ราคาบอล คู่ เอ็มเอฟเค ชรูดิม vs เอฟเค ฮอร์นี่ เรดิซ ไฮไลท์ สถิติทีม
สาธารณรัฐเช็ก 3. ลีกา CFL
17 ต.ค. 2569 15:15 น.
💰 ราคาบอล
| บริษัท | เหย้า | AH | เยือน |
|---|---|---|---|
| Sbobet | |||
| Macauslot | |||
| Crown | 0.89 | 0.75 | 0.81 |
| Ladbrokes | |||
| Bet365 | 0.93 | 0.75 | 0.88 |
| Easybet | 0.94 | 0.75 | 0.89 |
| Vcbet | |||
| Mansion88 | 0.97 | 0.75 | 0.83 |
| 12bet | 0.93 | 0.75 | 0.87 |
| 18Bet | 0.85 | 0.75 | 0.79 |
| Interwetten |
| บริษัท | เหย้า | เสมอ | เยือน |
|---|---|---|---|
| Sbobet | |||
| Macauslot | |||
| Crown | 1.69 | 3.65 | 3.5 |
| Ladbrokes | 1.8 | 3.5 | 3.6 |
| Bet365 | 1.9 | 3.75 | 3.2 |
| Easybet | 1.73 | 4 | 3.8 |
| Vcbet | |||
| Mansion88 | 1.75 | 3.65 | 3.65 |
| 12bet | 1.72 | 3.65 | 3.8 |
| 18Bet | 1.75 | 3.7 | 3.9 |
| Interwetten | 1.83 | 3.55 | 3.65 |
| บริษัท | สูง | O/U | ต่ำ |
|---|---|---|---|
| Sbobet | |||
| Macauslot | |||
| Crown | 0.89 | 3 | 0.81 |
| Ladbrokes | 0.57 | 2.5 | 1.25 |
| Bet365 | 0.93 | 3 | 0.88 |
| Easybet | 0.94 | 3 | 0.89 |
| Vcbet | |||
| Mansion88 | 0.9 | 3 | 0.9 |
| 12bet | 0.9 | 3 | 0.9 |
| 18Bet | 0.82 | 3 | 0.82 |
| Interwetten | 0.55 | 2.5 | 1.2 |
แสดงราคาก่อนแข่งเป็นหลัก (fallback เป็นราคาเปิด)
วิเคราะห์บอล คู่ เอ็มเอฟเค ชรูดิม vs เอฟเค ฮอร์นี่ เรดิซ
ชนะ - เสมอ - แพ้ (เต็มรอบ)
เอ็มเอฟเค ชรูดิม
2-4-4
เอฟเค ฮอร์นี่ เรดิซ
3-0-5
ชนะ
เสมอ
แพ้
ประตูได้ - ประตูเสีย
เอ็มเอฟเค ชรูดิม
15 : 21
เอฟเค ฮอร์นี่ เรดิซ
8 : 16
ได้
เสีย
อัตราชนะ (Rate %)
เอ็มเอฟเค ชรูดิม
20.0%
เอฟเค ฮอร์นี่ เรดิซ
37.5%
เอ็มเอฟเค ชรูดิม
| รวม | 10 | 2 | 4 | 4 | 15 | 21 | 10 | 12 | 20.0% |
| 4 | 1 | 1 | 2 | 6 | 6 | 4 | 13 | 25.0% | |
| 6 | 1 | 3 | 2 | 9 | 15 | 6 | 9 | 16.7% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 1 | 3 | 2 | 10 | 12 | 6 | 16.7% | |
| ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
| รวม | 10 | 2 | 5 | 3 | 7 | 9 | 11 | 8 | 20.0% |
| 4 | 1 | 2 | 1 | 3 | 2 | 5 | 11 | 25.0% | |
| 6 | 1 | 3 | 2 | 4 | 7 | 6 | 8 | 16.7% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 1 | 3 | 2 | 4 | 4 | 6 | 16.7% |
เอฟเค ฮอร์นี่ เรดิซ
| รวม | 8 | 3 | 0 | 5 | 8 | 16 | 9 | 13 | 37.5% |
| 5 | 2 | 0 | 3 | 6 | 12 | 6 | 11 | 40.0% | |
| 3 | 1 | 0 | 2 | 2 | 4 | 3 | 15 | 33.3% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 3 | 0 | 3 | 8 | 8 | 9 | 50.0% | |
| ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
| รวม | 8 | 3 | 1 | 4 | 5 | 9 | 10 | 12 | 37.5% |
| 5 | 2 | 1 | 2 | 4 | 7 | 7 | 6 | 40.0% | |
| 3 | 1 | 0 | 2 | 1 | 2 | 3 | 15 | 33.3% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 3 | 1 | 2 | 5 | 4 | 10 | 50.0% |
⚔️ ค่าพลังเทียบกัน
เอ็มเอฟเค ชรูดิม
51 - 62
เอฟเค ฮอร์นี่ เรดิซ
เอ็มเอฟเค ชรูดิม
เอฟเค ฮอร์นี่ เรดิซ
🔄 สถิติ H2H (6 นัดล่าสุด)
เอ็มเอฟเค ชรูดิม
WDLLDD
ยิงได้1.67
เสีย2.00
เตะมุม4.17
ใบเหลือง2.67
ครองบอล%43.33
เอฟเค ฮอร์นี่ เรดิซ
LWLLWW
ยิงได้1.33
เสีย1.33
เตะมุม5.00
ใบเหลือง1.83
ครองบอล%49.17