ราคาบอล คู่ ชาเวช (ยู 19) vs โมไรเรนเซ่(U19) ไฮไลท์ สถิติทีม
💰 ราคาบอล
| บริษัท | เหย้า | AH | เยือน |
|---|---|---|---|
| Sbobet | |||
| Macauslot | |||
| Crown | |||
| Ladbrokes | |||
| Bet365 | 1 | -0.5 | 0.8 |
| Easybet | |||
| Vcbet | 1.01 | -0.5 | 0.81 |
| Mansion88 | |||
| 12bet | 1.01 | -0.5 | 0.75 |
| 18Bet | |||
| Interwetten |
| บริษัท | เหย้า | เสมอ | เยือน |
|---|---|---|---|
| Sbobet | |||
| Macauslot | |||
| Crown | |||
| Ladbrokes | 3.75 | 3.4 | 1.8 |
| Bet365 | 3.6 | 3.6 | 1.8 |
| Easybet | |||
| Vcbet | 3.9 | 3.6 | 1.8 |
| Mansion88 | |||
| 12bet | 3.8 | 3.5 | 1.75 |
| 18Bet | |||
| Interwetten |
| บริษัท | สูง | O/U | ต่ำ |
|---|---|---|---|
| Sbobet | |||
| Macauslot | |||
| Crown | |||
| Ladbrokes | 0.7 | 2.5 | 1 |
| Bet365 | 0.95 | 2.75 | 0.85 |
| Easybet | |||
| Vcbet | 0.95 | 2.75 | 0.86 |
| Mansion88 | |||
| 12bet | 0.91 | 2.75 | 0.85 |
| 18Bet | |||
| Interwetten |
แสดงราคาก่อนแข่งเป็นหลัก (fallback เป็นราคาเปิด)
วิเคราะห์บอล คู่ ชาเวช (ยู 19) vs โมไรเรนเซ่(U19)
ชนะ - เสมอ - แพ้ (เต็มรอบ)
ชาเวช (ยู 19)
3-3-3
โมไรเรนเซ่(U19)
4-3-2
ชนะ
เสมอ
แพ้
ประตูได้ - ประตูเสีย
ชาเวช (ยู 19)
11 : 13
โมไรเรนเซ่(U19)
12 : 8
ได้
เสีย
อัตราชนะ (Rate %)
ชาเวช (ยู 19)
33.3%
โมไรเรนเซ่(U19)
44.4%
ชาเวช (ยู 19)
| รวม | 9 | 3 | 3 | 3 | 11 | 13 | 12 | 4 | 33.3% |
| 4 | 2 | 1 | 1 | 5 | 4 | 7 | 4 | 50.0% | |
| 5 | 1 | 2 | 2 | 6 | 9 | 5 | 3 | 20.0% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 2 | 1 | 3 | 9 | 12 | 7 | 33.3% | |
| ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
| รวม | 9 | 2 | 4 | 3 | 6 | 6 | 10 | 5 | 22.2% |
| 4 | 2 | 1 | 1 | 4 | 2 | 7 | 3 | 50.0% | |
| 5 | 0 | 3 | 2 | 2 | 4 | 3 | 5 | 0.0% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 2 | 1 | 3 | 6 | 6 | 7 | 33.3% |
โมไรเรนเซ่(U19)
| รวม | 9 | 4 | 3 | 2 | 12 | 8 | 15 | 2 | 44.4% |
| 5 | 2 | 1 | 2 | 5 | 4 | 7 | 3 | 40.0% | |
| 4 | 2 | 2 | 0 | 7 | 4 | 8 | 2 | 50.0% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 2 | 3 | 1 | 8 | 6 | 9 | 33.3% | |
| ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
| รวม | 9 | 3 | 5 | 1 | 6 | 4 | 14 | 3 | 33.3% |
| 5 | 1 | 3 | 1 | 2 | 2 | 6 | 4 | 20.0% | |
| 4 | 2 | 2 | 0 | 4 | 2 | 8 | 2 | 50.0% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 2 | 3 | 1 | 4 | 3 | 9 | 33.3% |
⚔️ ค่าพลังเทียบกัน
ชาเวช (ยู 19)
53 - 68
โมไรเรนเซ่(U19)
ชาเวช (ยู 19)
โมไรเรนเซ่(U19)
🔄 สถิติ H2H (6 นัดล่าสุด)
ชาเวช (ยู 19)
LWWDLL
ยิงได้1.50
เสีย2.00
เตะมุม4.17
ใบเหลือง1.83
ครองบอล%45.50
โมไรเรนเซ่(U19)
DDDLWW
ยิงได้1.33
เสีย1.00
เตะมุม3.83
ใบเหลือง2.50
ครองบอล%52.83