ราคาบอล คู่ เอ็มเอฟเค ชรูดิม vs เอฟซี เซนิท คาสลาฟ ไฮไลท์ สถิติทีม
สาธารณรัฐเช็ก 3. ลีกา CFL
12 ก.ย. 2569 15:15 น.
💰 ราคาบอล
| บริษัท | เหย้า | AH | เยือน |
|---|---|---|---|
| Sbobet | |||
| Macauslot | |||
| Crown | 1.04 | 1 | 0.66 |
| Ladbrokes | |||
| Bet365 | 0.95 | 1 | 0.85 |
| Easybet | 1 | 1 | 0.78 |
| Vcbet | |||
| Mansion88 | 1.03 | 1 | 0.77 |
| 12bet | 1.03 | 1 | 0.77 |
| 18Bet | 0.71 | 0.75 | 0.95 |
| Interwetten |
| บริษัท | เหย้า | เสมอ | เยือน |
|---|---|---|---|
| Sbobet | |||
| Macauslot | |||
| Crown | 1.49 | 3.9 | 4.5 |
| Ladbrokes | 1.57 | 3.8 | 4.6 |
| Bet365 | 1.48 | 4.1 | 5.25 |
| Easybet | 1.58 | 3.9 | 4.5 |
| Vcbet | |||
| Mansion88 | 1.61 | 3.7 | 4.35 |
| 12bet | 1.61 | 3.7 | 4.35 |
| 18Bet | 1.59 | 3.8 | 4.8 |
| Interwetten | 1.53 | 3.95 | 5.25 |
| บริษัท | สูง | O/U | ต่ำ |
|---|---|---|---|
| Sbobet | |||
| Macauslot | |||
| Crown | 0.77 | 2.75 | 0.93 |
| Ladbrokes | 0.61 | 2.5 | 1.2 |
| Bet365 | 0.8 | 2.75 | 1 |
| Easybet | 0.76 | 2.75 | 1 |
| Vcbet | |||
| Mansion88 | 0.78 | 2.75 | 1.02 |
| 12bet | 0.78 | 2.75 | 1.02 |
| 18Bet | 0.73 | 2.75 | 0.92 |
| Interwetten | 0.6 | 2.5 | 1.1 |
แสดงราคาก่อนแข่งเป็นหลัก (fallback เป็นราคาเปิด)
วิเคราะห์บอล คู่ เอ็มเอฟเค ชรูดิม vs เอฟซี เซนิท คาสลาฟ
ชนะ - เสมอ - แพ้ (เต็มรอบ)
เอ็มเอฟเค ชรูดิม
1-2-2
เอฟซี เซนิท คาสลาฟ
0-1-3
ชนะ
เสมอ
แพ้
ประตูได้ - ประตูเสีย
เอ็มเอฟเค ชรูดิม
6 : 10
เอฟซี เซนิท คาสลาฟ
0 : 10
ได้
เสีย
อัตราชนะ (Rate %)
เอ็มเอฟเค ชรูดิม
20.0%
เอฟซี เซนิท คาสลาฟ
0.0%
เอ็มเอฟเค ชรูดิม
| รวม | 5 | 1 | 2 | 2 | 6 | 10 | 5 | 11 | 20.0% |
| 2 | 1 | 0 | 1 | 4 | 3 | 3 | 9 | 50.0% | |
| 3 | 0 | 2 | 1 | 2 | 7 | 2 | 12 | 0.0% | |
| 6นัดหลังสุด | 5 | 1 | 2 | 2 | 6 | 10 | 5 | 20.0% | |
| ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
| รวม | 5 | 1 | 3 | 1 | 3 | 5 | 6 | 7 | 20.0% |
| 2 | 1 | 1 | 0 | 2 | 0 | 4 | 6 | 50.0% | |
| 3 | 0 | 2 | 1 | 1 | 5 | 2 | 11 | 0.0% | |
| 6นัดหลังสุด | 5 | 1 | 3 | 1 | 3 | 5 | 6 | 20.0% |
เอฟซี เซนิท คาสลาฟ
| รวม | 4 | 0 | 1 | 3 | 0 | 10 | 1 | 15 | 0.0% |
| 2 | 0 | 0 | 2 | 0 | 3 | 0 | 15 | 0.0% | |
| 2 | 0 | 1 | 1 | 0 | 7 | 1 | 15 | 0.0% | |
| 6นัดหลังสุด | 4 | 0 | 1 | 3 | 0 | 10 | 1 | 0.0% | |
| ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
| รวม | 4 | 0 | 3 | 1 | 0 | 3 | 3 | 14 | 0.0% |
| 2 | 0 | 2 | 0 | 0 | 0 | 2 | 11 | 0.0% | |
| 2 | 0 | 1 | 1 | 0 | 3 | 1 | 15 | 0.0% | |
| 6นัดหลังสุด | 4 | 0 | 3 | 1 | 0 | 3 | 3 | 0.0% |
⚔️ ค่าพลังเทียบกัน
เอ็มเอฟเค ชรูดิม
49 - 37
เอฟซี เซนิท คาสลาฟ
เอ็มเอฟเค ชรูดิม
เอฟซี เซนิท คาสลาฟ
🔄 สถิติ H2H (6 นัดล่าสุด)
เอ็มเอฟเค ชรูดิม
DLDWLL
ยิงได้1.00
เสีย2.17
เตะมุม2.83
ใบเหลือง2.33
ครองบอล%43.00
เอฟซี เซนิท คาสลาฟ
LLLDLW
ยิงได้1.50
เสีย2.50
เตะมุม3.33
ใบเหลือง1.17
ครองบอล%40.33