ราคาบอล คู่ ฉางชุน อาร์ซีบี(ญ) vs กว่างซี ปิงกัว เป่ยหนง (ญ) ไฮไลท์ สถิติทีม
ซูเปอร์ลีกหญิงจีน
17 ต.ค. 2569 14:00 น.
💰 ราคาบอล
| บริษัท | เหย้า | AH | เยือน |
|---|---|---|---|
| Sbobet | |||
| Macauslot | |||
| Crown | |||
| Ladbrokes | |||
| Bet365 | 0.85 | 0.5 | 0.95 |
| Easybet | 0.85 | 0.5 | 0.95 |
| Vcbet | 0.64 | 0.5 | 0.69 |
| Mansion88 | |||
| 12bet | 0.79 | 0.5 | 0.97 |
| 18Bet | 0.77 | 0.5 | 0.87 |
| Interwetten |
| บริษัท | เหย้า | เสมอ | เยือน |
|---|---|---|---|
| Sbobet | |||
| Macauslot | |||
| Crown | |||
| Ladbrokes | 1.8 | 3 | 4 |
| Bet365 | 1.8 | 3.2 | 4 |
| Easybet | 1.76 | 3.2 | 4.2 |
| Vcbet | 1.73 | 2.9 | 3.6 |
| Mansion88 | |||
| 12bet | 1.79 | 3 | 4.35 |
| 18Bet | 1.84 | 3.2 | 4.1 |
| Interwetten | 1.85 | 3.25 | 4.1 |
| บริษัท | สูง | O/U | ต่ำ |
|---|---|---|---|
| Sbobet | |||
| Macauslot | |||
| Crown | |||
| Ladbrokes | 1.2 | 2.5 | 0.55 |
| Bet365 | 0.75 | 2 | 1.05 |
| Easybet | 0.75 | 2 | 1.05 |
| Vcbet | 0.71 | 2.25 | 0.63 |
| Mansion88 | |||
| 12bet | 1.06 | 2.25 | 0.7 |
| 18Bet | 0.92 | 2.25 | 0.73 |
| Interwetten | 1.1 | 2.5 | 0.6 |
แสดงราคาก่อนแข่งเป็นหลัก (fallback เป็นราคาเปิด)
วิเคราะห์บอล คู่ ฉางชุน อาร์ซีบี(ญ) vs กว่างซี ปิงกัว เป่ยหนง (ญ)
ชนะ - เสมอ - แพ้ (เต็มรอบ)
ฉางชุน อาร์ซีบี(ญ)
3-3-6
กว่างซี ปิงกัว เป่ยหนง (ญ)
1-4-7
ชนะ
เสมอ
แพ้
ประตูได้ - ประตูเสีย
ฉางชุน อาร์ซีบี(ญ)
9 : 15
กว่างซี ปิงกัว เป่ยหนง (ญ)
9 : 19
ได้
เสีย
อัตราชนะ (Rate %)
ฉางชุน อาร์ซีบี(ญ)
25.0%
กว่างซี ปิงกัว เป่ยหนง (ญ)
8.3%
ฉางชุน อาร์ซีบี(ญ)
| รวม | 12 | 3 | 3 | 6 | 9 | 15 | 12 | 8 | 25.0% |
| 6 | 3 | 2 | 1 | 8 | 6 | 11 | 6 | 50.0% | |
| 6 | 0 | 1 | 5 | 1 | 9 | 1 | 12 | 0.0% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 1 | 2 | 3 | 5 | 7 | 5 | 16.7% | |
| ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
| รวม | 12 | 2 | 6 | 4 | 4 | 5 | 12 | 9 | 16.7% |
| 6 | 2 | 3 | 1 | 4 | 2 | 9 | 6 | 33.3% | |
| 6 | 0 | 3 | 3 | 0 | 3 | 3 | 11 | 0.0% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 1 | 4 | 1 | 2 | 2 | 7 | 16.7% |
กว่างซี ปิงกัว เป่ยหนง (ญ)
| รวม | 12 | 1 | 4 | 7 | 9 | 19 | 7 | 12 | 8.3% |
| 5 | 0 | 3 | 2 | 5 | 9 | 3 | 12 | 0.0% | |
| 7 | 1 | 1 | 5 | 4 | 10 | 4 | 9 | 14.3% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 1 | 2 | 3 | 3 | 7 | 5 | 16.7% | |
| ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
| รวม | 12 | 1 | 6 | 5 | 4 | 9 | 9 | 12 | 8.3% |
| 5 | 1 | 1 | 3 | 2 | 4 | 4 | 12 | 20.0% | |
| 7 | 0 | 5 | 2 | 2 | 5 | 5 | 9 | 0.0% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 0 | 4 | 2 | 0 | 3 | 4 | 0.0% |
⚔️ ค่าพลังเทียบกัน
ฉางชุน อาร์ซีบี(ญ)
56 - 37
กว่างซี ปิงกัว เป่ยหนง (ญ)
ฉางชุน อาร์ซีบี(ญ)
กว่างซี ปิงกัว เป่ยหนง (ญ)
🔄 สถิติ H2H (6 นัดล่าสุด)
ฉางชุน อาร์ซีบี(ญ)
WLLDLD
ยิงได้0.83
เสีย1.17
เตะมุม5.17
ใบเหลือง1.67
ครองบอล%58.33
กว่างซี ปิงกัว เป่ยหนง (ญ)
WLLDLD
ยิงได้0.50
เสีย1.17
เตะมุม4.33
ใบเหลือง0.33
ครองบอล%52.00