ราคาบอล คู่ คลับ ชีวาส ทาปาติโอ vs แอตเลติโก้ ลา ปาซ ไฮไลท์ สถิติทีม
เม็กซิโก ดิวิชั่น 1 เอ
10 ต.ค. 2569 06:00 น.
💰 ราคาบอล
| บริษัท | เหย้า | AH | เยือน |
|---|---|---|---|
| Sbobet | 1 | -0.25 | 0.84 |
| Macauslot | 0.94 | -0.25 | 0.84 |
| Crown | 1.01 | -0.25 | 0.87 |
| Ladbrokes | |||
| Bet365 | 0.93 | -0.25 | 0.88 |
| Easybet | 1 | -0.25 | 0.84 |
| Vcbet | 0.95 | -0.25 | 0.83 |
| Mansion88 | 0.96 | -0.25 | 0.92 |
| 12bet | 0.97 | -0.25 | 0.91 |
| 18Bet | 0.85 | -0.25 | 0.79 |
| Interwetten | 0.6 | -0.5 | 1.1 |
| บริษัท | เหย้า | เสมอ | เยือน |
|---|---|---|---|
| Sbobet | 2.8 | 3.44 | 2.11 |
| Macauslot | 2.63 | 3.82 | 2.07 |
| Crown | 2.82 | 3.75 | 2.09 |
| Ladbrokes | 2.75 | 3.6 | 2.1 |
| Bet365 | 2.8 | 3.75 | 2.25 |
| Easybet | 2.9 | 3.7 | 2.13 |
| Vcbet | 3 | 3.8 | 2.05 |
| Mansion88 | 2.98 | 3.65 | 1.97 |
| 12bet | 2.98 | 3.6 | 1.97 |
| 18Bet | 2.7 | 3.6 | 2.15 |
| Interwetten | 2.9 | 3.6 | 2.15 |
| บริษัท | สูง | O/U | ต่ำ |
|---|---|---|---|
| Sbobet | 0.92 | 3.25 | 0.9 |
| Macauslot | 0.85 | 3.25 | 0.87 |
| Crown | 0.93 | 3.25 | 0.93 |
| Ladbrokes | 0.44 | 2.5 | 1.62 |
| Bet365 | 0.88 | 3.25 | 0.93 |
| Easybet | 0.92 | 3.25 | 0.9 |
| Vcbet | 0.89 | 3.25 | 0.9 |
| Mansion88 | 0.89 | 3.25 | 0.97 |
| 12bet | 0.93 | 3.25 | 0.93 |
| 18Bet | 0.78 | 3.25 | 0.86 |
| Interwetten | 1.05 | 3.5 | 0.65 |
แสดงราคาก่อนแข่งเป็นหลัก (fallback เป็นราคาเปิด)
วิเคราะห์บอล คู่ คลับ ชีวาส ทาปาติโอ vs แอตเลติโก้ ลา ปาซ
ชนะ - เสมอ - แพ้ (เต็มรอบ)
คลับ ชีวาส ทาปาติโอ
4-2-4
แอตเลติโก้ ลา ปาซ
6-2-3
ชนะ
เสมอ
แพ้
ประตูได้ - ประตูเสีย
คลับ ชีวาส ทาปาติโอ
17 : 15
แอตเลติโก้ ลา ปาซ
24 : 13
ได้
เสีย
อัตราชนะ (Rate %)
คลับ ชีวาส ทาปาติโอ
40.0%
แอตเลติโก้ ลา ปาซ
54.5%
คลับ ชีวาส ทาปาติโอ
| รวม | 10 | 4 | 2 | 4 | 17 | 15 | 14 | 10 | 40.0% |
| 5 | 3 | 1 | 1 | 10 | 5 | 10 | 7 | 60.0% | |
| 5 | 1 | 1 | 3 | 7 | 10 | 4 | 9 | 20.0% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 2 | 1 | 3 | 11 | 10 | 7 | 33.3% | |
| ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
| รวม | 10 | 3 | 4 | 3 | 6 | 5 | 13 | 10 | 30.0% |
| 5 | 3 | 1 | 1 | 4 | 1 | 10 | 5 | 60.0% | |
| 5 | 0 | 3 | 2 | 2 | 4 | 3 | 14 | 0.0% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 2 | 3 | 1 | 4 | 2 | 9 | 33.3% |
แอตเลติโก้ ลา ปาซ
| รวม | 11 | 6 | 2 | 3 | 24 | 13 | 20 | 3 | 54.5% |
| 6 | 3 | 1 | 2 | 10 | 5 | 10 | 8 | 50.0% | |
| 5 | 3 | 1 | 1 | 14 | 8 | 10 | 2 | 60.0% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 4 | 1 | 1 | 14 | 7 | 13 | 66.7% | |
| ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
| รวม | 11 | 6 | 3 | 2 | 12 | 4 | 21 | 2 | 54.5% |
| 6 | 2 | 3 | 1 | 5 | 3 | 9 | 8 | 33.3% | |
| 5 | 4 | 0 | 1 | 7 | 1 | 12 | 1 | 80.0% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 3 | 1 | 2 | 6 | 4 | 10 | 50.0% |
⚔️ ค่าพลังเทียบกัน
คลับ ชีวาส ทาปาติโอ
48 - 73
แอตเลติโก้ ลา ปาซ
คลับ ชีวาส ทาปาติโอ
แอตเลติโก้ ลา ปาซ
🔄 สถิติ H2H (6 นัดล่าสุด)
คลับ ชีวาส ทาปาติโอ
LWWLLD
ยิงได้1.83
เสีย1.67
เตะมุม4.33
ใบเหลือง2.33
ครองบอล%48.67
แอตเลติโก้ ลา ปาซ
LWWDWW
ยิงได้2.33
เสีย1.17
เตะมุม5.17
ใบเหลือง3.00
ครองบอล%57.33