ราคาบอล คู่ ชาดอร์มาลู อาร์ดาคาน vs เอสเตกฮลัล ไฮไลท์ สถิติทีม
💰 ราคาบอล
| บริษัท | เหย้า | AH | เยือน |
|---|---|---|---|
| Sbobet | |||
| Macauslot | |||
| Crown | |||
| Ladbrokes | |||
| Bet365 | |||
| Easybet | |||
| Vcbet | |||
| Mansion88 | |||
| 12bet | |||
| 18Bet | |||
| Interwetten |
| บริษัท | เหย้า | เสมอ | เยือน |
|---|---|---|---|
| Sbobet | |||
| Macauslot | |||
| Crown | |||
| Ladbrokes | |||
| Bet365 | |||
| Easybet | |||
| Vcbet | |||
| Mansion88 | |||
| 12bet | |||
| 18Bet | |||
| Interwetten |
| บริษัท | สูง | O/U | ต่ำ |
|---|---|---|---|
| Sbobet | |||
| Macauslot | |||
| Crown | |||
| Ladbrokes | |||
| Bet365 | |||
| Easybet | |||
| Vcbet | |||
| Mansion88 | |||
| 12bet | |||
| 18Bet | |||
| Interwetten |
แสดงราคาก่อนแข่งเป็นหลัก (fallback เป็นราคาเปิด)
วิเคราะห์บอล คู่ ชาดอร์มาลู อาร์ดาคาน vs เอสเตกฮลัล
ชนะ - เสมอ - แพ้ (เต็มรอบ)
ชาดอร์มาลู อาร์ดาคาน
2-2-3
เอสเตกฮลัล
4-3-0
ชนะ
เสมอ
แพ้
ประตูได้ - ประตูเสีย
ชาดอร์มาลู อาร์ดาคาน
4 : 9
เอสเตกฮลัล
9 : 1
ได้
เสีย
อัตราชนะ (Rate %)
ชาดอร์มาลู อาร์ดาคาน
28.6%
เอสเตกฮลัล
57.1%
ชาดอร์มาลู อาร์ดาคาน
| รวม | 7 | 2 | 2 | 3 | 4 | 9 | 8 | 10 | 28.6% |
| 3 | 1 | 0 | 2 | 1 | 4 | 3 | 15 | 33.3% | |
| 4 | 1 | 2 | 1 | 3 | 5 | 5 | 4 | 25.0% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 2 | 2 | 2 | 4 | 7 | 8 | 33.3% | |
| ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
| รวม | 7 | 1 | 5 | 1 | 1 | 1 | 8 | 8 | 14.3% |
| 3 | 0 | 3 | 0 | 0 | 0 | 3 | 11 | 0.0% | |
| 4 | 1 | 2 | 1 | 1 | 1 | 5 | 6 | 25.0% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 1 | 4 | 1 | 1 | 1 | 7 | 16.7% |
เอสเตกฮลัล
| รวม | 7 | 4 | 3 | 0 | 9 | 1 | 15 | 2 | 57.1% |
| 4 | 3 | 1 | 0 | 8 | 1 | 10 | 1 | 75.0% | |
| 3 | 1 | 2 | 0 | 1 | 0 | 5 | 3 | 33.3% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 3 | 3 | 0 | 5 | 1 | 12 | 50.0% | |
| ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
| รวม | 7 | 2 | 5 | 0 | 3 | 0 | 11 | 2 | 28.6% |
| 4 | 2 | 2 | 0 | 3 | 0 | 8 | 2 | 50.0% | |
| 3 | 0 | 3 | 0 | 0 | 0 | 3 | 13 | 0.0% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 1 | 5 | 0 | 2 | 0 | 8 | 16.7% |
⚔️ ค่าพลังเทียบกัน
ชาดอร์มาลู อาร์ดาคาน
38 - 73
เอสเตกฮลัล
ชาดอร์มาลู อาร์ดาคาน
เอสเตกฮลัล
🔄 สถิติ H2H (6 นัดล่าสุด)
ชาดอร์มาลู อาร์ดาคาน
DWWDLL
ยิงได้1.00
เสีย1.50
เตะมุม0.00
ใบเหลือง1.50
ครองบอล%0.00
เอสเตกฮลัล
WDWWDD
ยิงได้1.33
เสีย0.50
เตะมุม1.17
ใบเหลือง2.00
ครองบอล%13.50