ราคาบอล คู่ เซอโร่ มอนเตวิเดโอ vs มอนเตวิดีโอ วันเดอร์เรอร์ ไฮไลท์ สถิติทีม
อุรุกวัย พรีเมียร์ดิวิชั่น
5 ต.ค. 2569 01:55 น.
🎬 ไฮไลท์
💰 ราคาบอล
| บริษัท | เหย้า | AH | เยือน |
|---|---|---|---|
| Sbobet | 0.99 | 0 | 0.85 |
| Macauslot | 1 | 0 | 0.7 |
| Crown | 0.97 | 0 | 0.79 |
| Ladbrokes | |||
| Bet365 | 1.03 | 0 | 0.78 |
| Easybet | 0.99 | 0 | 0.84 |
| Vcbet | 1.04 | 0 | 0.81 |
| Mansion88 | 1.05 | 0 | 0.79 |
| 12bet | 1.05 | 0 | 0.79 |
| 18Bet | 1.01 | 0 | 0.77 |
| Interwetten | 0.95 | 0 | 0.75 |
| บริษัท | เหย้า | เสมอ | เยือน |
|---|---|---|---|
| Sbobet | 2.65 | 2.95 | 2.47 |
| Macauslot | 2.58 | 2.98 | 2.2 |
| Crown | 2.68 | 2.97 | 2.44 |
| Ladbrokes | 2.7 | 3 | 2.4 |
| Bet365 | 2.63 | 3.1 | 2.38 |
| Easybet | 2.7 | 3.1 | 2.44 |
| Vcbet | 2.8 | 3.1 | 2.5 |
| Mansion88 | 2.7 | 3.1 | 2.42 |
| 12bet | 2.71 | 3.05 | 2.36 |
| 18Bet | 2.85 | 3.1 | 2.6 |
| Interwetten | 2.8 | 3 | 2.5 |
| บริษัท | สูง | O/U | ต่ำ |
|---|---|---|---|
| Sbobet | 1.02 | 2.25 | 0.8 |
| Macauslot | 0.92 | 2.25 | 0.7 |
| Crown | 0.76 | 2 | 1 |
| Ladbrokes | 1.25 | 2.5 | 0.57 |
| Bet365 | 0.78 | 2 | 1.03 |
| Easybet | 1.02 | 2.25 | 0.8 |
| Vcbet | 1.06 | 2.25 | 0.79 |
| Mansion88 | 1.11 | 2.25 | 0.72 |
| 12bet | 1.08 | 2.25 | 0.74 |
| 18Bet | 1.02 | 2.25 | 0.76 |
| Interwetten | 1.2 | 2.5 | 0.6 |
แสดงราคาก่อนแข่งเป็นหลัก (fallback เป็นราคาเปิด)
วิเคราะห์บอล คู่ เซอโร่ มอนเตวิเดโอ vs มอนเตวิดีโอ วันเดอร์เรอร์
ชนะ - เสมอ - แพ้ (เต็มรอบ)
เซอโร่ มอนเตวิเดโอ
4-2-2
มอนเตวิดีโอ วันเดอร์เรอร์
3-3-2
ชนะ
เสมอ
แพ้
ประตูได้ - ประตูเสีย
เซอโร่ มอนเตวิเดโอ
9 : 9
มอนเตวิดีโอ วันเดอร์เรอร์
10 : 11
ได้
เสีย
อัตราชนะ (Rate %)
เซอโร่ มอนเตวิเดโอ
50.0%
มอนเตวิดีโอ วันเดอร์เรอร์
37.5%
เซอโร่ มอนเตวิเดโอ
| รวม | 8 | 4 | 2 | 2 | 9 | 9 | 14 | 7 | 50.0% |
| 3 | 2 | 0 | 1 | 4 | 3 | 6 | 8 | 66.7% | |
| 5 | 2 | 2 | 1 | 5 | 6 | 8 | 4 | 40.0% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 2 | 2 | 2 | 6 | 8 | 8 | 33.3% | |
| ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
| รวม | 8 | 3 | 5 | 0 | 7 | 3 | 14 | 3 | 37.5% |
| 3 | 1 | 2 | 0 | 3 | 2 | 5 | 6 | 33.3% | |
| 5 | 2 | 3 | 0 | 4 | 1 | 9 | 1 | 40.0% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 2 | 4 | 0 | 5 | 2 | 10 | 33.3% |
มอนเตวิดีโอ วันเดอร์เรอร์
| รวม | 8 | 3 | 3 | 2 | 10 | 11 | 12 | 9 | 37.5% |
| 4 | 2 | 2 | 0 | 7 | 3 | 8 | 6 | 50.0% | |
| 4 | 1 | 1 | 2 | 3 | 8 | 4 | 10 | 25.0% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 2 | 2 | 2 | 8 | 10 | 8 | 33.3% | |
| ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
| รวม | 8 | 3 | 3 | 2 | 5 | 3 | 12 | 7 | 37.5% |
| 4 | 3 | 1 | 0 | 5 | 0 | 10 | 2 | 75.0% | |
| 4 | 0 | 2 | 2 | 0 | 3 | 2 | 15 | 0.0% | |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 2 | 2 | 2 | 4 | 3 | 8 | 33.3% |
⚔️ ค่าพลังเทียบกัน
เซอโร่ มอนเตวิเดโอ
65 - 51
มอนเตวิดีโอ วันเดอร์เรอร์
เซอโร่ มอนเตวิเดโอ
มอนเตวิดีโอ วันเดอร์เรอร์
🔄 สถิติ H2H (6 นัดล่าสุด)
เซอโร่ มอนเตวิเดโอ
DLLWLW
ยิงได้1.00
เสีย1.17
เตะมุม3.17
ใบเหลือง2.83
ครองบอล%40.83
มอนเตวิดีโอ วันเดอร์เรอร์
WLDDLL
ยิงได้1.00
เสีย2.00
เตะมุม3.17
ใบเหลือง2.17
ครองบอล%47.83
👥 ตัวจริง
เซอโร่ มอนเตวิเดโอ 4-3-3
12Irrazabal Y.
17จิอานนี่ โรดริเกซ
5Alejo Macelli
16ฮวน กัวโซน
22ดาเมียน ซัวเรซ
10Braian Aleman
19Emiliano Sosa
31Amaro J.
70Leonardo Pais
14E.Rodríguez
27Barros C.
มอนเตวิดีโอ วันเดอร์เรอร์ 5-2-3
33Agustín Buffa
6Bregante F.
1เอมีเลียโน เดนิส
11Forclaz E.
3Ariel Lima
32Mederos R.
8อกัสติน เซบาสเตียน มิแรนดา
9Bruno Morales
35Nongoy P.
7Alejandro Severo
20Mauro Villar