ราคาบอล คู่ ชอร์จนิคซานก้า ชอร์จนิช vs โอลิมเปีย กรูดเซียดซ์ ไฮไลท์ สถิติทีม
โปแลนด์ ดิวิชั่น 2
19 ก.ย. 2569 22:00 น.
🎬 ไฮไลท์
💰 ราคาบอล
| บริษัท | เหย้า | AH | เยือน |
|---|---|---|---|
| Sbobet | |||
| Macauslot | |||
| Crown | |||
| Ladbrokes | |||
| Bet365 | 0.8 | 0 | 1 |
| Easybet | 0.99 | 0.25 | 0.84 |
| Vcbet | |||
| Mansion88 | 0.68 | 0 | 1.13 |
| 12bet | 0.68 | 0 | 1.13 |
| 18Bet | 0.99 | 0.25 | 0.76 |
| Interwetten |
| บริษัท | เหย้า | เสมอ | เยือน |
|---|---|---|---|
| Sbobet | |||
| Macauslot | |||
| Crown | |||
| Ladbrokes | 2.25 | 3.3 | 2.7 |
| Bet365 | 2.3 | 3.4 | 2.55 |
| Easybet | 2.3 | 3.4 | 2.6 |
| Vcbet | 2.05 | 3.2 | 2.5 |
| Mansion88 | 2.18 | 3.3 | 2.79 |
| 12bet | 2.18 | 3.3 | 2.79 |
| 18Bet | 2.4 | 3.45 | 2.75 |
| Interwetten | 2.3 | 3.3 | 2.85 |
| บริษัท | สูง | O/U | ต่ำ |
|---|---|---|---|
| Sbobet | |||
| Macauslot | |||
| Crown | |||
| Ladbrokes | 0.57 | 2.5 | 1.25 |
| Bet365 | 0.9 | 3 | 0.9 |
| Easybet | 1.02 | 3 | 0.82 |
| Vcbet | 0.73 | 3 | 0.61 |
| Mansion88 | 1 | 3 | 0.8 |
| 12bet | 1 | 3 | 0.8 |
| 18Bet | 0.96 | 3 | 0.79 |
| Interwetten | 0.55 | 2.5 | 1.2 |
แสดงราคาก่อนแข่งเป็นหลัก (fallback เป็นราคาเปิด)
วิเคราะห์บอล คู่ ชอร์จนิคซานก้า ชอร์จนิช vs โอลิมเปีย กรูดเซียดซ์
ชนะ - เสมอ - แพ้ (เต็มรอบ)
ชอร์จนิคซานก้า ชอร์จนิช
3-2-3
โอลิมเปีย กรูดเซียดซ์
3-3-2
ชนะ
เสมอ
แพ้
ประตูได้ - ประตูเสีย
ชอร์จนิคซานก้า ชอร์จนิช
13 : 13
โอลิมเปีย กรูดเซียดซ์
10 : 12
ได้
เสีย
อัตราชนะ (Rate %)
ชอร์จนิคซานก้า ชอร์จนิช
37.5%
โอลิมเปีย กรูดเซียดซ์
37.5%
ชอร์จนิคซานก้า ชอร์จนิช
| รวม | 8 | 3 | 2 | 3 | 13 | 13 | 11 | 11 | 37.5% |
| 4 | 1 | 1 | 2 | 5 | 7 | 4 | 14 | 25.0% | |
| 4 | 2 | 1 | 1 | 8 | 6 | 7 | 4 | 50.0% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 3 | 2 | 1 | 13 | 9 | 11 | 50.0% | |
| ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
| รวม | 8 | 3 | 0 | 5 | 5 | 8 | 9 | 13 | 37.5% |
| 4 | 1 | 0 | 3 | 2 | 5 | 3 | 15 | 25.0% | |
| 4 | 2 | 0 | 2 | 3 | 3 | 6 | 7 | 50.0% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 3 | 0 | 3 | 5 | 6 | 9 | 50.0% |
โอลิมเปีย กรูดเซียดซ์
| รวม | 8 | 3 | 3 | 2 | 10 | 12 | 12 | 10 | 37.5% |
| 1 | 0 | 0 | 1 | 1 | 3 | 0 | 18 | 0.0% | |
| 7 | 3 | 3 | 1 | 9 | 9 | 12 | 1 | 42.9% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 3 | 2 | 1 | 7 | 6 | 11 | 50.0% | |
| ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
| รวม | 8 | 0 | 6 | 2 | 4 | 7 | 6 | 15 | 0.0% |
| 1 | 0 | 0 | 1 | 0 | 2 | 0 | 18 | 0.0% | |
| 7 | 0 | 6 | 1 | 4 | 5 | 6 | 8 | 0.0% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 0 | 4 | 2 | 2 | 5 | 4 | 0.0% |
⚔️ ค่าพลังเทียบกัน
ชอร์จนิคซานก้า ชอร์จนิช
63 - 64
โอลิมเปีย กรูดเซียดซ์
ชอร์จนิคซานก้า ชอร์จนิช
โอลิมเปีย กรูดเซียดซ์
🔄 สถิติ H2H (6 นัดล่าสุด)
ชอร์จนิคซานก้า ชอร์จนิช
WDDWWL
ยิงได้2.17
เสีย1.50
เตะมุม5.83
ใบเหลือง1.67
ครองบอล%51.83
โอลิมเปีย กรูดเซียดซ์
DWWLWW
ยิงได้1.67
เสีย1.33
เตะมุม5.50
ใบเหลือง2.00
ครองบอล%56.67