ราคาบอล คู่ เชสแฮม ยูไนเต็ด vs ฟอเรสต์ กรีน โรเวอร์ส ไฮไลท์ สถิติทีม
🎬 ไฮไลท์
💰 ราคาบอล
| บริษัท | เหย้า | AH | เยือน |
|---|---|---|---|
| Sbobet | |||
| Macauslot | |||
| Crown | |||
| Ladbrokes | |||
| Bet365 | 0.85 | -1 | 0.95 |
| Easybet | |||
| Vcbet | 0.82 | -1 | 1.02 |
| Mansion88 | |||
| 12bet | |||
| 18Bet | 0.99 | -0.75 | 0.78 |
| Interwetten | 0.8 | -1 | 0.9 |
| บริษัท | เหย้า | เสมอ | เยือน |
|---|---|---|---|
| Sbobet | |||
| Macauslot | |||
| Crown | |||
| Ladbrokes | 4.2 | 4 | 1.6 |
| Bet365 | 4.75 | 4 | 1.55 |
| Easybet | |||
| Vcbet | 4.5 | 4.4 | 1.6 |
| Mansion88 | |||
| 12bet | |||
| 18Bet | 4.3 | 4.3 | 1.67 |
| Interwetten | 4.8 | 4.1 | 1.6 |
| บริษัท | สูง | O/U | ต่ำ |
|---|---|---|---|
| Sbobet | |||
| Macauslot | |||
| Crown | |||
| Ladbrokes | 0.4 | 2.5 | 1.7 |
| Bet365 | 0.93 | 3.25 | 0.88 |
| Easybet | |||
| Vcbet | 0.93 | 3.5 | 0.9 |
| Mansion88 | |||
| 12bet | |||
| 18Bet | 0.8 | 3.25 | 0.97 |
| Interwetten | 1.1 | 3.5 | 0.65 |
แสดงราคาก่อนแข่งเป็นหลัก (fallback เป็นราคาเปิด)
วิเคราะห์บอล คู่ เชสแฮม ยูไนเต็ด vs ฟอเรสต์ กรีน โรเวอร์ส
ชนะ - เสมอ - แพ้ (เต็มรอบ)
เชสแฮม ยูไนเต็ด
3-1-7
ฟอเรสต์ กรีน โรเวอร์ส
4-3-5
ชนะ
เสมอ
แพ้
ประตูได้ - ประตูเสีย
เชสแฮม ยูไนเต็ด
16 : 24
ฟอเรสต์ กรีน โรเวอร์ส
19 : 22
ได้
เสีย
อัตราชนะ (Rate %)
เชสแฮม ยูไนเต็ด
27.3%
ฟอเรสต์ กรีน โรเวอร์ส
33.3%
เชสแฮม ยูไนเต็ด
| รวม | 11 | 3 | 1 | 7 | 16 | 24 | 10 | 19 | 27.3% |
| 5 | 1 | 1 | 3 | 5 | 13 | 4 | 19 | 20.0% | |
| 6 | 2 | 0 | 4 | 11 | 11 | 6 | 17 | 33.3% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 1 | 1 | 4 | 8 | 17 | 4 | 16.7% | |
| ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
| รวม | 11 | 3 | 2 | 6 | 7 | 13 | 11 | 17 | 27.3% |
| 5 | 1 | 0 | 4 | 1 | 9 | 3 | 21 | 20.0% | |
| 6 | 2 | 2 | 2 | 6 | 4 | 8 | 10 | 33.3% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 1 | 1 | 4 | 2 | 10 | 4 | 16.7% |
ฟอเรสต์ กรีน โรเวอร์ส
| รวม | 12 | 4 | 3 | 5 | 19 | 22 | 15 | 16 | 33.3% |
| 7 | 2 | 1 | 4 | 12 | 15 | 7 | 19 | 28.6% | |
| 5 | 2 | 2 | 1 | 7 | 7 | 8 | 12 | 40.0% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 1 | 3 | 2 | 12 | 12 | 6 | 16.7% | |
| ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
| รวม | 12 | 3 | 5 | 4 | 6 | 8 | 14 | 16 | 25.0% |
| 7 | 1 | 3 | 3 | 3 | 6 | 6 | 19 | 14.3% | |
| 5 | 2 | 2 | 1 | 3 | 2 | 8 | 11 | 40.0% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 2 | 3 | 1 | 5 | 4 | 9 | 33.3% |
⚔️ ค่าพลังเทียบกัน
เชสแฮม ยูไนเต็ด
55 - 57
ฟอเรสต์ กรีน โรเวอร์ส
เชสแฮม ยูไนเต็ด
ฟอเรสต์ กรีน โรเวอร์ส
🔄 สถิติ H2H (6 นัดล่าสุด)
เชสแฮม ยูไนเต็ด
LWLWWL
ยิงได้2.67
เสีย2.83
เตะมุม4.83
ใบเหลือง1.83
ครองบอล%44.83
ฟอเรสต์ กรีน โรเวอร์ส
LDDLDW
ยิงได้2.00
เสีย2.00
เตะมุม6.50
ใบเหลือง2.50
ครองบอล%50.83