ราคาบอล คู่ ซีเอฟเจ โมเลรุสซา vs Cerdanyola del Valles ไฮไลท์ สถิติทีม
💰 ราคาบอล
| บริษัท | เหย้า | AH | เยือน |
|---|---|---|---|
| Sbobet | |||
| Macauslot | |||
| Crown | 0.89 | 0.5 | 0.81 |
| Ladbrokes | |||
| Bet365 | 0.95 | 0.5 | 0.85 |
| Easybet | |||
| Vcbet | |||
| Mansion88 | |||
| 12bet | |||
| 18Bet | 0.93 | 0.5 | 0.81 |
| Interwetten |
| บริษัท | เหย้า | เสมอ | เยือน |
|---|---|---|---|
| Sbobet | |||
| Macauslot | |||
| Crown | 1.89 | 3.3 | 3.15 |
| Ladbrokes | 1.91 | 3.3 | 3.4 |
| Bet365 | 1.85 | 3.2 | 3.75 |
| Easybet | |||
| Vcbet | |||
| Mansion88 | |||
| 12bet | |||
| 18Bet | 2 | 3.4 | 3.6 |
| Interwetten | 1.95 | 3.2 | 3.55 |
| บริษัท | สูง | O/U | ต่ำ |
|---|---|---|---|
| Sbobet | |||
| Macauslot | |||
| Crown | 0.83 | 2.5 | 0.87 |
| Ladbrokes | 0.85 | 2.5 | 0.83 |
| Bet365 | 0.9 | 2.5 | 0.9 |
| Easybet | |||
| Vcbet | |||
| Mansion88 | |||
| 12bet | |||
| 18Bet | 0.88 | 2.5 | 0.87 |
| Interwetten | 0.85 | 2.5 | 0.8 |
แสดงราคาก่อนแข่งเป็นหลัก (fallback เป็นราคาเปิด)
วิเคราะห์บอล คู่ ซีเอฟเจ โมเลรุสซา vs Cerdanyola del Valles
ชนะ - เสมอ - แพ้ (เต็มรอบ)
ซีเอฟเจ โมเลรุสซา
1-1-2
Cerdanyola del Valles
1-2-1
ชนะ
เสมอ
แพ้
ประตูได้ - ประตูเสีย
ซีเอฟเจ โมเลรุสซา
2 : 3
Cerdanyola del Valles
4 : 5
ได้
เสีย
อัตราชนะ (Rate %)
ซีเอฟเจ โมเลรุสซา
25.0%
Cerdanyola del Valles
25.0%
ซีเอฟเจ โมเลรุสซา
| รวม | 4 | 1 | 1 | 2 | 2 | 3 | 4 | 15 | 25.0% |
| 2 | 0 | 1 | 1 | 1 | 2 | 1 | 17 | 0.0% | |
| 2 | 1 | 0 | 1 | 1 | 1 | 3 | 9 | 50.0% | |
| 6นัดหลังสุด | 4 | 1 | 1 | 2 | 2 | 3 | 4 | 25.0% | |
| ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
| รวม | 4 | 0 | 3 | 1 | 0 | 1 | 3 | 16 | 0.0% |
| 2 | 0 | 2 | 0 | 0 | 0 | 2 | 13 | 0.0% | |
| 2 | 0 | 1 | 1 | 0 | 1 | 1 | 16 | 0.0% | |
| 6นัดหลังสุด | 4 | 0 | 3 | 1 | 0 | 1 | 3 | 0.0% |
Cerdanyola del Valles
| รวม | 4 | 1 | 2 | 1 | 4 | 5 | 5 | 14 | 25.0% |
| 2 | 1 | 1 | 0 | 1 | 0 | 4 | 9 | 50.0% | |
| 2 | 0 | 1 | 1 | 3 | 5 | 1 | 15 | 0.0% | |
| 6นัดหลังสุด | 4 | 1 | 2 | 1 | 4 | 5 | 5 | 25.0% | |
| ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
| รวม | 4 | 2 | 2 | 0 | 3 | 1 | 8 | 4 | 50.0% |
| 2 | 1 | 1 | 0 | 1 | 0 | 4 | 3 | 50.0% | |
| 2 | 1 | 1 | 0 | 2 | 1 | 4 | 4 | 50.0% | |
| 6นัดหลังสุด | 4 | 2 | 2 | 0 | 3 | 1 | 8 | 50.0% |
⚔️ ค่าพลังเทียบกัน
ซีเอฟเจ โมเลรุสซา
52 - 60
Cerdanyola del Valles
ซีเอฟเจ โมเลรุสซา
Cerdanyola del Valles
🔄 สถิติ H2H (6 นัดล่าสุด)
ซีเอฟเจ โมเลรุสซา
DLLWWL
ยิงได้1.00
เสีย0.83
เตะมุม1.83
ใบเหลือง1.00
ครองบอล%14.83
Cerdanyola del Valles
DWLDWD
ยิงได้1.33
เสีย1.33
เตะมุม3.50
ใบเหลือง2.33
ครองบอล%43.00