ราคาบอล คู่ คลับ อัตเลตีโก โปรแกร็บโซ่ vs สปอร์ทติ้ง คลับ มอนเตวิดีโอ ไฮไลท์ สถิติทีม
อุรุกวัย พรีเมียร์ดิวิชั่น
26 ก.ย. 2569 21:00 น.
🎬 ไฮไลท์
💰 ราคาบอล
| บริษัท | เหย้า | AH | เยือน |
|---|---|---|---|
| Sbobet | 0.82 | -0.5 | 1.02 |
| Macauslot | 0.74 | -0.5 | 0.96 |
| Crown | 0.83 | -0.5 | 0.99 |
| Ladbrokes | |||
| Bet365 | 0.8 | -0.5 | 1 |
| Easybet | 0.81 | -0.5 | 1.05 |
| Vcbet | 0.83 | -0.5 | 1.03 |
| Mansion88 | 0.82 | -0.5 | 1.02 |
| 12bet | 0.82 | -0.5 | 1.02 |
| 18Bet | 0.78 | -0.5 | 0.99 |
| Interwetten | 0.7 | -0.5 | 1.05 |
| บริษัท | เหย้า | เสมอ | เยือน |
|---|---|---|---|
| Sbobet | 3.43 | 2.99 | 2.02 |
| Macauslot | 3.15 | 2.88 | 1.96 |
| Crown | 3.35 | 3.1 | 1.99 |
| Ladbrokes | 3.5 | 3 | 1.95 |
| Bet365 | 3.7 | 3.1 | 1.9 |
| Easybet | 3.7 | 3.1 | 1.9 |
| Vcbet | 3.8 | 3.2 | 2 |
| Mansion88 | 3.2 | 3.2 | 2.02 |
| 12bet | 3.2 | 3.2 | 2.02 |
| 18Bet | 3.8 | 3.25 | 2.05 |
| Interwetten | 3.6 | 3.05 | 2.1 |
| บริษัท | สูง | O/U | ต่ำ |
|---|---|---|---|
| Sbobet | 1.02 | 2.25 | 0.8 |
| Macauslot | 0.94 | 2.25 | 0.68 |
| Crown | 1.04 | 2.25 | 0.76 |
| Ladbrokes | 1.25 | 2.5 | 0.57 |
| Bet365 | 1.03 | 2.25 | 0.78 |
| Easybet | 1.07 | 2.25 | 0.79 |
| Vcbet | 1.02 | 2.25 | 0.82 |
| Mansion88 | 1.01 | 2.25 | 0.81 |
| 12bet | 1.01 | 2.25 | 0.81 |
| 18Bet | 1.02 | 2.25 | 0.76 |
| Interwetten | 1.2 | 2.5 | 0.6 |
แสดงราคาก่อนแข่งเป็นหลัก (fallback เป็นราคาเปิด)
วิเคราะห์บอล คู่ คลับ อัตเลตีโก โปรแกร็บโซ่ vs สปอร์ทติ้ง คลับ มอนเตวิดีโอ
ชนะ - เสมอ - แพ้ (เต็มรอบ)
คลับ อัตเลตีโก โปรแกร็บโซ่
3-0-4
สปอร์ทติ้ง คลับ มอนเตวิดีโอ
3-3-1
ชนะ
เสมอ
แพ้
ประตูได้ - ประตูเสีย
คลับ อัตเลตีโก โปรแกร็บโซ่
5 : 8
สปอร์ทติ้ง คลับ มอนเตวิดีโอ
8 : 5
ได้
เสีย
อัตราชนะ (Rate %)
คลับ อัตเลตีโก โปรแกร็บโซ่
42.9%
สปอร์ทติ้ง คลับ มอนเตวิดีโอ
42.9%
คลับ อัตเลตีโก โปรแกร็บโซ่
| รวม | 7 | 3 | 0 | 4 | 5 | 8 | 9 | 10 | 42.9% |
| 3 | 1 | 0 | 2 | 2 | 5 | 3 | 12 | 33.3% | |
| 4 | 2 | 0 | 2 | 3 | 3 | 6 | 6 | 50.0% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 3 | 0 | 3 | 5 | 7 | 9 | 50.0% | |
| ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
| รวม | 7 | 2 | 4 | 1 | 2 | 2 | 10 | 5 | 28.6% |
| 3 | 0 | 2 | 1 | 0 | 2 | 2 | 15 | 0.0% | |
| 4 | 2 | 2 | 0 | 2 | 0 | 8 | 2 | 50.0% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 2 | 3 | 1 | 2 | 2 | 9 | 33.3% |
สปอร์ทติ้ง คลับ มอนเตวิดีโอ
| รวม | 7 | 3 | 3 | 1 | 8 | 5 | 12 | 6 | 42.9% |
| 3 | 3 | 0 | 0 | 6 | 2 | 9 | 3 | 100.0% | |
| 4 | 0 | 3 | 1 | 2 | 3 | 3 | 10 | 0.0% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 3 | 2 | 1 | 6 | 3 | 11 | 50.0% | |
| ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
| รวม | 7 | 1 | 5 | 1 | 3 | 3 | 8 | 10 | 14.3% |
| 3 | 1 | 2 | 0 | 1 | 0 | 5 | 5 | 33.3% | |
| 4 | 0 | 3 | 1 | 2 | 3 | 3 | 11 | 0.0% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 1 | 4 | 1 | 1 | 1 | 7 | 16.7% |
⚔️ ค่าพลังเทียบกัน
คลับ อัตเลตีโก โปรแกร็บโซ่
60 - 58
สปอร์ทติ้ง คลับ มอนเตวิดีโอ
คลับ อัตเลตีโก โปรแกร็บโซ่
สปอร์ทติ้ง คลับ มอนเตวิดีโอ
🔄 สถิติ H2H (6 นัดล่าสุด)
คลับ อัตเลตีโก โปรแกร็บโซ่
WLLWLW
ยิงได้1.00
เสีย1.17
เตะมุม4.17
ใบเหลือง2.33
ครองบอล%43.83
สปอร์ทติ้ง คลับ มอนเตวิดีโอ
DLWLLW
ยิงได้1.17
เสีย1.83
เตะมุม4.83
ใบเหลือง2.50
ครองบอล%50.33
👥 ตัวจริง
คลับ อัตเลตีโก โปรแกร็บโซ่ 4-2-3-1
1Bacchia R.
40Cougo A.
6Saravia M.
15Martin M.
3Garcia F.
25รามิโร คริสโตบัล
5Agustin Pinheiro
7อากัสติน โบคัมโป
10Nahuel Lopez
16Gianfranco Franco Trasante Medina
8Maximiliano Juambeltz
สปอร์ทติ้ง คลับ มอนเตวิดีโอ 3-4-3
12Federico Varese
11Acosta N.
24เอมีเลียโน อัลวาเรซ
13Carroso H.
30Agustín Daniel Codagnone Puga
23Matteo Copelotti
4Couture L.
17Facundo De Leon
9Dos Santos J.
12Lautaro Fernandez
27ดิเอโก้ ซิลวา