ราคาบอล คู่ ชอร์จนิคซานก้า ชอร์จนิช vs โปดาเล โนวี ทาร์ก ไฮไลท์ สถิติทีม
โปแลนด์ ดิวิชั่น 2
9 ต.ค. 2569 23:00 น.
💰 ราคาบอล
| บริษัท | เหย้า | AH | เยือน |
|---|---|---|---|
| Sbobet | 0.98 | 0.5 | 0.82 |
| Macauslot | |||
| Crown | 0.99 | 0.5 | 0.85 |
| Ladbrokes | |||
| Bet365 | 0.95 | 0.5 | 0.85 |
| Easybet | 0.99 | 0.5 | 0.84 |
| Vcbet | |||
| Mansion88 | 0.75 | 0.25 | 1.09 |
| 12bet | 0.98 | 0.5 | 0.86 |
| 18Bet | 0.93 | 0.5 | 0.81 |
| Interwetten |
| บริษัท | เหย้า | เสมอ | เยือน |
|---|---|---|---|
| Sbobet | 1.98 | 3.28 | 2.93 |
| Macauslot | |||
| Crown | 1.99 | 3.6 | 2.93 |
| Ladbrokes | 1.91 | 3.5 | 3.2 |
| Bet365 | 2.15 | 3.6 | 2.7 |
| Easybet | 2 | 3.6 | 3.1 |
| Vcbet | 1.95 | 3.25 | 2.63 |
| Mansion88 | 1.88 | 3.5 | 3.2 |
| 12bet | 1.98 | 3.5 | 3.05 |
| 18Bet | 2.05 | 3.6 | 3.15 |
| Interwetten | 1.97 | 3.55 | 3.15 |
| บริษัท | สูง | O/U | ต่ำ |
|---|---|---|---|
| Sbobet | 0.85 | 3 | 0.95 |
| Macauslot | |||
| Crown | 0.9 | 3 | 0.92 |
| Ladbrokes | 0.53 | 2.5 | 1.37 |
| Bet365 | 0.88 | 3 | 0.93 |
| Easybet | 0.7 | 2.75 | 1.1 |
| Vcbet | 0.63 | 3 | 0.7 |
| Mansion88 | 0.89 | 3 | 0.93 |
| 12bet | 0.89 | 3 | 0.93 |
| 18Bet | 0.85 | 3 | 0.89 |
| Interwetten | 1.2 | 3.5 | 0.55 |
แสดงราคาก่อนแข่งเป็นหลัก (fallback เป็นราคาเปิด)
วิเคราะห์บอล คู่ ชอร์จนิคซานก้า ชอร์จนิช vs โปดาเล โนวี ทาร์ก
ชนะ - เสมอ - แพ้ (เต็มรอบ)
ชอร์จนิคซานก้า ชอร์จนิช
4-2-4
โปดาเล โนวี ทาร์ก
5-2-3
ชนะ
เสมอ
แพ้
ประตูได้ - ประตูเสีย
ชอร์จนิคซานก้า ชอร์จนิช
17 : 17
โปดาเล โนวี ทาร์ก
20 : 18
ได้
เสีย
อัตราชนะ (Rate %)
ชอร์จนิคซานก้า ชอร์จนิช
40.0%
โปดาเล โนวี ทาร์ก
50.0%
ชอร์จนิคซานก้า ชอร์จนิช
| รวม | 10 | 4 | 2 | 4 | 17 | 17 | 14 | 11 | 40.0% |
| 5 | 2 | 1 | 2 | 8 | 8 | 7 | 11 | 40.0% | |
| 5 | 2 | 1 | 2 | 9 | 9 | 7 | 7 | 40.0% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 3 | 2 | 1 | 14 | 8 | 11 | 50.0% | |
| ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
| รวม | 10 | 4 | 0 | 6 | 7 | 11 | 12 | 12 | 40.0% |
| 5 | 2 | 0 | 3 | 4 | 6 | 6 | 14 | 40.0% | |
| 5 | 2 | 0 | 3 | 3 | 5 | 6 | 9 | 40.0% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 4 | 0 | 2 | 7 | 6 | 12 | 66.7% |
โปดาเล โนวี ทาร์ก
| รวม | 10 | 5 | 2 | 3 | 20 | 18 | 17 | 5 | 50.0% |
| 6 | 4 | 1 | 1 | 15 | 9 | 13 | 2 | 66.7% | |
| 4 | 1 | 1 | 2 | 5 | 9 | 4 | 12 | 25.0% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 4 | 1 | 1 | 13 | 7 | 13 | 66.7% | |
| ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
| รวม | 10 | 3 | 4 | 3 | 9 | 7 | 13 | 10 | 30.0% |
| 6 | 2 | 3 | 1 | 7 | 3 | 9 | 5 | 33.3% | |
| 4 | 1 | 1 | 2 | 2 | 4 | 4 | 13 | 25.0% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 2 | 3 | 1 | 6 | 2 | 9 | 33.3% |
⚔️ ค่าพลังเทียบกัน
ชอร์จนิคซานก้า ชอร์จนิช
58 - 71
โปดาเล โนวี ทาร์ก
ชอร์จนิคซานก้า ชอร์จนิช
โปดาเล โนวี ทาร์ก
🔄 สถิติ H2H (6 นัดล่าสุด)
ชอร์จนิคซานก้า ชอร์จนิช
LWWDDW
ยิงได้2.33
เสีย1.33
เตะมุม6.33
ใบเหลือง1.50
ครองบอล%48.50
โปดาเล โนวี ทาร์ก
WLWWWW
ยิงได้2.50
เสีย1.17
เตะมุม5.83
ใบเหลือง1.33
ครองบอล%51.67