ราคาบอล คู่ คลับ อัตเลตีโก โปรแกร็บโซ่ vs เดเฟนซอร์ สปอร์ติ้ง มอนเตวิโอ ไฮไลท์ สถิติทีม
อุรุกวัย พรีเมียร์ดิวิชั่น
1 พ.ย. 2569 20:00 น.
🎬 ไฮไลท์
💰 ราคาบอล
| บริษัท | เหย้า | AH | เยือน |
|---|---|---|---|
| Sbobet | 0.81 | 0 | 1.03 |
| Macauslot | 0.74 | 0 | 0.96 |
| Crown | 0.8 | 0 | 1.02 |
| Ladbrokes | |||
| Bet365 | 0.78 | 0 | 1.03 |
| Easybet | 0.78 | 0 | 1.09 |
| Vcbet | 0.79 | 0 | 1.08 |
| Mansion88 | 0.78 | 0 | 1.06 |
| 12bet | 0.78 | 0 | 1.06 |
| 18Bet | 0.74 | 0 | 1.05 |
| Interwetten | 0.7 | 0 | 1.05 |
| บริษัท | เหย้า | เสมอ | เยือน |
|---|---|---|---|
| Sbobet | 2.39 | 3.02 | 2.68 |
| Macauslot | 2.22 | 3.08 | 2.48 |
| Crown | 2.28 | 3.25 | 2.67 |
| Ladbrokes | 2.37 | 3.1 | 2.7 |
| Bet365 | 2.3 | 3.1 | 2.75 |
| Easybet | 2.32 | 3.1 | 2.8 |
| Vcbet | 2.45 | 3.2 | 2.8 |
| Mansion88 | 2.31 | 3.15 | 2.69 |
| 12bet | 2.31 | 3.15 | 2.69 |
| 18Bet | 2.45 | 3.2 | 2.95 |
| Interwetten | 2.45 | 3.05 | 2.85 |
| บริษัท | สูง | O/U | ต่ำ |
|---|---|---|---|
| Sbobet | 0.87 | 2.25 | 0.95 |
| Macauslot | 0.77 | 2.25 | 0.85 |
| Crown | 0.83 | 2.25 | 0.97 |
| Ladbrokes | 1.15 | 2.5 | 0.65 |
| Bet365 | 0.88 | 2.25 | 0.93 |
| Easybet | 0.89 | 2.25 | 0.95 |
| Vcbet | 0.89 | 2.25 | 0.94 |
| Mansion88 | 0.92 | 2.25 | 0.9 |
| 12bet | 0.92 | 2.25 | 0.9 |
| 18Bet | 0.88 | 2.25 | 0.88 |
| Interwetten | 1.1 | 2.5 | 0.65 |
แสดงราคาก่อนแข่งเป็นหลัก (fallback เป็นราคาเปิด)
วิเคราะห์บอล คู่ คลับ อัตเลตีโก โปรแกร็บโซ่ vs เดเฟนซอร์ สปอร์ติ้ง มอนเตวิโอ
ชนะ - เสมอ - แพ้ (เต็มรอบ)
คลับ อัตเลตีโก โปรแกร็บโซ่
6-1-5
เดเฟนซอร์ สปอร์ติ้ง มอนเตวิโอ
2-3-7
ชนะ
เสมอ
แพ้
ประตูได้ - ประตูเสีย
คลับ อัตเลตีโก โปรแกร็บโซ่
13 : 13
เดเฟนซอร์ สปอร์ติ้ง มอนเตวิโอ
14 : 23
ได้
เสีย
อัตราชนะ (Rate %)
คลับ อัตเลตีโก โปรแกร็บโซ่
50.0%
เดเฟนซอร์ สปอร์ติ้ง มอนเตวิโอ
16.7%
คลับ อัตเลตีโก โปรแกร็บโซ่
| รวม | 12 | 6 | 1 | 5 | 13 | 13 | 19 | 7 | 50.0% |
| 5 | 3 | 0 | 2 | 6 | 6 | 9 | 8 | 60.0% | |
| 7 | 3 | 1 | 3 | 7 | 7 | 10 | 5 | 42.9% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 4 | 1 | 1 | 10 | 6 | 13 | 66.7% | |
| ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
| รวม | 12 | 4 | 6 | 2 | 4 | 3 | 18 | 6 | 33.3% |
| 5 | 1 | 3 | 1 | 1 | 2 | 6 | 13 | 20.0% | |
| 7 | 3 | 3 | 1 | 3 | 1 | 12 | 2 | 42.9% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 3 | 2 | 1 | 3 | 1 | 11 | 50.0% |
เดเฟนซอร์ สปอร์ติ้ง มอนเตวิโอ
| รวม | 12 | 2 | 3 | 7 | 14 | 23 | 9 | 15 | 16.7% |
| 7 | 2 | 1 | 4 | 8 | 14 | 7 | 13 | 28.6% | |
| 5 | 0 | 2 | 3 | 6 | 9 | 2 | 14 | 0.0% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 1 | 1 | 4 | 10 | 13 | 4 | 16.7% | |
| ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
| รวม | 12 | 5 | 3 | 4 | 7 | 7 | 18 | 7 | 41.7% |
| 7 | 3 | 2 | 2 | 5 | 4 | 11 | 3 | 42.9% | |
| 5 | 2 | 1 | 2 | 2 | 3 | 7 | 10 | 40.0% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 4 | 0 | 2 | 5 | 4 | 12 | 66.7% |
⚔️ ค่าพลังเทียบกัน
คลับ อัตเลตีโก โปรแกร็บโซ่
74 - 39
เดเฟนซอร์ สปอร์ติ้ง มอนเตวิโอ
คลับ อัตเลตีโก โปรแกร็บโซ่
เดเฟนซอร์ สปอร์ติ้ง มอนเตวิโอ
🔄 สถิติ H2H (6 นัดล่าสุด)
คลับ อัตเลตีโก โปรแกร็บโซ่
WWDLWW
ยิงได้1.67
เสีย1.00
เตะมุม4.00
ใบเหลือง2.33
ครองบอล%42.17
เดเฟนซอร์ สปอร์ติ้ง มอนเตวิโอ
DLLLLW
ยิงได้1.33
เสีย1.83
เตะมุม4.50
ใบเหลือง2.50
ครองบอล%53.33
👥 ตัวจริง
คลับ อัตเลตีโก โปรแกร็บโซ่ 4-2-3-1
1Bacchia R.
40Cougo A.
13Carroso H.
15Martin M.
24เอมีเลียโน อัลวาเรซ
25รามิโร คริสโตบัล
5Agustin Pinheiro
10Nahuel Lopez
7อากัสติน โบคัมโป
16Gianfranco Franco Trasante Medina
8Maximiliano Juambeltz
เดเฟนซอร์ สปอร์ติ้ง มอนเตวิโอ 4-2-3-1
12เควิน ดอว์สัน
2เซบาสเตียน คาร์โดโซ
30Agustín Daniel Codagnone Puga
23Matteo Copelotti
4Couture L.
17Facundo De Leon
12Lautaro Fernandez
22Pablo Oliva J.
27ดิเอโก้ ซิลวา
93Gary Silva
14Viana L.