ราคาบอล คู่ ชุนชอนซิติเซ็น vs ชอนบุก ฮุนได มอเตอร์ส 2 ไฮไลท์ สถิติทีม
💰 ราคาบอล
| บริษัท | เหย้า | AH | เยือน |
|---|---|---|---|
| Sbobet | |||
| Macauslot | 0.97 | 1.25 | 0.73 |
| Crown | |||
| Ladbrokes | |||
| Bet365 | 1 | 1.25 | 0.8 |
| Easybet | 0.77 | 1 | 0.98 |
| Vcbet | 0.99 | 1.25 | 0.75 |
| Mansion88 | |||
| 12bet | 0.72 | 1 | 1.08 |
| 18Bet | 0.95 | 1.25 | 0.7 |
| Interwetten |
| บริษัท | เหย้า | เสมอ | เยือน |
|---|---|---|---|
| Sbobet | |||
| Macauslot | 1.31 | 4.15 | 5.7 |
| Crown | |||
| Ladbrokes | 1.44 | 4.2 | 5.75 |
| Bet365 | 1.44 | 4 | 5.75 |
| Easybet | 1.44 | 4.1 | 6 |
| Vcbet | 1.44 | 4.2 | 6.5 |
| Mansion88 | |||
| 12bet | 1.44 | 4.15 | 5.4 |
| 18Bet | 1.44 | 4.1 | 6.25 |
| Interwetten | 1.47 | 4 | 5.75 |
| บริษัท | สูง | O/U | ต่ำ |
|---|---|---|---|
| Sbobet | |||
| Macauslot | 0.88 | 2.75 | 0.74 |
| Crown | |||
| Ladbrokes | 0.73 | 2.5 | 1 |
| Bet365 | 0.98 | 2.75 | 0.83 |
| Easybet | 0.98 | 2.75 | 0.83 |
| Vcbet | 0.97 | 2.75 | 0.83 |
| Mansion88 | |||
| 12bet | 0.76 | 2.5 | 1.04 |
| 18Bet | 0.89 | 2.75 | 0.76 |
| Interwetten | 0.75 | 2.5 | 0.9 |
แสดงราคาก่อนแข่งเป็นหลัก (fallback เป็นราคาเปิด)
วิเคราะห์บอล คู่ ชุนชอนซิติเซ็น vs ชอนบุก ฮุนได มอเตอร์ส 2
ชนะ - เสมอ - แพ้ (เต็มรอบ)
ชุนชอนซิติเซ็น
8-6-9
ชอนบุก ฮุนได มอเตอร์ส 2
1-7-15
ชนะ
เสมอ
แพ้
ประตูได้ - ประตูเสีย
ชุนชอนซิติเซ็น
39 : 35
ชอนบุก ฮุนได มอเตอร์ส 2
23 : 51
ได้
เสีย
อัตราชนะ (Rate %)
ชุนชอนซิติเซ็น
34.8%
ชอนบุก ฮุนได มอเตอร์ส 2
4.3%
ชุนชอนซิติเซ็น
| รวม | 23 | 8 | 6 | 9 | 39 | 35 | 30 | 7 | 34.8% |
| 12 | 5 | 4 | 3 | 24 | 16 | 19 | 4 | 41.7% | |
| 11 | 3 | 2 | 6 | 15 | 19 | 11 | 9 | 27.3% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 4 | 1 | 1 | 9 | 6 | 13 | 66.7% | |
| ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
| รวม | 23 | 6 | 11 | 6 | 16 | 15 | 29 | 8 | 26.1% |
| 12 | 5 | 6 | 1 | 11 | 5 | 21 | 4 | 41.7% | |
| 11 | 1 | 5 | 5 | 5 | 10 | 8 | 11 | 9.1% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 1 | 4 | 1 | 1 | 1 | 7 | 16.7% |
ชอนบุก ฮุนได มอเตอร์ส 2
| รวม | 23 | 1 | 7 | 15 | 23 | 51 | 10 | 14 | 4.3% |
| 11 | 1 | 3 | 7 | 14 | 21 | 6 | 14 | 9.1% | |
| 12 | 0 | 4 | 8 | 9 | 30 | 4 | 14 | 0.0% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 0 | 1 | 5 | 4 | 11 | 1 | 0.0% | |
| ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
| รวม | 23 | 2 | 8 | 13 | 11 | 26 | 14 | 14 | 8.7% |
| 11 | 2 | 3 | 6 | 7 | 11 | 9 | 14 | 18.2% | |
| 12 | 0 | 5 | 7 | 4 | 15 | 5 | 14 | 0.0% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 0 | 4 | 2 | 3 | 5 | 4 | 0.0% |
⚔️ ค่าพลังเทียบกัน
ชุนชอนซิติเซ็น
76 - 23
ชอนบุก ฮุนได มอเตอร์ส 2
ชุนชอนซิติเซ็น
ชอนบุก ฮุนได มอเตอร์ส 2
🔄 สถิติ H2H (6 นัดล่าสุด)
ชุนชอนซิติเซ็น
DWWWLW
ยิงได้1.50
เสีย1.00
เตะมุม4.17
ใบเหลือง1.17
ครองบอล%52.67
ชอนบุก ฮุนได มอเตอร์ส 2
LLLLDL
ยิงได้0.67
เสีย1.83
เตะมุม2.00
ใบเหลือง1.17
ครองบอล%50.33