99 |
| Macauslot | 0.91 | 3.5 | 0.81 |
| Crown | 0.78 | 3.25 | 1.08 |
| Ladbrokes | 0.36 | 2.5 | 1.87 |
| Bet365 | 0.88 | 3.5 | 0.83 |
| Easybet | 0.9 | 3.5 | 0.85 |
| Vcbet | 0.94 | 3.5 | 0.86 |
| Mansion88 | 0.83 | 3.25 | 1.03 |
| 12bet | 0.94 | 3.5 | 0.92 |
| 18Bet | 0.74 | 3.25 | 0.87 |
| Interwetten | 0.9 | 3.5 | 0.75 |
แสดงราคาก่อนแข่งเป็นหลัก (fallback เป็นราคาเปิด)
วิเคราะห์บอล คู่ คลับ ชีวาส ทาปาติโอ vs เทปาติทแลน เดอ โมเรลอส
ชนะ - เสมอ - แพ้ (เต็มรอบ)
คลับ ชีวาส ทาปาติโอ
4-2-5
เทปาติทแลน เดอ โมเรลอส
2-1-8
ชนะ
เสมอ
แพ้
ประตูได้ - ประตูเสีย
คลับ ชีวาส ทาปาติโอ
19 : 19
เทปาติทแลน เดอ โมเรลอส
9 : 30
ได้
เสีย
อัตราชนะ (Rate %)
คลับ ชีวาส ทาปาติโอ
36.4%
เทปาติทแลน เดอ โมเรลอส
18.2%
คลับ ชีวาส ทาปาติโอ
| รวม | 11 | 4 | 2 | 5 | 19 | 19 | 14 | 11 | 36.4% |
| 6 | 3 | 1 | 2 | 12 | 9 | 10 | 9 | 50.0% | |
| 5 | 1 | 1 | 3 | 7 | 10 | 4 | 10 | 20.0% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 1 | 1 | 4 | 9 | 12 | 4 | 16.7% | |
| ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
| รวม | 11 | 3 | 5 | 3 | 8 | 7 | 14 | 9 | 27.3% |
| 6 | 3 | 2 | 1 | 6 | 3 | 11 | 4 | 50.0% | |
| 5 | 0 | 3 | 2 | 2 | 4 | 3 | 15 | 0.0% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 1 | 4 | 1 | 4 | 4 | 7 | 16.7% |
เทปาติทแลน เดอ โมเรลอส
| รวม | 11 | 2 | 1 | 8 | 9 | 30 | 7 | 16 | 18.2% |
| 7 | 2 | 1 | 4 | 8 | 15 | 7 | 14 | 28.6% | |
| 4 | 0 | 0 | 4 | 1 | 15 | 0 | 16 | 0.0% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 1 | 1 | 4 | 5 | 18 | 4 | 16.7% | |
| ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
| รวม | 11 | 3 | 4 | 4 | 4 | 8 | 13 | 13 | 27.3% |
| 7 | 2 | 3 | 2 | 3 | 5 | 9 | 9 | 28.6% | |
| 4 | 1 | 1 | 2 | 1 | 3 | 4 | 11 | 25.0% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 1 | 2 | 3 | 2 | 6 | 5 | 16.7% |
⚔️ ค่าพลังเทียบกัน
คลับ ชีวาส ทาปาติโอ
61 - 29
เทปาติทแลน เดอ โมเรลอส
คลับ ชีวาส ทาปาติโอ
เทปาติทแลน เดอ โมเรลอส
🔄 สถิติ H2H (6 นัดล่าสุด)
คลับ ชีวาส ทาปาติโอ
LLWWLL
ยิงได้2.00
เสีย2.17
เตะมุม3.83
ใบเหลือง2.17
ครองบอล%45.83
เทปาติทแลน เดอ โมเรลอส
DWLLLL
ยิงได้0.83
เสีย3.00
เตะมุม4.50
ใบเหลือง2.83
ครองบอล%36.50