ราคาบอล คู่ ฉะเชิงเทรา vs หนองบัวลําภู ไฮไลท์ สถิติทีม
💰 ราคาบอล
| บริษัท | เหย้า | AH | เยือน |
|---|---|---|---|
| Sbobet | |||
| Macauslot | 0.87 | -1.75 | 0.83 |
| Crown | |||
| Ladbrokes | |||
| Bet365 | 0.9 | -2.25 | 0.9 |
| Easybet | 0.83 | -1.75 | 0.82 |
| Vcbet | 0.91 | -1.75 | 0.88 |
| Mansion88 | |||
| 12bet | |||
| 18Bet | 0.84 | -1.75 | 0.8 |
| Interwetten |
| บริษัท | เหย้า | เสมอ | เยือน |
|---|---|---|---|
| Sbobet | |||
| Macauslot | 9.5 | 6 | 1.1 |
| Crown | |||
| Ladbrokes | 9 | 5.25 | 1.25 |
| Bet365 | 9 | 8 | 1.18 |
| Easybet | 10 | 4.8 | 1.2 |
| Vcbet | 9.5 | 5.75 | 1.22 |
| Mansion88 | |||
| 12bet | |||
| 18Bet | 10 | 5.5 | 1.23 |
| Interwetten |
| บริษัท | สูง | O/U | ต่ำ |
|---|---|---|---|
| Sbobet | |||
| Macauslot | 0.89 | 3.5 | 0.73 |
| Crown | |||
| Ladbrokes | 0.36 | 2.5 | 1.87 |
| Bet365 | 0.9 | 3.75 | 0.9 |
| Easybet | 0.92 | 3.5 | 0.74 |
| Vcbet | 0.97 | 3.5 | 0.83 |
| Mansion88 | |||
| 12bet | |||
| 18Bet | 0.88 | 3.5 | 0.77 |
| Interwetten |
แสดงราคาก่อนแข่งเป็นหลัก (fallback เป็นราคาเปิด)
วิเคราะห์บอล คู่ ฉะเชิงเทรา vs หนองบัวลําภู
ชนะ - เสมอ - แพ้ (เต็มรอบ)
ฉะเชิงเทรา
3-1-1
หนองบัวลําภู
5-2-2
ชนะ
เสมอ
แพ้
ประตูได้ - ประตูเสีย
ฉะเชิงเทรา
8 : 6
หนองบัวลําภู
24 : 12
ได้
เสีย
อัตราชนะ (Rate %)
ฉะเชิงเทรา
60.0%
หนองบัวลําภู
55.6%
ฉะเชิงเทรา
| รวม | 5 | 3 | 1 | 1 | 8 | 6 | 10 | 5 | 60.0% |
| 2 | 1 | 1 | 0 | 2 | 1 | 4 | 4 | 50.0% | |
| 3 | 2 | 0 | 1 | 6 | 5 | 6 | 4 | 66.7% | |
| 6นัดหลังสุด | 5 | 3 | 1 | 1 | 8 | 6 | 10 | 60.0% | |
| ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
| รวม | 5 | 1 | 3 | 1 | 2 | 2 | 6 | 7 | 20.0% |
| 2 | 0 | 2 | 0 | 0 | 0 | 2 | 7 | 0.0% | |
| 3 | 1 | 1 | 1 | 2 | 2 | 4 | 7 | 33.3% | |
| 6นัดหลังสุด | 5 | 1 | 3 | 1 | 2 | 2 | 6 | 20.0% |
หนองบัวลําภู
| รวม | 9 | 5 | 2 | 2 | 24 | 12 | 17 | 2 | 55.6% |
| 4 | 4 | 0 | 0 | 12 | 4 | 12 | 1 | 100.0% | |
| 5 | 1 | 2 | 2 | 12 | 8 | 5 | 7 | 20.0% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 4 | 1 | 1 | 19 | 8 | 13 | 66.7% | |
| ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
| รวม | 9 | 6 | 2 | 1 | 13 | 3 | 20 | 1 | 66.7% |
| 4 | 3 | 1 | 0 | 6 | 0 | 10 | 3 | 75.0% | |
| 5 | 3 | 1 | 1 | 7 | 3 | 10 | 1 | 60.0% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 3 | 2 | 1 | 8 | 3 | 11 | 50.0% |
⚔️ ค่าพลังเทียบกัน
ฉะเชิงเทรา
47 - 75
หนองบัวลําภู
ฉะเชิงเทรา
หนองบัวลําภู
🔄 สถิติ H2H (6 นัดล่าสุด)
ฉะเชิงเทรา
WDWWLL
ยิงได้1.33
เสีย1.67
เตะมุม3.00
ใบเหลือง1.67
ครองบอล%33.83
หนองบัวลําภู
WWWLWD
ยิงได้2.83
เสีย0.83
เตะมุม5.67
ใบเหลือง1.83
ครองบอล%52.33