ราคาบอล คู่ ซีเอฟ แพรทเจส เด คัลเวีย vs อันดรัตซ์ ไฮไลท์ สถิติทีม
💰 ราคาบอล
| บริษัท | เหย้า | AH | เยือน |
|---|---|---|---|
| Sbobet | |||
| Macauslot | |||
| Crown | |||
| Ladbrokes | |||
| Bet365 | 0.85 | 0.75 | 0.95 |
| Easybet | |||
| Vcbet | |||
| Mansion88 | 1.14 | 1 | 0.63 |
| 12bet | 0.84 | 0.75 | 0.96 |
| 18Bet | 0.92 | 0.75 | 0.82 |
| Interwetten |
| บริษัท | เหย้า | เสมอ | เยือน |
|---|---|---|---|
| Sbobet | |||
| Macauslot | |||
| Crown | |||
| Ladbrokes | 1.65 | 3.3 | 4.8 |
| Bet365 | 1.7 | 3.7 | 4 |
| Easybet | |||
| Vcbet | |||
| Mansion88 | 1.64 | 3.4 | 4.7 |
| 12bet | 1.65 | 3.35 | 4.7 |
| 18Bet | 1.74 | 3.7 | 4.4 |
| Interwetten | 1.73 | 3.3 | 4.5 |
| บริษัท | สูง | O/U | ต่ำ |
|---|---|---|---|
| Sbobet | |||
| Macauslot | |||
| Crown | |||
| Ladbrokes | 1.05 | 2.5 | 0.7 |
| Bet365 | 0.83 | 2.25 | 0.98 |
| Easybet | |||
| Vcbet | |||
| Mansion88 | 1.06 | 2.5 | 0.7 |
| 12bet | 0.83 | 2.25 | 0.97 |
| 18Bet | 0.8 | 2.25 | 0.95 |
| Interwetten | 0.95 | 2.5 | 0.7 |
แสดงราคาก่อนแข่งเป็นหลัก (fallback เป็นราคาเปิด)
วิเคราะห์บอล คู่ ซีเอฟ แพรทเจส เด คัลเวีย vs อันดรัตซ์
ชนะ - เสมอ - แพ้ (เต็มรอบ)
ซีเอฟ แพรทเจส เด คัลเวีย
4-0-2
อันดรัตซ์
1-2-3
ชนะ
เสมอ
แพ้
ประตูได้ - ประตูเสีย
ซีเอฟ แพรทเจส เด คัลเวีย
11 : 5
อันดรัตซ์
6 : 9
ได้
เสีย
อัตราชนะ (Rate %)
ซีเอฟ แพรทเจส เด คัลเวีย
66.7%
อันดรัตซ์
16.7%
ซีเอฟ แพรทเจส เด คัลเวีย
| รวม | 6 | 4 | 0 | 2 | 11 | 5 | 12 | 5 | 66.7% |
| 3 | 2 | 0 | 1 | 5 | 3 | 6 | 8 | 66.7% | |
| 3 | 2 | 0 | 1 | 6 | 2 | 6 | 3 | 66.7% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 4 | 0 | 2 | 11 | 5 | 12 | 66.7% | |
| ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
| รวม | 6 | 3 | 1 | 2 | 5 | 2 | 10 | 4 | 50.0% |
| 3 | 1 | 1 | 1 | 2 | 1 | 4 | 8 | 33.3% | |
| 3 | 2 | 0 | 1 | 3 | 1 | 6 | 3 | 66.7% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 3 | 1 | 2 | 5 | 2 | 10 | 50.0% |
อันดรัตซ์
| รวม | 6 | 1 | 2 | 3 | 6 | 9 | 5 | 14 | 16.7% |
| 3 | 1 | 1 | 1 | 3 | 3 | 4 | 12 | 33.3% | |
| 3 | 0 | 1 | 2 | 3 | 6 | 1 | 15 | 0.0% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 1 | 2 | 3 | 6 | 9 | 5 | 16.7% | |
| ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
| รวม | 6 | 1 | 2 | 3 | 1 | 4 | 5 | 14 | 16.7% |
| 3 | 0 | 2 | 1 | 0 | 2 | 2 | 17 | 0.0% | |
| 3 | 1 | 0 | 2 | 1 | 2 | 3 | 13 | 33.3% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 1 | 2 | 3 | 1 | 4 | 5 | 16.7% |
⚔️ ค่าพลังเทียบกัน
ซีเอฟ แพรทเจส เด คัลเวีย
70 - 28
อันดรัตซ์
ซีเอฟ แพรทเจส เด คัลเวีย
อันดรัตซ์
🔄 สถิติ H2H (6 นัดล่าสุด)
ซีเอฟ แพรทเจส เด คัลเวีย
WWWWLL
ยิงได้1.83
เสีย0.83
เตะมุม3.83
ใบเหลือง1.33
ครองบอล%24.67
อันดรัตซ์
LLDDWL
ยิงได้1.00
เสีย1.50
เตะมุม1.00
ใบเหลือง1.50
ครองบอล%13.83